Các loại sữa, bột

Sữa túi vị socola của vinamilk bị đông đặc như sữa chua

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 924 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 61 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

- Chào các mẹ bé lớn nhà mình thường xuyên uống sữa túi 200ml có đường của vinamilk, cách đây 2 ngày mình lại đi mua vẫn ở địa chỉ quen mà mình hay mua về nhà cắt ra đưa cho con uống nó cứ kêu là chua lắm con không uống đâu, mình cứ tưởng nó làm trò, mình quát và còn dọa đánh nếu nó không uống nhưng nó nhất định không uống mình lấy nếm thử mình phải khạc ngay ra nhà, cảm giác vừa ghê vừa kinh khổ thân con bé đã uống phải một ít, mình điên tiết quá liền gọi điện cho 1080 hỏi số của vinamilk họ cho số mình gọi nhưng không có người nhấc máy. Mình đã đọc rất nhiều bài trên diễn đàn phản ánh về chất lượng của vinamilk nhưng mình vẫn không tin cho đó là người của các hãng sữa nói xấu nhau, nhưng bây giờ mình bị rồi mới thấy sáng mắt ra, các con nhà mình lại toàn dùng đồ của vinamilk vì mình rất tin tưởng hãng này từ sữa chua, sữa bột, sữa tươi vì giá cả khá mềm và chất lượng cũng ổn. Bây giờ thì cạch đến già, sản xuất cho trẻ con mà làm ăn thiếu trách nhiệm và vô lương tâm..........đúng là lũ giết người.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4,675 Bài viết

• 1,376 Được cảm ơn

Thông tin sữa tươi Vinamilk sánh đặc như cháo/sữa chua đã được đăng rồi mà. Hic, cạch thôi.
    • 142 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Em đã vài lần gặp tình trạng này nhưng mà chỉ biết vứt đi chứ chả biết kêu ai cả. Hic.
    • 1,249 Bài viết

• 753 Được cảm ơn

Ôi!! mình đi mua 20 bịch về thì có 1 bịch bị vỡ còn mỗi bịch ko nhìn bẩn quá.
    Đó là do khâu vận chuyển và lưu trữ
    - Mấy ông vẫn chuyển sữa cứ lém vèo vèo
    - Lưu trữ tại các cửa hàng thì chất thành đống nhìn đến kinh.
    Sao bạn cứ nghĩ do Vinamilk mà ko nhìn thấy vấn đề đó.
    Bạn thử vào Siêu thị mua xem có bị như vậy ko?? Đương nhiên có thể khảng định ko bao giờ bị như vậy.
    Vì sao con bạn phải uống thứ sữa đặc, chua như vậy. Bạn hãy tự trách mình thì hơn, Bạn đi mua sữa cho con mà chỉ dựa vào mối quen thôi sao... thật buồn cười.... bạn hãy vào kho của mối quen đó xem hộ vứt sữa thế nào...
    Facebook của iem là Đinh Khánh An. Các mẹ cứ gọi iemmm là mẹ Bông nhé hehe
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cafe_tinhyeu Xem bài viết
    Ôi!! mình đi mua 20 bịch về thì có 1 bịch bị vỡ còn mỗi bịch ko nhìn bẩn quá.
    Đó là do khâu vận chuyển và lưu trữ
    - Mấy ông vẫn chuyển sữa cứ lém vèo vèo
    - Lưu trữ tại các cửa hàng thì chất thành đống nhìn đến kinh.
    Sao bạn cứ nghĩ do Vinamilk mà ko nhìn thấy vấn đề đó.
    Bạn thử vào Siêu thị mua xem có bị như vậy ko?? Đương nhiên có thể khảng định ko bao giờ bị như vậy.
    Vì sao con bạn phải uống thứ sữa đặc, chua như vậy. Bạn hãy tự trách mình thì hơn, Bạn đi mua sữa cho con mà chỉ dựa vào mối quen thôi sao... thật buồn cười.... bạn hãy vào kho của mối quen đó xem hộ vứt sữa thế nào...
    ý kiến hay đấy các bạn ơi. Mấy cái ông vận chuyển là vậy đó. Mình từng chứng kiến nè phát khổ. Sữa tươi gì mà để trong nắng nóng 37oC sao mà không hư cho được:mad:
    • 2,358 Bài viết

• 2,295 Được cảm ơn

để an toàn cho bé khi dùng các loại thực phẩm tươi các mẹ nên nếm trước 1 chút để đảm bảo an toàn cho bé nhé!!!