Sữa chua, phô mai, bơ, dầu cho bé

Có ai biết hộp nhựa có nắp để làm sữa chua bán ở đâu ko ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.93K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em muốn mua hộp nhựa làm sữa chua mà ko biết ở đâu bán, ai biết chỉ em với, nhà e ở hà nội
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bé tập ăn dặm^^

Chào các mẹ thông thái!cho mình hỏi xíu về việc cho bé ăn dặm đúng cách.hic.Bé kem nhà mình đc gần...

• Có ai biết cốc nhựa double wall

Có bạn nào biết về cốc nhựa double wall không? Mình đang tìm mua loại cốc này nhưng không thấy. Chỉ tìm được cốc giấy double wall. Theo mình biết thì ở nước ngoài thường hay sử dụng cốc nhựa double wall làm bằng nhựa Tritan. Khả năng giữ nóng và giữ lạnh rất tốt, làm bằng nhựa tritan an toàn,...

• Xin kinh nghiệm về việc cho bé ăn sữa chua khô

Chào các mẹ, bé nhà em hiện được 14 tháng rồi ạ. Em đã bắt đầu cho bé ăn sữa chua (trước là váng...

• Có ai biết hàng rào nho nhỏ dùng chi tiểu cảnh bán ở đâu chị mình với (SG)?

Mình muốn mua cái hàng rào nho nhỏ (bằng gỗ) cho cái tiểu cảnh khô trong nhà mà tìm hoài chẳng thấy chổ nào bán. Nhờ bác hailua làm giúp nhưng bác í bận quá. Sắp tết rùi nên mình không thể chờ được nữa. Mẹ nào biết chổ nào bán chỉ mình với.:Rose::Rose::Rose:

• Cách làm yaourt từ các loại sữa

Co chi nao biet lam sua chua bang sua cong thuc khong mach cho em voi. Cam on nhieu nhieu.

• 33 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Mẹ vào các chợ đều có mà. Hoặc siêu thị , mấy hộp nhựa này đâu có phải loại khó tìm đâu. Cứ ra chợ vào các hàng bán đồ nhựa mà hỏi nhé
    Mình thấy siêu thị nhiều lắm cơ , dù ở SG nhưng ngoài HN chắc cũng có siêu thị chứ nhỉ
    • 163 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Chị ra thử Phùng Hưng xem ạ
    • 5,197 Bài viết

• 1,894 Được cảm ơn

Nhiều mà bạn, mua của Lock&Lock đi
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hộp nhựa thì ở các hàng đồ nhựa bán rất nhìu. Nhưng mẹ cháu thử tìm mua loại thuỷ tinh xem. Cảm giác ăn cũng ngon hơn, mà ủ sữa cũng ngon hơn nữa. Cơ mà m hok ở Hn, hok bít ở đâu bán đâu nha!:Smiling:
    • 687 Bài viết

• 1,127 Được cảm ơn

Bạn ra Phùng Hưng nhé, rất nhiều hôm trước mình cũng mua ở đó mà

• 17 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn vào BigC nhé. Hôm nay mình vừa thấy ở đó bán đấy.
    Hạnh phúc khi con cười, yên lòng khi thấy con vui
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e cám ơn các mẹ nhiều nhé