• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Các loại sữa, bột

Sữa similac advance của Mỹ!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 51.4K Lượt đọc
  • 160 Trả lời

• Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9
    • 222 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Cho e hỏi thăm có ai biết sữa similac advance mà hàng xách tay của mỹ không ạ? cho e hỏi ở sài gòn ở chỗ nào bán ? giá bao nhiêu ạ?thank
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 65 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoahongxanh1309 Xem bài viết
    Cho e hỏi thăm có ai biết sữa similac advance mà hàng xách tay của mỹ không ạ? cho e hỏi ở sài gòn ở chỗ nào bán ? giá bao nhiêu ạ?thank
    Bạn ra Nguyễn Thông hỏi thử xem, cách nay 4,5 tháng, mình mua sữa Similac Mỹ dành cho bé từ 12-24 tháng giá 480.000đ/hộp. Mình còn nghe nói ở trên đường Lý Tự Trọng, có 1 shop chuyên nhập và bán loại sữa này, nhưng mình kg biết số nhà, bạn thử đi tìm xem
    • 97 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

con mình 2 tháng tuổi, đang uống sữa này. Mình có người Bạn mua gửi xách tay về. Giá $40 1 hộp 1,02kg. Hình như sữa cho trẻ từ 1year and up thi rẻ hơn. Nếu Bạn cần mua thì nhắn tin cho mình mình mua dùm cho nhé.
    • 222 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

e cám ơn các mẹ nhiều , số là hiện tại em có 10 lon sữa này dành cho trẻ từ 0-12 tháng mà con em thì uống không thích hợp nên em cần hỏi chổ để đổi sữa . hộp của em là 728g có mẹ nào cần dùng thì em để lại với giá 400k một lon ạ! thanks
    • 65 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

mình muốn mua loại sữa này nhưng mà là số 2 dành cho bé trên 12 tháng
    • 364 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào ở Hà Nội cũng dùng sữa này k ạ?

Em đag rối trí quá vì sắp hết rồi mà chưa bít mua ở đâu...
    • 742 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

@hoahongxanh1309: bạn còn sữa này nữa không.

Mình cũng ở Hànội và đang cho con uống Friso, con đựoc hơn 5 tháng. Bây giờ mình cũng muôn chuyển sữa cho uống Similac Advance. Cũng đang tìm xem ở đâu bán sữa này nhập. Nếu không chắc phải dùng ở đây thôi

@ Le Trieu, con ban dùng sữa này có bị táo không
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bé nhà mình trướg cũng ăn similac từ bé nhưng bé bị táo quá nên mình chuyển sang sữa dumex đở táo hơn.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoahongxanh1309 Xem bài viết
    e cám ơn các mẹ nhiều , số là hiện tại em có 10 lon sữa này dành cho trẻ từ 0-12 tháng mà con em thì uống không thích hợp nên em cần hỏi chổ để đổi sữa . hộp của em là 728g có mẹ nào cần dùng thì em để lại với giá 400k một lon ạ! thanks
    Em chưa hiểu nhiều về công dụng của loại sữa này.Hãy cho em biết với.
    • 65 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

mình muốn mua sữa Similac số 2, dành cho bé từ 9-24 tháng, hàng xách tay từ Mỹ về, mẹ nào có dư cần bán hay biết ở đâu bán thì nhắn tin cho mình nha. Mình đi kiếm nhiều chỗ nhưng họ chỉ có sữa số 1 là Similac Advance dành cho bé từ 0-12 tháng thôi. Mình ở Sài Gòn, DT của mình: Châu 0903866621. Cám ơn các mẹ nhiều
    • 364 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cu nhà em dùng sữa này từ khi sinh đến h trộm vía đi output tốt lắm. Ngày nào cũng 2 lần đều đặn.

Chị hoahongxanh còn sữa này k ạ?
    • 222 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Sữa đó là sữa này các mẹ ạ chỉ cùng hảng thôi chứ kg phải similac , nhung mùi vị thì củng giống similac http://www.tulumba.com/storeitem.asp?ic=096619312214
    • 925 Bài viết

• 295 Được cảm ơn

Sữa Kirkland là nhãn hiệu sữa riêng của nhà phân phối bán sỉ Costo (giống METRO), Similac (Abbott), Enfamil (Mead J&J)
    mọi người tham khảo nhé!
    Kirkland Signature
    Kirkland Signature logo

Kirkland Signature is Costco's store brand, otherwise known in the retail industry as an "own-brand". It is found exclusively at Costco stores and is trademarked by the company. The name derives from the fact that Costco's corporate headquarters were located in the city of Kirkland, Washington, between 1987 and 1996.[10]
    Costco introduced Kirkland Signature as its house brand in 1995. The idea was to identify categories in which a private label product could provide brand name quality at discounted prices.[11]
    To counteract the consumer confidence problem common in store branding, Kirkland Signature sometimes relies on co-branding. According to Costco, while consumers may be wary of same-store-branding, they are less likely to be wary of brands that they are familiar with and trust.[12]
    Kirkland Signature products are generally rated highly. Consumer reports have given high ratings for several products including batteries and laundry detergent. A number one rating was given to Kirkland Signature anodized cookware which sells for significantly less than some comparable products.
    :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    • 98 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

em o Hà Nội đang cho con uống S26 nhưng bé 2 thang nay tăng cân ít wa.Mỗi tháng lên có 2.3 lạng.Bây jo 5thangs mà có 6,7kg.còi zin ah.em đang định đổi wa dung similac advance của Mỹ mà ko biết mua o dâu.Có mẹ nào ỏ HN đang dùng sữa này ko chỉ chỗ mua cho em với
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

:Talktothe[quote=LeTrieu;14sữa này k ạ?

Em đag rối trí quá vì sắp hết rồi mà chưa bít mua ở đâu...[/quote]
    93426]Có mẹ nào ở Hà Nội cũng dùng
    Mình cũng ở HN đây. Mình có một bà chị bên mỹ đang gửi sữa similac về cho Mít nhà mình uống thử, minh cho Mít uống thử một hộp rồi thấy rất hợp nên đang chờ bác gởi về. Nhưng có lẽ giá măc hơn một chút vì mình gởi đơn lẻ chứ k như cửa hàng, đươc cái sữa đảm bảo chẫt lượng vì bây jờ có rất nhiều háng nhái giống y như thật. Bé nhà bạn đươc mấy tháng rồi? Bé nhà mính được 7 tháng ma lười ăn lắm. Nếu bạn có nhu cầu mua sữa thì liên lạc với mình nhé.:Talktothe
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mit Siem Xem bài viết
    @hoahongxanh1309: bạn còn sữa này nữa không.

Mình cũng ở Hànội và đang cho con uống Friso, con đựoc hơn 5 tháng. Bây giờ mình cũng muôn chuyển sữa cho uống Similac Advance. Cũng đang tìm xem ở đâu bán sữa này nhập. Nếu không chắc phải dùng ở đây thôi

@ Le Trieu, con ban dùng sữa này có bị táo không
    Chào bạn!
    Mình mới tham gia diễn đàn thôi
    Mít nhà minh cũng được 7 thang rồi, Mít lười ăn lắm.
    Trước minh \f cũng đổi đủ thứ sữa cho uống rồi nhưng Mít đều không chịu uống và cuối cùng về similac của mình. Mít uông cũng bị táo bon nhưng tứ khi chuyển sang similac cua mỹ thi phân rất đẹp và không bi soa nũa. Thế mới biết cùng một sản phẩm mà khác nhau thế nào. Nếu bạn có nhu cầu mua thì liên lac với mình nhé vì mình đặt sữa cho Mít thi đặt luôn.
    • 2,848 Bài viết

• 1,681 Được cảm ơn

mình đang cho bé măm sữa này.Bé lên cân tốt và ko hề bón.
    Hình đính kèm
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh cung dang dung loai sua nay,dao nay ko vao sai gon nen o ha noi kho mua wa'.me co the hoi giup minh sua advance duoc ko thanh ban nhiu nha.tra loi minh som nha
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn đã tìm được sữa chưa?
    Nếu chưa thì nt lại cho mình mình sẽ júp bạn.
    minh thi chi đặt sữa tận nơi chứ k tin tưởng mua ở ngoài.
    • 162 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mẹ nào cho con uống Similac cua Mỹ nữa k?
    Uống có tốt k vậy?
    Em hỏi củng cố niềm tin cho con uống sữa này!:Laughing:
  • Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9