• 0 Lượt chia sẻ
  • 63.6K Lượt đọc
  • 168 Trả lời

• Trang 9/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 8
  • 9

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang tìm, loại này hiếm ghê. Lót dép hóng các mẹ comment với ạ
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT TRÊN WEBTRETHO

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn có ship ra hà nội ko.vs có tem đảm bảo hàng xách tay ko.mh muốn mua halinh
    • 57 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Con của mình cũng đang dùng similac advance. Vì mỗi lần bú em bé cần 80~90ml mà 1 muỗng sữa chỉ pha 60ml thôi nên mình pha 1 muỗn rưỡi được không. Vì mình pha 2 muỗng 120 thì dư, để lâu bé không bú được.
    Thanks các mẹ
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

dùng loại ở đây tốt hay loại nhập của Mỹ tốt hả các mẹ. và mua ở đâu đảm bảo ak
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

con mình mới dùng sữa similac advance hàng nội địa cho trẻ dưới 1 tuổi, mình khuấy sữa thấy mùi tanh. có mẹ nào cho con ún sữa này thì có thấy mùi giống mình hay không? mình rất sợ mua nhầm sữa giả cho con
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

on mình mới dùng sữa similac advance hàng nội địa cho trẻ dưới 1 tuổi, mình khuấy sữa thấy mùi tanh. có mẹ nào cho con ún sữa này thì có thấy mùi giống mình hay không? mình rất sợ mua nhầm sữa giả cho con

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thấy mn hoang mang về tình hình sữa giả hiện nay quá. Mà thiệt, người ta ham lợi bán sữa giả tội nghiệp mấy đứa nhỏ. Mình cũng đang cho con dùng sữa Similac Mỹ, cũng may là mình có người nhà bên Mỹ gửi về cho bé nhà mình uống nên ko lo sữa giả như mua ở đây. Bạn nào cần cứ nhắn cho mình nhé.Mình ở SG.Tiện thể thì mua hộ các mẹ, chứ mình ko có kinh doanh gì đâu nha.
    Trộm vía bé nhà mình bú từ nhỏ tới lớn tăng cân tốt, đề kháng tốt, out put tốt.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dangquantran2104 Xem bài viết
    ý của mẹ hạp với ý em đấy, nhất là sữa trẻ em phải có công ty đứng ra nhập khẩu hẳn hoi mới đảm bảo được, mua hàng xách tay đắc mà cũng không đảm bảo đâu.
    lúc trước thằng nhóc nhà em toàn uống sữa Aptamil xách tay, hàng hiếm lắm lại hay sợ sữa giả, nhưng mà uống thấy bé phát triển tốt lắm nên không nỡ bỏ. từ khi sữa này có công ty độc quyền nhập khẩu và phân phối ở nước mình tới giờ em mừng lắm, vừa đảm bảo, gí cả lại ổn định.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngothimydung010490 Xem bài viết
    on mình mới dùng sữa similac advance hàng nội địa cho trẻ dưới 1 tuổi, mình khuấy sữa thấy mùi tanh. có mẹ nào cho con ún sữa này thì có thấy mùi giống mình hay không? mình rất sợ mua nhầm sữa giả cho con

Lúc trước em cũng cho bé Na nhà em uống sữa này nè, mấy hộp sữa đầu thì bé cũng chịu lắm nhưng có lần em mua 1 hộp mà bé uống vô lại lè ra, out put lỏng nữa, em thì hay mua trong mấy cửa hàng sữa gần nhà, em sợ mình mua phải hàng nhái nên thôi em đổi qua sữa Aptamil có công ty nhập khẩu đảm bảo chính hãng cho chắc!
  • Trang 9/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 8
  • 9