• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.16K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 261 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

Mình nghe nói có loại sữa pha sẵn rất tiện lợi ,có mẹ nào biết ở đâu bán loại này chỉ dùm mình với.thanks
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Đánh giá sức khoẻ của bé qua quá trình tăng cân

Tăng cân đều đặn là một trong những dấu hiệu chứng tỏ bé có một sức khỏe tốt và mẹ đang cung cấp...

• Có nên pha sẵn sữa để ra bình giữ nhiệt ko các mẹ nhỉ???

các mẹ cho e hỏi.con e mới được có mấy ngày thui.mà đêm nó bú mấy lần.mẹ lại chưa có sữa.mỗi lần dậy pha từng muôi 1 lách cách quá.e định fa sẵn ra bình to, giữ nhiệt.rùi đến lúc chỉ việc đổ sữa pha sẵn ra bình cho bé bú.như vậy có được ko nhỉ?

• Sữa Infansure

Hello các mẹ! Mẹ nào biết Infansure bán ở đâu cho mình biết với. Bé nhà mình hơn 5 tháng...

• Nhiễm độc do uống sữa pha sẵn

Nhiễm độc do uống sữa pha sẵn Do điều kiện công việc, mẹ cháu thường pha sẵn sữa cho vào tủ lạnh, nhờ ông bà cho uống trong ngày. Cháu Nguyễn Thu M. (2,5 tuổi ở Hà Nội) rất biếng ăn nên bố mẹ thường mua sữa về ép ăn thêm. Do điều kiện công việc, mẹ cháu thường pha sẵn sữa cho vào tủ...

• Khi nào nên dùng sữa pedia sure của abbot?

Các mẹ ơi, cho em hỏi là ưu điểm và nhược điểm của sữa pediasure của abbott dành cho trẻ biếng ăn...

• 666 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Mình nghĩ sữa pha sẵn là sữa tươi có công thức như sữa bột chứ gì, con mình cũng hay uống loại dành cho trẻ từ 10 tháng đến 3 tuổi. Ở một số nơi bán sữa xách tay như 17HBT, 33 Nguyễn Như Đổ đều có bán nhưng mình thấy đắt lắm bạn ạ. Cũng tiện khi đi chơi nhưng bé nào phải quen uống nguội cơ chứ chỉ quen uống nóng thì pha sữa bột còn hơn
    • 261 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TepMoon Xem bài viết
    Mình nghĩ sữa pha sẵn là sữa tươi có công thức như sữa bột chứ gì, con mình cũng hay uống loại dành cho trẻ từ 10 tháng đến 3 tuổi. Ở một số nơi bán sữa xách tay như 17HBT, 33 Nguyễn Như Đổ đều có bán nhưng mình thấy đắt lắm bạn ạ. Cũng tiện khi đi chơi nhưng bé nào phải quen uống nguội cơ chứ chỉ quen uống nóng thì pha sữa bột còn hơn
    Ừ tớ định mua cho 2 đứa nhà tớ uống đợt tết này vì phải về quê sợ pha sữa lỉnh kỉnh lắm nhưng sữa này có mùi vị gì không hả bạn vì con mình sũa có vị lạ nó không uống.thanks