Sữa chua, phô mai, bơ, dầu cho bé

Phômai, sữa chua nào tốt cho bé dưới 1 tuổi?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 14.2K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 152 Bài viết

• 395 Được cảm ơn

Nhóc nhà mình được 8 tháng, bắt đầu cho nhóc ăn phômai, mình đang cho nhóc ăn phômai con bò cười. Mà không biết loại này có phù hợp với trẻ dưới 1 tuổi không? Trên thị trường nhiều loại phômai quá nên chẳng biết loại nào thích hợp với nhóc nữa?
    Mình cho nhóc ăn sữa chua Yippee, Yogood mà thấy loại này hình như có đường nên cũng ngại cho ăn nhiều.
    Các mẹ có kinh nghiệm tư vấn giúp mình nên dùng loại phômai, sữa chua nào là phù hợp cho nhóc nhất nha.
    Cảm ơn các mẹ trước
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 193 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Em thấy trên web irisnguyen có nhiều loại sữa chua nhập khẩu cho bé dưới 1 tuổi đấy chị ah. Có loại sữa chua hao quả Gervais dành cho bé từ 6 tháng đấy chị ah.
    Chị tham khảo thử xem sao nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 879 Bài viết

• 403 Được cảm ơn

Phô mai bò cười khá mặn so với bé dưới 1 tuổi đó c!Con nhà e hay ăn bò cười túi lưới khoảng 45k 8 viên.Kiri chừng 37k 6v.Đắt hơn là phô mai con sò.Côpmart bán 104k 8v,km thêm 1v.Nhưng e thấy mấy shop em bé bán rẻ hơn.Sữa chua thì e mua zott và kidsmixx.Cái này bigc rẻ hơn coop
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

theo mình thấy thì phomai belcube cho trẻ dưới 1 tuổi thì dễ ăn hơn. bé nhà mình 7 tháng mỗi ngày 1 viên, còn sữa chua thì dùng peptit hoặc zott