• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.88K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• 1,202 Bài viết

• 131 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, vì cái sự giảm béo mà tớ quyết định đi bơi nhằm cải thiện cái sự không cân đối của mình. Sắp tới là mùa thu, mùa đông rồi...

Các mẹ có thể giới thiệu cho mình một số bể bơi nước nóng ở HN, kèm theo giá cả và các khuyến mại có thể có được thì càng tốt.

Cảm ơn các mẹ nhiều.
    Điều chắc chắn nhất là chẳng có gì chắc chắn cả
    Album do cô Quangyenvi tặng đấy ạ!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 10 lí do bạn nên du lịch đảo Bình Ba ít nhất một lần

Nhân dịp 2/9 sắp tới cả nhà tôi đề xuất đi đảo Bình Ba. Tôi thấy nơi này lạ, chưa đi lần nào nên...

• Bé trai 8 tuổi ngã vào hồ nước nóng 100 độ C

Dân Việt - Một bé trai 8 tuổi tử vong vì bị bỏng nặng do ngã vào một hồ nước nóng ở New Zealand. Cậu bé gặp nạn khi đang cùng gia đình tham quan công viên Kuirau, thuộc thành phố Rotorua, một địa điểm du lịch nổi tiếng của New Zealand. Tại đây, có hồ nước nóng 100 độ C. ...

• Lạc vào "phố ô bay" rực rỡ ở Bồ Đào Nha

Nhìn con đường đẹp quá, lại mát nữa, một ý tưởng tuyệt vời @};-. Những chiếc “ô bay” tồn tại...

• tick_chu gửi ảnh tham gia cuộc thi

Ngoảnh đi ngoảnh lại nhận ra mình biết đến trái kiwi cũng một vài năm rồi đấy, lần đầu biết đến...

• Bé Ngọc tắm hồ nước nóng Bình Châu - MS 126

Bé Ngọc tắm hồ nước nóng Bình Châu http://www.webtretho.com/machform/data/form_48/files/element_11_bb6a39c7e6d10ff2461cad1c42f858b6-153-bao%20ngoc%20tam%20ho%20nuoc%20nong.jpg Lần này là lần thứ 2 con được đi rắm hồ nước nóng Bình Châu. Vốn đã rất thích nước nên được vẫy vùng trong nước là...

• 1,907 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me be Khoa
    Các mẹ ơi, vì cái sự giảm béo mà tớ quyết định đi bơi nhằm cải thiện cái sự không cân đối của mình. Sắp tới là mùa thu, mùa đông rồi...

Các mẹ có thể giới thiệu cho mình một số bể bơi nước nóng ở HN, kèm theo giá cả và các khuyến mại có thể có được thì càng tốt.

Cảm ơn các mẹ nhiều.
    Hề hề, đi với tôi đi. Tôi vừa mua được thẻ giảm giá của bể Đặng Tiến Đông (15k) đây.
    Mọi khi vẫn bơi ở Ngọc Khánh. Giá vé lẻ 35k/ngưòi. Vé tháng 750k/30 buổi/60 ngày, 400k/15buổi/30 ngày.

• 1,202 Bài viết

• 131 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bill2003
    Hề hề, đi với tôi đi. Tôi vừa mua được thẻ giảm giá của bể Đặng Tiến Đông (15k) đây.
    Mọi khi vẫn bơi ở Ngọc Khánh. Giá vé lẻ 35k/ngưòi. Vé tháng 750k/30 buổi/60 ngày, 400k/15buổi/30 ngày.
    Okie. Hiện giờ tôi đang bơi ở bể bơi gần công ty. Cuối tháng này tôi mới hết thẻ. Bà đợi tôi với :1:
    • 521 Bài viết

• 651 Được cảm ơn

Các bà ơi cho tôi hỏi với, các bà đi bơi bể nước nóng thế có bị khô da và tóc không? làm thế nào khắc phục nhỉ. Tôi cũng thích bơi lắm nhưng sau vài hôm là da đen giòn, khô nẻ. Tóc thì như đuôi ngựa, chán lắm. Chẳng có thời gian mà hấp tóc với bôi kem dưỡng thể đều được nên vẫn sợ bể bơi. Các bà khắc phục được thì cho tôi kinh nghiệm với nhé, để tôi nhập hội đi bơi với.
    • 853 Bài viết

• 208 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bill2003
    Chị ơi bể Đặng Tiến Đông là ở đâu mà nước nóng chỉ có 15 nghìn/ 1 buổi thôi à?
    • 40 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bi2004
    Tớ biết bể này. Chỗ gần gò Đống Đa. Nó thuộc hệ thống bể bơi bốn mùa. Nhưng không có giá 15k đâu mà 25k/người lớn và 20k/trẻ con. Bơi thoải mái không quy định giờ.
    • 1,202 Bài viết

• 131 Được cảm ơn

Sau khi tham khảo ý kiến của mọi người thì mình được biết là giá vé bể nước nóng dạng bình dân giá vé tháng là khoảng 25k/buổi, giá vé lẻ là 35k-45k/buổi.

Ví dụ:

* Bể ở đối diện 108 là Bốn mùa, 4 Trần hưng đạo (bể 25m * 12.5m)
    Giá vé tháng 750k/30 buổi - ngày 45k (nước nóng). Tầng 2 là thể hình và massage

* Bể Ngọc Khánh (phố Ngọc Khánh) nước nóng + mặn giá = 4 mùa nhưng chật hơn

* Bể Trương Định : Bể này rẻ nhất tất yếu là phải đểu nhất, vừa bẩn, vừa đông hình như là 25-30k

* Bể Phạm Ngũ Lão : đắt 53k mùa hè, còn mùa đông khoảng 60-70k, cực vắng + cực sạch + cực tốt.

Ai có thông tin gì thêm thì cập nhật nhé!
    • 767 Bài viết

• 236 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bi2004
    Hôm trước thấy có mẹ nào đó trên WTT được cơ quan phát cho vé bơi mà lại ko đi nên để lại cho các mẹ giá 15K, tôi chưa kịp hỏi mua lại thì chắc mẹ bill 2003 mua mất rồi hả. Mẹ bill 2003 còn mối nào ko chỉ cho tôi mua với.
    • 222 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

có bể bơi nào vừa sạch mà gần đường Nguyễn Chí Thanh không ạ :Battin ey:
    • 1,006 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me be Khoa Xem bài viết
    Sau khi tham khảo ý kiến của mọi người thì mình được biết là giá vé bể nước nóng dạng bình dân giá vé tháng là khoảng 25k/buổi, giá vé lẻ là 35k-45k/buổi.

Ví dụ:

* Bể ở đối diện 108 là Bốn mùa, 4 Trần hưng đạo (bể 25m * 12.5m)
    Giá vé tháng 750k/30 buổi - ngày 45k (nước nóng). Tầng 2 là thể hình và massage

* Bể Ngọc Khánh (phố Ngọc Khánh) nước nóng + mặn giá = 4 mùa nhưng chật hơn

* Bể Trương Định : Bể này rẻ nhất tất yếu là phải đểu nhất, vừa bẩn, vừa đông hình như là 25-30k

* Bể Phạm Ngũ Lão : đắt 53k mùa hè, còn mùa đông khoảng 60-70k, cực vắng + cực sạch + cực tốt.

Ai có thông tin gì thêm thì cập nhật nhé!
    Bể Phạm Ngũ Lão là bể ngoài trời mà, mùa đông cũng mở hả mẹ cháu?

Nhân tiện có mẹ nào biết thông tin thẻ bơi giảm giá bể Đặng Tiến Đông share em với, thấy có mẹ ở trển mua được vé 15k mà thấy thèm quárooling:rooling:rooling:
    Thx các mẹ trước:Rose:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi iury; 09/09/2009 vào lúc 11:09 AM.
    • 561 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Bây giờ làm gì có bể bơi Ngọc Khánh nữa, đóng cửa rồi bạn ơi
    • 1,140 Bài viết

• 369 Được cảm ơn

Bể bơi Phạm Ngũ Lão đúng là sạch, vắng mà lại thành không đi được. Đợt mẹ cháu cho các con đến bơi đúng chiều hè. Ối là trời nhiều đôi teen teen. Trẻ con cứ thắc mắc là sao các anh chị cứ chui xuống nước lâu thế. Từ hôm đó thôi mẹ con đều ở nhà
    Chỉnh sửa lần cuối bởi close2u; 15/09/2009 vào lúc 06:07 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 50 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

tin từ năm 2006, giá cả bây giờ chắc cao lắm rồi nhỉ :Straightf: Có chị nào đi bơi gần đây tư vấn cho em giá cả và bể nào tốt với :Rose::Rose::Rose:
    • 241 Bài viết

• 147 Được cảm ơn

Mình cũng đang Quan tâm đến vấn đề này, mẹ nào cập nhật giúp với
    NB: 3,2kg (49cm) - 1m: 4,6kg - 2m: 6.2kg - 3m: 7.5kg - 4m: 8,5 kg - 5m: 9kg - 6m: 9,7kg - 7m: 10.2kg - 8m: 10.7kg (73cm) - 12m: 12kg - 2y: 16kg - 2y5m: >17kg 96cm