• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.11K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 954 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Có mẹ nào cho con dùng sữa Ovaltine uống liền ko ah??? Sữa đấy liệu có ngon hơn sữa Milo trong lọ thủy tinh ko ah???
    Các mẹ cho em xin ý kiến
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Sữa xách tay: Liệu có thể tin tưởng tuyệt đối?

Sữa xách tay & hành vi người dùng: Không có nước nào mà hàng nước ngoài lại được yêu chuộng nhiều...

• Tiêu chí chọn sữa an toàn cho bé

Tạo hóa có rất nhiều điều kỳ diệu – bé từ khi cất tiếng khóc chào đời chỉ cần bú mớm bằng dòng sữa...

• Hỏi nơi bán sữa tắm sữa dê

Chào các mẹ, Mình nghe nói các sản phẩm chăm sóc da từ sữa dê rất tốt, nhưng không biết ở Sài Gòn có bán ko? Có mẹ nào biết chỉ giúp mình với, mình định mua về tắm cho nhóc nhà mình. Thanks nhiều nhiều...! :1:

• Bấm huyệt chữa tắc sữa, ít sữa

Mình post thông tin này mong rằng các mẹ luôn tràn trề sữa cho các bé yêu và cũng vì áy náy một số bạn bè của mình bị mất sữa mà mình ko biết để mách thông tin này nên chịu để em bé ăn ngoài hoàn toàn. Mọi vấn đề liên quan đến sữa: tắc, ít, mất (trường hợp mất thì có điều kiện là ko để mất quá...

• Lễ bốc thăm chia bảng giải bóng đá Vinhomes Football Cup 2014

Ngày 10/5/2014, giải bóng đá Vinhomes Football Cup đã chính thức diễn ra lễ bốc thăm chia bảng thi...

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang lo đây. Con trai mình cũng không chịu uống sữa, chi uống Yomost thôi, nhưng cũng ít uống lắm. Mỗi lần bị đau uống sữa được cũng đỡ biết mấy.Nhưng mình cũng chịu thôi, không làm sao ép được.Thôi kệ bạn chịu khó chăm cho bé ăn. Con mình nhờ có một chế độ dinh dưỡng tốt nên so với những đứa trẻ cung lứa thì con mình cũng không đến nổi nào. Hai tuổi mà cháu cao được 88cm, nặng 14kg.Bú sữa mẹ tới hai tuổi luôn đó.Nên bạn cũng bớt lo đi và ráng chăm cho cháu ăn uống, thì không sao đâu. hihi. Mến nha!