• 4 Lượt chia sẻ
  • 38.2K Lượt đọc
  • 72 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• Trang 4/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5
  • ...
  • 8
    • 123 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Mình cung dùng cho cả 2 bé nhà mình Nuti IQ. Em bé NutiIQ 1, anh lớn dùng pedia mới màu xanh. Trộm vía em bé 1,5 tháng được 5,5kg với xuất phát là 3kg. Anh lớn tăng được 8 lạng mà mới dùng có 3 hộp. Mặc dù anh lớn mấy tháng trời cứ dậm chân tại chỗ với 11kg khi uống đủ loại sữa ngoại SMA, S26, nutri. Mình vote cho NutiIQ.
    MANNGONGUYEN
    :Kiss::Kiss::Kiss:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 33 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

tuần trước tớ cũng mua sữa pedia nuti iq so 123 ý, mà sữa này ngọt theo kiểu sữa ông thọ. thằng nhà tớ kén sữa, nên mẹ toàn phải uống hộ mà thấy ko ổn tí nào. Chắc nhóc nhà mình quen sữa nhạt.

• 110 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi manngonguyen Xem bài viết
    Mình cung dùng cho cả 2 bé nhà mình Nuti IQ. Em bé NutiIQ 1, anh lớn dùng pedia mới màu xanh. Trộm vía em bé 1,5 tháng được 5,5kg với xuất phát là 3kg. Anh lớn tăng được 8 lạng mà mới dùng có 3 hộp. Mặc dù anh lớn mấy tháng trời cứ dậm chân tại chỗ với 11kg khi uống đủ loại sữa ngoại SMA, S26, nutri. Mình vote cho NutiIQ.
    em mới dùng cái Nuti IQ PEdia hộp nhỏ tấy oki ạ, vì đang còn hộp NUti Growplus xanh í, định hết Grow plus xanh này em cho uong NUti PEdia luôn. vì từ khi đi học bạn nhà em táo bón rồi chựng luôn đó chị. giờ điều trị táo bón oki rùi, nên qua NUti IQ PEdia luôn cho mau ấy lại phong độ.hihi...hi vọng được vậy.

• 179 Bài viết

• 143 Được cảm ơn

Loại Grow Plus xanh hoặc đỏ đó uống có tác dụng không các mẹ nhỉ? Đọc thông tin thấy ham quá

• 110 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NgheGiaLinh Xem bài viết
    Loại Grow Plus xanh hoặc đỏ đó uống có tác dụng không các mẹ nhỉ? Đọc thông tin thấy ham quá
    bạn nhà em uống thì tác dụng rõ rệt là tăng lượng sữa lên nhiều hơn uống loại thường á chị. bé ăn uống tốt hơn, trộm vía. có lẽ tại có Vit B tổng hợp ạ.

• 179 Bài viết

• 143 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Jonnybya Xem bài viết
    bạn nhà em uống thì tác dụng rõ rệt là tăng lượng sữa lên nhiều hơn uống loại thường á chị. bé ăn uống tốt hơn, trộm vía. có lẽ tại có Vit B tổng hợp ạ.
    Thế bé nhà mẹ nó dùng loại Grow Plus xanh hay đỏ vậy?

• 110 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NgheGiaLinh Xem bài viết
    Thế bé nhà mẹ nó dùng loại Grow Plus xanh hay đỏ vậy?
    xanh và đỏ em thấy thành phần cũng như nhau á chị, mà giá thì khác nhau. hihi. em uống cả xanh và đỏ rùi ạ. tùy túi tiền lúc mua ạ,.

• 55 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Bé nhà em cũng dùng sữa này được hộp thứ 2 rồi. Nói chung từ lúc sanh ra đến giờ, bé dùng qua nhiều loại sữa lắm, mà dùng loại nào cũng thấy rất hợp & ok với bé. Duy chỉ có 2 ngày trở lại đây, mình dùng sữa Nuti cho bé, thấy phân đi sền sệt, vừa bú xong là bé đi ngoài liền, mà phân xí lắm.... Hix mình ko nghĩ là do sữa, cố gắng để chờ vài bữa nữa xem sao? Nhưng mình lăn tăn quá, ko biết là như thế nào nữa, vì cho bé dùng hộp đầu OK lắm....
    "Con dù lớn, vẫn là con của mẹ. Đi suốt đời, lòng mẹ vẫn yêu con"

Tom mi: NB 2.9 - 47cm; 3.9 - 50cm; 5.5 - 52cm; 6kg4/55cm; ...; 14m - 11.5kg/79cm
    4tháng: mọc răng - 11 tháng được 8 răng

• 110 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

hộp t2 này vừa dùng là bị, hay dùng mẫy bữa rồi giờ mới bị ha chị? mình để ý kỹ, với cả đồ ăn có gì khác không ạ

• 2,353 Bài viết

• 875 Được cảm ơn

Quánh dấu,con em cũng k thích sữa,sợ sữa như gì ấy......Em mới mua Dielac Pedia cho nó uống,có vẻ ngọt nó k thích lắm.Nhưng cố gắng hết hộp này em cho uống Nuti 123 coi sao.Em thấy Nuti còn mắc hơn Dielac.Nhưng trong ngày nó uống sữa tươi rồi,chỉ 1 cữ sữa bột trước khi ngủ thôi ah.

• Trang 4/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5
  • ...
  • 8