Sữa chua, phô mai, bơ, dầu cho bé

Sữa chua campina loại dành cho trẻ con

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 23.5K Lượt đọc
  • 78 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 1,792 Bài viết

• 940 Được cảm ơn

Các mẹ cho em hỏi nhờ với, sữa chua campina loại dành cho trẻ con là cho trẻ từ bao nhiêu tháng tuổi ạ?
    Em xin cảm ơn trước nhé.
    Anh
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 5,869 Bài viết

• 3,487 Được cảm ơn

theo tớ thì 9 tháng bạn à, con mình vẫn ăn loại này

• 164 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Các bạn mua sữa chua jippy của Capina ở đâu vậy? mình thấy ít nơi bán ghê! sữa này ăn ngon, con mình thích lắm!

• 2,389 Bài viết

• 1,061 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, SC campina có loại không đường không nhỉ ? vì mình thấy loại hoa quả hơi ngọt, sợ lượng đường cao không tốt cho bé.
    • 127 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Hôm qua mình mới đi mua thử cho con sữa chua Campina có hình Hugo ý. Ăn chua ơi là chua, thằng cu ăn 1 miếng nhăn mặt nhăn mũi. CÓ loại sữa chua nào ít chua ko hả các mẹ?
    • 1,395 Bài viết

• 574 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ cu Kít Xem bài viết
    Hôm qua mình mới đi mua thử cho con sữa chua Campina có hình Hugo ý. Ăn chua ơi là chua, thằng cu ăn 1 miếng nhăn mặt nhăn mũi. CÓ loại sữa chua nào ít chua ko hả các mẹ?
    Theo mình, con bạn còn quá nhỏ để sử dụng campina, Nấm nhà mình hơn con bạn 2 tháng nhưng mình chỉ cho bé ăn sữa chua mẹ tự làm từ sữa công thức của con thôi, vị chua rất nhẹ, đảm bảo không đường, tốt cho hệ tiêu hóa.
    • 366 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Mình cũng vote cho sữa chua Hugo Campina, loại này mình nếm còn thấy ngon tuyệt, con bé nhà mình rất thích, mỗi tội hay hết hàng, dạo này cũng mắc bệnh tăng giá lên 6k/lọ rồi, hichic.
    • 127 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bomeyeuminh Xem bài viết
    :Surprise: Spam tí: he he, con nhà tớ sinh cùng ngày cùng tháng cùng năm với con nhà mẹ nó đấy, lại còn cùng tên nữa chứ... :Laughing: hiếm gặp đấy. Trộm vía trông yêu, bụ bẫm quá, bé ngồi vững rồi đúng ko
    Theo tớ thì làm sữa chua từ sữa bột công thức thì dùng loại sữa bột nào cũng được, ko cầu kỳ đâu. Con nhà tớ toàn ăn sữa chua phô mai của Pháp, đang định thử Campina xem thế nào, mà mẹ nó thấy chua hả, thế thì chắc con tớ chẳng thích ăn vì nó ko thích chua.

Chắc là tớ mua sữa chua campina huugo vị dâu nên mới chua như vậy phải ko? Eo, ăn chua rùng mình luôn ý.
    @bomeyeuminh: cu Minh nhà bạn trộm vía bụ bẫm thế. Cu được bao nhiêu cân rồi bạn?
    • 1,434 Bài viết

• 498 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ cu Kít Xem bài viết
    Con mình toàn ăn sữa chua của Pháp dành cho trẻ từ 6 -24 tháng ( hàng xach tay, ăn rất ngon), chỉ tội hơi đắt ( 80k/ 6hộp).
    Bây giờ 1 tuổi mình cho bé ăn loại Campina có hình Hugo, trom vía bé cũng thích ăn loại này. Vì ở VN mình chưa có loại sữa chua dưới 1 tuổi nên mình toàn phải mua hàng của Pháp.
    Sống trên đời sống cần có một tấm lòng.....:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    • 5,869 Bài viết

• 3,487 Được cảm ơn

Sữa chua Hugo bạn mua vị vanila k chua tý nào nhé, thơm ngon lắm

• 1,764 Bài viết

• 236 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangnhi Xem bài viết
    Sữa chua Hugo bạn mua vị vanila k chua tý nào nhé, thơm ngon lắm
    Đúng rồi con em thích ăn sữa chua hugo vị vani và vanilla nhất đấy ạ.Công nhận ăn thơm thật gần giống váng sữa mà em thấy ko chua mấy đâu ạ
    :RollingEy:
    • 300 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Sữa chua Campina vị vani ngon lắm, còn các loại khác hơi chua. Mà có 6K/hộp, kinh tế, chứ các loại khác của Pháp, Nga, đắt quá, toàn hơn 13K
    • 142 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Các mẹ mua Campina cho bé ở đâu thế? Mẹ Mit Siem bảo em ở Intimex nhưng em ra thì chỉ thấy có loại 100g thôi, k có loại 60g cho trẻ em.
    • 436 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Cậu ơi. Ở Big C cũng bán đó. Thử ra đó xem sao nhé. Mình hay mua sưa chua này cho con o gần nhà. Mình mách bạn địa chỉ nữa ở 17 Hai Bàn Trưng, rất nhiều đồ ăn ngon cho con đấy.
    • 113 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Hôm nay tớ phải về mua thử vị Vani và vanilla xem sao nhé. Hôm nọ mua loại dâu tươi, thấy con trai nhăn mặt không ăn
    • 2,374 Bài viết

• 292 Được cảm ơn

Em chả dám dùng sữa của bọn Campina nữa đâu
    • 282 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Bống & Bi Xem bài viết
    Em chả dám dùng sữa của bọn Campina nữa đâu
    Hôm nọ thấy chương trình thời sự nói phát hiện ra hàng nghìn hộp sữa chua nhãn hiệu Campina hết hạn mà vẫn đưa ra lưu hành.
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thôi chết các mẹ ơi hôm wa đi metro thấy co sữa chua Campina hugo mua cho con trai, nhưng đang băn khoăn ko biết 7 tháng tuổi đã dùng được chưa nhỉ? Các mẹ giúp với nhé, nhanh nhanh vì đến tháng 9 là hết hạn rùi.hix
    • 286 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Em vẫn cho con gái em ăn (cũng 7 tháng tuổi) nàng thích lắm chị ạ
    Campina bị bắt quả tang đem tiêu thụ nguyên liệu hết hạn chứ nó có sản xuất đâu, với lại loại mình cho con ăn là hàng NK mà (hình như là từ Ba Lan hay sao í)
    :Crying: :Sad: :Smiling: :Laughing: :Rose:
    • 2,374 Bài viết

• 292 Được cảm ơn

Nhỡ nó cạo date đi rồi dập date mới vào thì sao, cứ tránh nó ra cho nó lành
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4