Các loại sữa, bột

Sữa uống lên men YAKULT Nhật Bản

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 9.61K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 403 Bài viết

• 301 Được cảm ơn

Tớ thấy loại này tốt, cơ bản mình vẫn tin tưởng hàng Nhật (dùsản xuất ở Việt Nam).
    • 129 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bibinhan Xem bài viết
    Tớ thấy loại này tốt, cơ bản mình vẫn tin tưởng hàng Nhật (dùsản xuất ở Việt Nam).
    Con giai mình chuyên gia táo bón, mua về anh chàng uống luôn 3 hộp thế mà hiệu quả luôn nhé. Bây giờ mỗi ngày cho uống 2 hộp thôi.
    BÍT TẾT và MỲ Ý- 637A KIM MÃ- HÀ NỘI
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Hỏi về sữa chua uống lên men .

Các chị ơi, dạo nè bên em có phong trào làm sữa chua uống lên men. Nguyên liệu là sữa tươi không đường và con cái sữa. Em thấy các chệ ở chỗ iem uống vào thì thấy giảm mỡ bụng ghê lắm. Nhà mềnh cóa ai uống món này chưa ạ ?

• Sữa xách tay: Liệu có thể tin tưởng tuyệt đối?

Sữa xách tay & hành vi người dùng: Không có nước nào mà hàng nước ngoài lại được yêu chuộng nhiều...

• HELP: Em làm sữa chua từ sữa chua men sống mà sữa không lên men được :((

Tình hình là hôm trước em sắm cái máy Severin về để làm sữa chua, để chiêu đãi chồng con 1 mẻ sữa chua hand made tuyệt hảo!! Thế mà em để ủ tận 8 tiếng, sữa nó không lên men nổi, em không hiểu sao nữa. Không biết có phải do men sống nó khác men thường hay không vì em ủ bằng nồi cơm điện với men...

• con thường xuyên ho có đàm?

Xin chào bác sĩ, cho tôi hỏi , tôi có 2 đứa con một trai một gái, đứa lớn được 6 tuổi, đứa nhỏ được...

• Tiêu chí chọn sữa an toàn cho bé

Tạo hóa có rất nhiều điều kỳ diệu – bé từ khi cất tiếng khóc chào đời chỉ cần bú mớm bằng dòng sữa...

• 212 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

1 thung bao nhieu hop ha ban?
    Ng­­ười ta mất 1 năm để học nói,mất 30 năm để học cách im lặng.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2