Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Các loại sữa, bột

Sữa Smilac IQ khác Similac advance IQ plus chổ nào?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.51K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 76 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Con em đang bú Similac IQ, hôm qua hết, nên em chạy đi mua, do không nhìn kỹ, cô bán hàng bán loại Similac Advance IQ Plus, các mẹ có biết khác nhau như thế nào không?

• 67 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Similac Advance IQ Plus là dòng mới nhập từ Sing thôi mẹ nó ạ. Ko có j fải lo lắng đâu. Mà dòng mới thì theo em thấy có vẻ nhiều ưu điểm hơn như mát hơn rồi nè, có vẻ thơm hơn nữa.
    Similac IQ cũ thì nhập từ Ai-len, mà dòng cũ theo em nghĩ fải hết từ lâu lắm rồi chứ nhờ mẹ nó chắc mua tích trữ từ lâu rồi đúng ko

• 2,054 Bài viết

• 872 Được cảm ơn

mình cũng mới đc cho 1 hộp loại Similac Advance IQ Plus mới này, mở cho con ăn mà thấy mùi khó ngửi quá,mùi cứ tanh tanh ý. kô biết có nên cho con ăn kô đây?

• 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hôm nay con nhà mình cũng mới bắt đầu ăn loại sữa này. Trc đây, cháu ăn Agusa của Nga. Nhưng hôm nay ăn sữa này thấy có vẻ thích hơn, ăn cũng nhanh hơn. Bạn cứ thử cho con ăn xem thế nào.

• 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bé nhà em mới được 1 tuần, hnay cũng mua nhầm Similac IQ Plus cho trẻ từ 0 đến 6 tháng, mùi tanh tanh, không biết cho bé ăn có vấn đề gì không

• 9,337 Bài viết

• 68,350 Được cảm ơn

bé nhà mình đc 2 tuần, toàn uống similac IQ advance plus, bé thích uống lắm, mình ngửi và uống thử thấy cũng tanh lắm, nhưng trộm vía bé uống thấy nhỉnh hẳn lên

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tiger nhà em cũng đang dùng Similac advance IQ plus . Bé uống rất ngon mà sao em thấy sữa này làm cho bé Bón nhiều quá. Bú mẹ 1 ngày đi ị 3-4 lần. còn dùng Similac advance IQ plus thì 1 ngày đi có 1 lần em thấy cũng lo lo sao ấy. Bé > 3 tuần tuổi rồi.

• 105 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

be minh uong cai nay tu luc moi sinh luc dau uong cai nay cung hoi tao,minh cho uong kem sua non goohealth thi thay ngay nao cung i.nhung ma bua nay it len kg ưa.minh tinh doi sua
    :Kiss:CHICH BONG CUC KƯNG CUA BA ME:LoveStruc:
    [url=http://lilypie.com][/url
    4MS-6KG: LẬT ->6MS-7,5KG: NGỒI ->9MS-9,5KG: BÒ+BYEBYE ->10MS-10KG: VỊN ĐỨNG+ ĐI MEN
    ->11MS-11KG: TỤT TỪ GIƯỜNG XUỐNG ĐẤT, LEO CẦU THANG:Kiss:14MS-12KG,78CM: ĐI 5 BƯỚC,BIẾT THƠM MẸ VÀ LÀM RẤT NHIỀU TRÒ:Applause:
    16Ms- 12.7kg, 81cm: chạy ầm ầm. bi bô: ăn, sữa, ẵm,dậy,ông,cậu,đái....3 bát cháo đặc và 1lit sữa.
    yêu nhât là lúc uông sữa:Kiss: 18ms: 14,5kg- 85cm. mặt có 3 vết sẹo vì đi nhà trẻ
    3ys: 21kg, 1m01