DU LỊCH & TRẢI NGHIỆM

Có Resort ở Kim Bôi Hòa Bình không nhỉ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.92K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 911 Bài viết

• 255 Được cảm ơn

Mình muốn đi suối nước nóng ở Hòa Bình! Nhưng vì có con nhỏ nên muốn ở chỗ nào mà thoáng mát sạch sẽ và có bể bơi càng tốt! Mình cũng chưa bao h đi Hòa Bình nên nếu đi thì nên đi 1 hay 2 ngày nhỉ? Cho mình vài lời khuyên nhé! Mình muốn đi cuối tuần! Thanks!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 209 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Có đấy chị ah.
    Tên đầy đủ hình như là "Khu du lịch sinh thái V-resort" ở Hòa Bình đấy, có bể bơi, nước khoáng nhé, có cả nước nóng nữa, có hệ thống các nhà sàn, cũng có loại phòng VIP (hình như 3 sao ấy).
    Trẻ con vào đầy thì thích lắm, rộng rãi tha hồ chạy, nhiều cây cối lắm.
    Nói tóm lại là thích.
    Em cũng không rõ giá vé vào cửa thế nào, vì em đi cùng công ty nhân dịp ngày thành lập công ty, nhưng không được mang đồ ăn vào thì phải. Nhưng chắc mình dấu kín kín một chút thì vẫn lọt.
    • 129 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình định đi bằng otô của nhà,nhưng ko biết dường đi và cáh thức như thế nào.bạn nào có kinh nghiệm chỉ mình với nhé!thanks
    • 49 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Em công nhận là V-resort thoáng mát, rộng rãi và rất nhiều cây xanh. Khung cảnh đẹp, thích hợp để nghỉ ngơi thư giãn thôi. Năm ngoái em cũng đến đây rồi. Bể sục thì họ đóng cửa, bể bơi nóng trong nhà (dịch vụ bao gồm trong vé vào cửa hoặc giá thuê phòng) chả biết có phải nước khoáng hay ko, chỉ thấy sặc mùi clo. Từ bể bơi phải băng qua một khoảng sân rồi mới đến phòng xông hơi (bé tí, tầm 10m2) chung cho cả nam và nữ.

Họ có nhà sàn và các villa cho thuê. Nếu chị ở 2 ngày, thuê phòng ở thì không phải mua vé vào cửa nữa, và được phát 1 coupon ăn sáng. Còn nếu chỉ đi chơi trong ngày thì vé vào cửa là 89k/người. Trong đó có một nhà hàng lớn, các món ăn khá ngon và giá cũng khá dễ chịu. Mình có thể đặt trước set menu với nhà hàng, nếu không thì tự gọi món cũng được ạ.

Đường đi thì em không nhớ rõ, vì say xe nên em chả kịp nhìn. Nhưng em nhớ là dễ đi lắm. V-resort có văn phòng ở trên đường Bà Triệu í chị, là một tòa nhà tường bằng đá, nằm bên tay phải theo chiều đi của đường. Chị cứ đến đấy hỏi thoải mái, nếu quyết định đi thì book luôn ở đấy là tiện nhất.