Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 22.7K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 1,687 Bài viết

• 930 Được cảm ơn

Bé con mình 1 tuổi, bé đang bệnh nên bỏ ăn, và sữa. Mình có mua Pedia của Vinamilk cho bé SDD và đang bệnh để bé uống. Không biết có mẹ nào dùng qua chưa?
    Pediasure mình thấy mắc quá 190k/hộp 400gr nhưng kg biết là có tốt cho con khi bị bệnh kg?
    Mong các mẹ góp ý nha.

• 3,021 Bài viết

• 1,934 Được cảm ơn

Có mẹ nào dùng thử sữa này chưa? Bữa nay đi mua sữa thấy quảng cáo ngọt như mía lùi, đại loại như sữa Pediasure ý. Nào là bổ sung kẽm, lysine, B6 gì gì đó giúp bé ăn ngon miệng. Mẹ nào dùng qua rồi cho em tí ý kiến với ạ! Thank các mẹ!

• 2,763 Bài viết

• 1,454 Được cảm ơn

Bé nhà em thỉnh thoảng buổi tối uống sữa này, ban ngày thì uống sữa tươi. Đợt vừa rồi ốm suốt nên 1 tuần gần đây tối nào cũng uống, em thấy còn dễ uống hơn dielac thường, bé chịu uống. Đợt Tết uống Meiji và Dielac Pedia có thấy tăng cân, bé nhà em uống sữa này chỉ 1 cữ buổi tối thôi, uống nhiều hơn là táo. Nhưng mà VNM tăng giá sữa khiếp quá, đợt ra tết đã tăng rồi, giờ mẫu mã mới lại tăng tiếp, từ 278k lên 295k.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 3,021 Bài viết

• 1,934 Được cảm ơn

Tớ mua hộp bé cho con uống thửồi đây, 135k. Uống thử một đợt xem thế nào!

• 198 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Mình cho bé uống cũng thấy tốt đấy chứ, thay thế sữa thường luôn, bé lên cân đều và vẫn output tốt
    TÌNH YÊU GIẢN DỊ LÀ TÌNH YÊU CHÂN THÀNH!

• 18 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, uống Pedia, bây giờ các bé còn tăng cân đều không? Bé nhà mình vừa 1t, còm rí dù được chăm kỹ. Mình nghe quảng cáo cũng thấy thích quá, tính mua cho bé uống thử. Nhờ các mẹ tư vấn thêm ạ.

• 297 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

cảm quan của tớ thấy thơm, uống cũng ngon ngon, con tớ thích uống

• 2,267 Bài viết

• 1,238 Được cảm ơn

tớ cũng đang cho con uống, trộm vía sữa ngậy, thơm, dễ uống, ngày tớ cho 2 bình 150ml lúc sáng và tối.
    Ỉn thối : NB : 3,25kg - 12 tháng : 10kg - 77cm:Kiss: - 14 tháng : 10.5 kg - 79cm:Applause:- 15 tháng : 10 kg - 80cm:Sick: - 22 tháng : 12kg - 86cm- 24tháng :12.5kg -88cm - 27tháng : 13kg - 92cm - 30 tháng : 13,5kg-97cmSumo : NB :3,3kg-54cm -1 tháng 4,5kg - 2 tháng 5,7 kg : 60cm -

• 62 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Cu tý mình 20 tháng, biếng ăn lắm. Từ nhỏ giờ chỉ dùng sữa của abbot thôi. Mình vừa chuyển sang cho uống dielac pedia cho trẻ biếng ăn với hy vọng tình hình khả quan hơn. Dùng được 1 hộp rùi, chưa thấy biến chuyển gì, mà phân ị thì không được đẹp lắm, mà ngày đi 3, 4 lần. Không hợp sữa hay do mới đổi sữa chưa quen nên thế nhỉ. Hoang mang quá!!! Có mẹ nào đã từng có kinh nghiệm rùi thì share với mình nha. Thanks!!!:Rose:

• 102 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

E thì chưa dùng thử Dielac pedia. Ku nhà e 33 tháng (trước đó lười ăn mà còi lắm), e cho uống Pediasure thì thấy khả quan hơn. chịu ăn hơn. còi thì chưa hết nhưng ăn được là mình cũng yên tâm, ăn được chắc chắn sẽ xỉnh lên thôi. Ku nhà mẹ nó uống sữa mà bị đi ngoài thì dừng đi. Ku nhà mình trước kia uống dielac thường mãi k thấy đi ngoài. CHúc ku tí nhà mẹ nó hay ăn chóng lớn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3