DU LỊCH & TRẢI NGHIỆM

Cho em hỏi thông tin du lịch biển Hải Hòa & Hải Tiến (Thanh Hoá) với ạ.

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 1.33K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 505 Bài viết

• 683 Được cảm ơn

Các chị ơi, 30/4 này em định đi biển Hải Hòa hoặc Hải Tiến (Thanh Hoá). Thời gian đi khoảng 2 ngày, hôm nay em mới quyết định đi nên gấp gáp quá. Có chị nào biết thông tin gì về 2 địa điểm trên thì cho em biết với (về tất tần tật mọi thứ ạ, xe cộ, đi lại, giá cả, khách sạn, phong cảnh...).:Smiling:

Em cảm ơn các chị nhiều lắm ạ! Em đang rất cần. :cool:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Các mẹ cho em hỏi thông tin về trà Hipp

Em thấy mọi rất nhiều mẹ sử dụng trà Hipp. Hiện em vẫn chưa hiểu rõ được tác dụng cũng như các tính chất của loại trà này :Sad:. Có phải sữa/trà Hipp cũng như các loại sữa khác không? Kô hiểu sao các mẹ hay mua sữa/trà Hipp vậy? Mẹ nào có kinh nghiệm vào tư vấn giúp em nhé!

• Review các loại dầu tự nhiên để làm đẹp

Hiện nay trên thị trường có khá nhiều các loại dầu từ thiên nhiên để chăm sóc và làm đẹp, để các...

• Làm việc ở Google còn sướng hơn đi chơi

Google được đánh giá là công ty mơ ước nhất đối với giới chuyên viên công nghệ thông tin toàn cầu....

• 7 điểm vui chơi lí tưởng trong ngày ở Sài Gòn

Bạn chỉ có một ngày rảnh rỗi để đi chơi? Trong Sài Gòn có 7 địa điểm cho "chuyến du lịch 1 ngày"....

• Cho em hỏi thông tin về Bs Tuấn ở Hàng Buồm ạ??

Các mẹ ơi có ai đã từng khám ở bs Tuấn ở Hàng Buồm chưa ạ, em được 1 người bạn giới thiệu đến địa chỉ bs (nghe đồn là bs mát tay lắm :Drooling: và đang là viện phó viện C :Thinking: ) nhưng em chưa có tý thông tin nào về Bs cả, bs khám chuyên khoa phụ sản có điều trị vô sinh nhiều ko ạ. Em bị...

• 282 Bài viết

• 609 Được cảm ơn

Hải Hòa: Ra bến xe bất kỳ,hoặc xe Mai Linh chẳng hạn ,nhảy lên, đi đên Tĩnh Gia thì bảo Tài xế cho xuống ,Biển này chả có gì,cách quốc lộ 1=2km/ đến đó 1 ngày cũng chán è thôi.nói chung kém xa các bãi biển trong Nghệ An Hà Tĩnh, được cái ít chặt chém hơn Samson.
    Nhà nghỉ ,ks nhiều lắm,không phải lo, 30/4 thì chỗ nào cũng đắt bạn ạ,ở đó bây giờ cũng chả rẻ đâu.
    Ai thích vắng vẻ thì qua đó thôi