• 0 Lượt chia sẻ
  • 50.5K Lượt đọc
  • 72 Trả lời

7 Người đang theo dõi

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8
    • 680 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Tình hình là em mua váng sữa cho con ăn, mà mua tận thành phố khi vận chuyển về mất 2 tiếng thì nó không có giữ lạnh thì có bị hư không các mẹ.Rất tiếc là chổ em không có bán.

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 572 Bài viết

• 475 Được cảm ơn

tốt nhất là bạn chuẩn bị một cái hộp xốp nhỏ có thể giữ lạnh, cho ít đá vào là bảo quản tốt mà, 2 tiếng ăn thua gì.

• 76 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Mình để ngoài 3 4 tiếng đồng hồ vẫn vô tư, có điều ko khí ở ngoài phải mát chứ nóng quá thì ko tốt
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,109 Bài viết

• 272 Được cảm ơn

Em còn để nguội cho con ăn, có sao đâu??? Khi mua từ chỗ bán về, người ta đâu có bảo quản lạnh, người ta chỉ bảo quản ở nhiệt độ phòng thôi mà.
    Em bị điên nhưng không hại ai

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tot nhat la chi bao quan vang sua o nhiet do duoi 20do trong vong tu 2-4 tieng thi ko sao. Con tu cho mua tio nha thi tot nhat la tranh de o chho co anh nang mat troi chieu trc tiep va cho qua nong. Ve toi nha thi nen de ngay vao trong tu lanh.

• 1,198 Bài viết

• 362 Được cảm ơn

Hộp bơ này có thể gọi là hộp bơ Tương Lai... hoặc hộp bơ Con Cười Bò...
    Hôm trước mình đến shop Phương Hà để mua hộp bơ để trộn thêm vào cháo cho con ăn.
    Tin tưởng là nhãn hiệu có tiếng & hàng nhập khẩu nhưng cẩn thận mình xem lại thời gian hết hạn thấy ổn nhưng khi nhìn lại thấy ngày sản xuất còn sau ngày hết hạn.

P/S: Min, Mod oi, mình không biết nên để topic này ở đâu để cảnh báo chung cho các bà mẹ đang có con nhỏ. Nhờ Mod di chuyển đến vị trí mà bạn thấy đúng nhé. Thanks
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Gau Mina; 13/03/2010 vào lúc 10:07 AM.

• 1,033 Bài viết

• 1,191 Được cảm ơn

chac c mua phai hang dap lai date roi, may do dong lanh nhap khau day han ngan lam c ah. ve hai quan con giu va lam giay to thu tuc den tay ng tieu dung cg mat 1 thang

• 1,198 Bài viết

• 362 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeKemLy Xem bài viết
    chac c mua phai hang dap lai date roi, may do dong lanh nhap khau day han ngan lam c ah. ve hai quan con giu va lam giay to thu tuc den tay ng tieu dung cg mat 1 thang
    Với hộp bơ như vậy thì có nên cho con ăn không? Mua về nhưng mình vẫn còn cất trong tủ lạnh.

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cầm ra tiệm chỗ bán hộp bơ này, chỉ cho họ xem và bảo họ phải xem cẩn thận khi mua về bán cho khách hàng.
    Chắc em xui xẻo nên mua trúng cái hộp dập lại date bởi người ... hổng biết đọc tiếng Anh nên có sự nhầm lẫn như vậy đấy mà !!!!

• 1,198 Bài viết

• 362 Được cảm ơn

Có ai biết website của công ty này không? mình cần vào để đập cho những người làm ẩu hay vì lợi nhuận mà hại chính dân mình một trận,
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8