• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 7 Lượt chia sẻ
  • 279K Lượt đọc
  • 2.04K Trả lời

• 33 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chủ đề Sữa S26 - Phần 2 đã khóa, mình mở lại topic này để hỏi các mẹ với. Các mẹ ra tết đã mua lại S26 số 3 chưa ạ, giá cả bữa nay thế nào rồi, hôm trong tết mình mua tới 360k, không biết ra tết có giảm không hay giá vẫn vậy

Link phần 1
    Link phần 2
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 796 Bài viết

• 356 Được cảm ơn

Bé nhà mình thì chưa dùng sữa S26 bgiờ, nhưng vẫn nghe các mẹ khác ca ngợi sữa này. Mình vừa xem có thông tin mới về sữa S26 này, share thông tin để mọi ng tham khảo nhé
    1. Hiện nay, S26 đã chính thức nhập khẩu vào Việt Nam, có đầy đủ giấy phép cũng như chứng nhận của Bộ Y tế.

2. Nhà thầu và phân phối S26 tại Vn là công ty ICD.

3. Tại Hà Nội, công ty ICD đã xây dựng hệ thống các nhà phân phối nhằm đưa S26 phổ biến rộng rãi đến các cửa hàng (bắt đầu từ tháng 3/2010)

Lưu ý: Sữa S26 của nhà máy Wyeth tại Singapore, có tem nhập khẩu dán trên bao bì. Đảm bảo nguồn gốc, chất lượng, không lo hàng giả, hàng trôi nổi

http:/********/forum/showthread.php?t=108250&page=2
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Toho; 04/03/2010 vào lúc 02:20 PM.
    Không chỉ là giấc mơ
    • 265 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Bạn nào biết giá sữa S26 thì post lên đây để các mẹ cùng tham khảo đi
    • 41 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Toho Xem bài viết
    Bé nhà mình thì chưa dùng sữa S26 bgiờ, nhưng vẫn nghe các mẹ khác ca ngợi sữa này. Mình vừa xem có thông tin mới về sữa S26 này, share thông tin để mọi ng tham khảo nhé
    1. Hiện nay, S26 đã chính thức nhập khẩu vào Việt Nam, có đầy đủ giấy phép cũng như chứng nhận của Bộ Y tế.

2. Nhà thầu và phân phối S26 tại Vn là công ty ICD.

3. Tại Hà Nội, công ty ICD đã xây dựng hệ thống các nhà phân phối nhằm đưa S26 phổ biến rộng rãi đến các cửa hàng (bắt đầu từ tháng 3/2010)

Lưu ý: Sữa S26 của nhà máy Wyeth tại Singapore, có tem nhập khẩu dán trên bao bì. Đảm bảo nguồn gốc, chất lượng, không lo hàng giả, hàng trôi nổi

http:/********/forum/showthread.php?t=108250&page=2
    Theo minh biet thi S26 cua Uc ma cac me ua chuong, hay noi tren dien dan được sản xuất tại hai nơi là Ireland và Newzealand rồi chuyển về thị trường Úc để tiêu thụ. Day la cong thuc doc quyen cua Uc, chinh vi vay khong duoc nhap chinh ngach, chi co hang xach tay . Sữa của hãng Weyth cũng san xuat tai Singapore nhưng với tên thương hiệu Promil Gold.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Rose2008; 04/03/2010 vào lúc 04:30 PM.
    • 94 Bài viết

• 211 Được cảm ơn

S26 của Sing hồi trước bọn KIMLIÊN nó làm nhà phân phối chính thức , chết sặc tiết vì dân mình không chuộng. Hơn nữa tớ nghĩ chắc ruột nó cũng khác đấy.
    • 36 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Có mẹ nào muốn nhận Cooler bag cốc uống nước của Wyeth Australia thì nhanh lên nhé, vì quà có hạn hôm nay tớ phải đợi 20 phút mới đến lượt.:Applause:
    Muốn gửi ảnh cho các mẹ nhưng không được, mẹ nào muốn thì vào đây tham khảo. www.shop-tom.com.
    • 160 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

hình thức nhận quà thế nào hả mẹ emcheap?
    === MRS OLIVER ===
    • 36 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Oliver_091 Xem bài viết
    hình thức nhận quà thế nào hả mẹ emcheap?
    Bạn chỉ cần mua sản phẩm sữa bột chính hãng tai của hàng của họ là nhận được một phần quà cho bé.
    • 57 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

vừa mua hộ bà chị 1 hộp S26 step 2 mẫu mới, nhìn đẹp phết. Bổ sung thêm LUTEIN sáng mắt.
    • 112 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Hôm qua em ra cửa hàng sữa gần nhà cũng thấy có S26 nhập khẩu, số 3 là 325k, không biết chất lượng thế nào ạ.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 171 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Hic hic, mẹ nó mua ở đâu đấy? Em mới mua 1 hộp số 3 ở Colourful Kid giá những 365k, hàng xách tay. Sao đắt thế nhỉ????????Mà theo em biết sữa này đã có loại nhập khẩu đâu nhỉ.
    • 2,032 Bài viết

• 3,276 Được cảm ơn

mình chưa thấy có hộp s26 nhập khẩu nào, tò mò không biết hình dạng thế nào. Mẹ nào có post cái ảnh cho dân làng chiêm ngưỡng cái. Cản ơn các mẹ trước.

Be Na: NB: 3.2kg----->1m: 4.8kg:Laughing::Laughing::Laughing:------->2m:6.0kg:Applause: ----->3m: 7.4kg(bắt đầu tập lật):Applause:----->>4m: tập lây
    • 160 Bài viết

• 194 Được cảm ơn

Ở Melbourne đang có cửa hàng bán S26 số 2 giá 15.99A$. Chắc mình phải xách về vài thùng cho con trai thôi.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Hoài; 11/03/2010 vào lúc 03:22 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 33 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đúng rồi đó, giá cao ngất ngưỡng, từ hôm trước tết tời giờ ko giảm dc chút nào cả. Hic hic, sao lại cao thế nhỉ???
    • 79 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mẹ nó mua hàng này là hàng nhập khẩu của sing rùi, k phải hàng úc, giá đó là giá bán cty chưa đc chiết khấu rùi
    • 112 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mau7782 Xem bài viết
    Hic hic, mẹ nó mua ở đâu đấy? Em mới mua 1 hộp số 3 ở Colourful Kid giá những 365k, hàng xách tay. Sao đắt thế nhỉ????????Mà theo em biết sữa này đã có loại nhập khẩu đâu nhỉ.
    Em ra hàng tạp hoá ý chị ạ nhưng em không mua vì đang cho con uống milex rùi. Trước đây em cũng cho con (ku anh) uống S26 Sing, thấy ngọt và thơm hơn của Úc nhưng lần này chưa dám đổi cho ku em uống vì không biết chất lượng thế nào. Sữa này mới được nhập khẩu về thôi ạ. À, em mới biết 1 hàng bán có 321 thôi ạ (do tiện mồm hỏi).
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào các mẹ thằng cu cái hoa, mình là thành vien moi tham gia Web trẻ thơ, mình biết trang web này lâu rùi, nhưng giờ mới là thành viên chính thức vì mình mới có baby. Thằng cu nhà mình tên của nó là nick của m2inh dấy.
    Nó được 3tháng 20 ngày rồi , nó bú sữa Similac nhưng mình thấy nó kg dược tăng cân cho lắm, hồi 3 tháng cu Mun nhà mình được có 6,5kg tăng có 500g thôi. Mình đang muốn đổi sữa cho cu Mun mà kg biết đổi cái gì cho hợp hết, nghe nói S26 này có chị bạn ở cùng chung cư, cho con chị ấy bú, thằng cu từ hồi sinh ra đến giờ là 8 tháng kg hề bệnh tật gì hết, gnhe hay quá mà mình kg biết sữa này bán ở đâu, vì chị ấy có người nhà ở Úc gửi về nên cũng kg rõ ở Sài gòn có bán kg. Ai biết tư vấn giúp mình nhé, mình ở TPHCM thì mua sữa này ở đâu? và sữa này đểm mạnh của nó là gì mà được ưa chuộng? các mẹ giúp mình nhé, thank nhiều
    • 1,499 Bài viết

• 152 Được cảm ơn

Sữa s26 do ICD nhập về VN là hàng sx tại Sing nên ko so giá với hàng ÚC được các mẹ nhé.
    Mình cho ăn thử thì thấy hàng của Sing ngon hơn ÚC đấy, đặc biệt là nó có cả số 4 cho bé từ 3-7 tuổi, rất thích hợp cho bọn nhóc lớn.
    Mình mua hộp giấy thì rẻ hơn hộp sắt.
    Hộp của Sing có chú sư tử nhé. Đây là đặc điểm nhận dạng dễ nhất.
    (s 26 có của Sing, Thái, Taiwan, Úc, NZ)
    Alo của tớ: 09041 73 78 :LoveStruc:
    YM nhé: baby_toddler_shop
    Nhà tớ ở gần Hồ Hoàn Kiếm nhé :LoveStruc:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 280 Bài viết

• 133 Được cảm ơn

Mình mua S26 nhập từ Úc về cách đây khoảng 10 ngày là 355k/hộp 900gr. Mua nguyên thùng mới dc giá đó và đó là mình mua trực tiếp từ 1 chị chuyên nhập hàng Úc về bỏ cho các cửa hàng "hàng xách tay" đó. TRước Tết chị ấy bán là 325k/hộp.
    • 1,499 Bài viết

• 152 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cu ti de thuong Xem bài viết
    Mình mua S26 nhập từ Úc về cách đây khoảng 10 ngày là 355k/hộp 900gr. Mua nguyên thùng mới dc giá đó và đó là mình mua trực tiếp từ 1 chị chuyên nhập hàng Úc về bỏ cho các cửa hàng "hàng xách tay" đó. TRước Tết chị ấy bán là 325k/hộp.
    Chính xác giá s 263 của ÚC tầm 360-365k/h đấy các mẹ ạ, mua cả thùng giá rẻ hơn chút và được ship, trước Tết giá chỉ 315-325k thôi.
    Cả nurture gold 3 cũng tăng vọt như vậy.
    Alo của tớ: 09041 73 78 :LoveStruc:
    YM nhé: baby_toddler_shop
    Nhà tớ ở gần Hồ Hoàn Kiếm nhé :LoveStruc: