• 1 Lượt chia sẻ
  • 239K Lượt đọc
  • 1.22K Trả lời

46 Người đang theo dõi

• N&M
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,490 Bài viết

• 614 Được cảm ơn

MÌnh nghe nói có loại sữa XO mới, tốt lắm, có mẹ nào đã cho bé dùng thì phổ biến kinh nghiệm nhẹ Mà Sữa này đang có khuyến mãi đấy

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 2,213 Bài viết

• 263 Được cảm ơn

Sữa đang khuyến mãi thì chị phải vui chứ, sao lại khóc ??? Loại này của Hàn Quốc, nhưng mà giá hình như còn đắt hơn Pedia Sure, vì mới ra nên chỉ có người bán khen. Chắc mẹ nào có con gầy ốm sẽ quan tâm đây

(Eo ôi, công việc bù đầu mà đóng WTT rồi lại mở ra. Mình bị mắc nghiện nặng quá)

• 960 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Có người nghiện giống Tú đây . Tú ơi nói rõ xem nào sao nghe tên sữa lạ thế, như rượu XO nhỉ? Dùng cho bé mấy tuổi? Sữa thường hay dinh dưỡng đặc biệt?

• N&M
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,490 Bài viết

• 614 Được cảm ơn

Sữa XO mình nghĩ là đắt nhất trong các loại sữa, 255/1hộp-800g. Mình thấy cô bán hàng quảng cáo là có 4 chức năng rất ưu việt, tăng khả năng miễn dịch (cái này các mẹ đang quan tâm lắm đây),đạm sữa dễ hoà tan, tự cắt chuỗi protein giúp trẻ hấp thụ tốt, giảm nôn trớ vv.v (nếu thêm chút nữa thì mình thành người quảng cáo cho XO mất). Mình đang định cho Ngọc dùng thử đây vì dạo này cu cậu gầy quá nhất là từ hồi có em Minh. À, nói chuyện rượu, ông xax mình lúc xem quảng cáo còn bảo ơ, nhầm à, đây là rượu chứ. Hi hi

• 94 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Loa loa các mẹ ơi,

Mẹ nào đã mua sữa X.O. này rồi thì cho biết kinh nghiệm nhé. Mình muốn biết sữa này có khó uống không, hương vị thế nào, dành cho trẻ bao nhiêu tuổi. Mình muốn mua thử sữa này cho cu Tom nhà mình vì dạo này cu cậu gầy ốm quá. PediaSure thì Tom không chịu uống hoặc uống được rất ít vì hương vị không hợp. Mua thử một hộp thì hơi risky vì sữa đắt tiền mà cu cậu lại không chịu uống thì phí quá.

Mẹ nào dùng sữa này rồi thì cho mẹ Tom biết nhé ! Thanks !

Ơ, dạo này mẹ Duy Anh đâu ấy nhỉ? Khoe là ngày nào cũng lượn Webtretho mà chẳng thấy lên tiếng gì cả?
    PhamN.Bich/Ha Noi

• 1,000 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Ơ hay nghe tên sữa tưởng là rượu chứ. Mẹ S&N và Tmeo ơi, một tên nghiện đang lượn WTT đây. Cuối năm bận túi bụi mà cũng cứ online để đó , rồi lại cứ click chuột vô và rồi viết.

Mà sữa XO cho bé mấy tháng, có hộp nhỏ kỏ Để các bé uống thử í mà.
    Me Bo (TP.HCM)

• N&M
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,490 Bài viết

• 614 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mình đã mua thử sữa XO rồi, 275000/1hộp -800g. Mình thấy sữa này cũng thơm, nhưng không như các sữa khác mà thơm mùi sữa mẹ cơ, Ngọc nhà mình uống thì không thấy kêu ca gì, nhưng nếu so với các loại sữa khác thì mình thấy nhạt hơn nhiều. Các 4 loại, XO1 dùng cho bé 0-3 tháng, XO2 dùng cho bé 3-6, XO3 dùng cho bé 6-12 và XO4 dùng cho bé 12-36 tháng. Bây giờ đang co khuyến mãi vì là sữa mới trên thị trường Việt nam, mua hai hộp được khuyến mãi một hộp bột ăn liền dùng cho bé từ 3-6 tháng. Mình thấy quảng cáo mê quá nhưng không biết thế nào: dử dụng nguyên liệu trồng trên mảnh đất 3 năm không có bất kỳ một loại phân hoá học nào. Mình mua XO4 về dùng thử xem thế nào.Hi hi, kể ra mình cũng dễ tin quảng cáo ghê nhưng nghe quảng cáo thì có vẻ rất tốt, ông xã mình thì rất ghét quảng cáo nên mua về mẹ cháu nhét ngay vào trong tủ (hi hi hi).
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 6,349 Bài viết

• 1,242 Được cảm ơn

Chị ơi sữa XO chị dùng được 1 tháng nay thế nào rồi , cho em biết với. Em khoái nhất là có gì đó giống sữa mẹ, có kháng thê.. Em đang định mua sữa đó cho bé nhà em. Đắt ghê quá. không biết bây giờ còn khuyến mai không. chị mua ở đâu vậy em thấy bảo ở Thành Công có 253.000đ thôi (giá gốc) gì đó. Chỉ bảo em với . Ông xã nhà em cũng rất ghét quảng cáo , nên thấy em nghe kể là gạt phắt đi ngay , thây kệ thôi chị nhỉ.
    Nhân rộng tấm lòng NHÂN Gu gờ là thấy ngay bản quyền câu này nhé :Laughing:
    Email: cstt.org@vnn.vn 091.356.9988

• N&M
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,490 Bài viết

• 614 Được cảm ơn

Minh da dung thu 2 hop cho Quang Ngoc, nhung khong thay bien chuyen may, cung dang suy nghi xem co dung nua khong. Boi me chau dang thua sua, moi ngay vat cham chi cung duoc 1-2 coc cho anh chang. Nghe quang cao sua XO giong sua me, vay dai gi de phi sua cua minh dung khong ha cac me.

• 2,213 Bài viết

• 263 Được cảm ơn

chị Chính ơi, sữa nhà trồng được thì tốt quá còn gì. Theo ý nghĩ chủ quan của em thì sữa đắt tiền ko nói lên được điều gì (hoặc 1 điều là chi phí QC, khuyến mại cao), em chưa thấy ai nói con mình uống PediaSure mập lên. Và nếu chỉ vì gầy gầy còi còi thì em sẽ ko bao giờ mua PediaSure cho Quang Anh. Đi mua sữa mà cô bán hàng cứ chọn loại đắt tiền mà QC là tốt, là không chứa dầu cọ ... là em cũng không thích luôn.

Em đang quan tâm đến bột dinh dưỡng PediaPlus của TTDD TP HCMC, thấy mẹ SonNy cho 3 thìa bột đó vào ly sữa buổi tối, có vẻ lên cân tốt. Cuối tuần này em sẽ mua về dùng thử.

Mà, Anh Ngọc được bao nhiêu kg rồi???