• 1 Lượt chia sẻ
  • 8.16K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các chị ơi cho e hỏi tí! cuối năm nay là em "chống lầy", mà jờ thì em đang rất gầy, em muốn béo lên một vài cân nữa.em cao 1m58,nặng 43 cân.mặc dù em ăn rất là khoẻ nhưng mà chẳng tăng đc cân nào.e đang chán quá. e lo cứ gầy thế này, lấy chồng rồi lại khó khăn trong việc sinh đẻ.e đang có ý định mua sữa về uống,nhưng ko biết là nên uống sữa nào???các chị júp em với nhá!e cám ơn rất nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 105 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Nứu chị muốn tăng cân thì cũng không cần phải uống sữa bột đâu,chỉ cần mỗi ngày uống sữa đặc có đường vối 2 lòng đỏ trứng gàthì trong vòng 1 tháng chị sẽ lên được mấy kg luôn đó
    • 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Có vài loại sữa tăng cân, giá cũng khá cao, nhưng cũng tuỳ theo thể trạng của bạn mà có tác dụng nhiều hay ít, nhưng nhớ là phải uống đủ liều lượng, uống ít không có tác dụng đâu.

Apeton weight gain
    Massive Weight Gainer

Mình có đứa bạn uống sữa đặc có đường 3 ly lớn/ ngày, sau 2 tháng cũng tròn trịa hơn đấy. Còn lòng đỏ trứng gà thì cũng nên cẩn thận vì đang cúm gà đấy, đừng sử dụng trứng gà sống.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

[quote=MeDuyPhuoc;4213729]Nứu chị muốn tăng cân thì cũng không cần phải uống sữa bột đâu,chỉ cần mỗi ngày uống sữa đặc có đường vối 2 lòng đỏ trứng gàthì trong vòng 1 tháng chị sẽ lên được mấy kg luôn đó[/quo
    e cám ơn. chị ơi , sữa đặc có đường có phải là sữa ông thọ không ạ?và trứng gà luộc ăn 1 bữa hay ntn ạ?
    • 242 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi haihoa1802 Xem bài viết
    các chị ơi cho e hỏi tí! cuối năm nay là em "chống lầy", mà jờ thì em đang rất gầy, em muốn béo lên một vài cân nữa.em cao 1m58,nặng 43 cân.mặc dù em ăn rất là khoẻ nhưng mà chẳng tăng đc cân nào.e đang chán quá. e lo cứ gầy thế này, lấy chồng rồi lại khó khăn trong việc sinh đẻ.e đang có ý định mua sữa về uống,nhưng ko biết là nên uống sữa nào???các chị júp em với nhá!e cám ơn rất nhiều
    Em ơi, gì mà lo lắng thế. E bằng đúng cân chị hồi cưới đấy. Cưới về một cái có bầu luôn, lên cân ầm ầm. Chín thang sau sinh 1 con gái, chín tháng sau nữa lại dính trưởng luôn. Sinh tiếp bé trai. Thế là xong nhiệm vụ.:Laughing: Sinh xong là béo hơn trước ngay. Giờ Chị 49kg đấy. Thế nên đừng lo lắng gì trong việc sinh đẻ cả nhé. Nếu muốn béo lên để cho mặt mũi đầy đặn hơn vì đến lúc đó lo lắng thường gầy đi thì cố gắng uống sữa như các chị ở trên đó. Chúc E hạnh phúc.
    Hai bé yêu của mẹ.
    • 105 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

[quote=haihoa1802;4232221]
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MeDuyPhuoc Xem bài viết
    Nứu chị muốn tăng cân thì cũng không cần phải uống sữa bột đâu,chỉ cần mỗi ngày uống sữa đặc có đường vối 2 lòng đỏ trứng gàthì trong vòng 1 tháng chị sẽ lên được mấy kg luôn đó[/quo
    e cám ơn. chị ơi , sữa đặc có đường có phải là sữa ông thọ không ạ?và trứng gà luộc ăn 1 bữa hay ntn ạ?

Đúng rồi chị lấy 2 lòng đỏ trứng gà cùng với sữa đặc ông thọ thêm nước sôi vào quậy lên cho chín hột gàlà được
    • 3,538 Bài viết

• 4,190 Được cảm ơn

Trời ạ!! Lúc chưa lấy chồng, tớ cao 1,63m mà nặng lúc nào cũng chỉ 45-47kg thôi! Nhưng lấy chồng được 4 tháng thì có bé, đẻ bé xong thì giờ là 56kg! Nếu đã là tạng ng rồi thì uống gì cũng vậy! Ngày chưa láy chồng, cái gì ng ta nói ăn vào mà béo tớ cũng xơi hết! Chẳng tăng được kg nào!! hic
    Chỉnh sửa lần cuối bởi nguyentatdat; 28/02/2009 vào lúc 03:36 PM.
    Hết muốn ký roài............