• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Các loại sữa, bột

Sữa Nurture Hươu cao cổ và Nurture Gold

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 197K Lượt đọc
  • 1.38K Trả lời

• 34 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Miu nhà này mới được tặng 2 hộp sữa Nurture hươu cao cổ thấy đề là dành cho trẻ đang tăng trưởng từ 1 tuổi trở lên. Các mẹ nào đang cho con dùng sữa này cho mình hỏi về chất lượng sữa này cái, có đáng tin cậy không vì mình thấy nhãn này lạ quá. Miu đang uống S26 nhưng nàng ta không thích uống, hình như do đặc và ngậy quá. Gain thì bị táo. Các mẹ có kinh nghiệm cho mình biết thông tin sớm nhé.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 8,184 Bài viết

• 1,639 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maihuongbeo
    Miu nhà này mới được tặng 2 hộp sữa Nurture hươu cao cổ thấy đề là dành cho trẻ đang tăng trưởng từ 1 tuổi trở lên. Các mẹ nào đang cho con dùng sữa này cho mình hỏi về chất lượng sữa này cái, có đáng tin cậy không vì mình thấy nhãn này lạ quá. Miu đang uống S26 nhưng nàng ta không thích uống, hình như do đặc và ngậy quá. Gain thì bị táo. Các mẹ có kinh nghiệm cho mình biết thông tin sớm nhé.
    Đây chính là dòng sữa tiếp theo của Heinz sau Farley đấy, bạn vào mục Dinh dưỡng/các loại sữa đi, các mẹ có bàn luận nhiều rồi. Heinz là hãng sản xuất các sản phẩm dinh dưỡng cho trẻ con số 1 ở châu Âu.
    Mình cũng đang định đổi cho bé lớn sang dùng loại sữa này đấy.
    :Kiss: :LoveStruc: :Kiss: Năm anh em trên một chiếc xe tăng :Kiss: :LoveStruc: :Kiss:
    • 377 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Bạn cứ cho bé uống đi không sao đâu. Địa chỉ bạn ở đâu. Nếu ngần ngại thì để lại cho mình ( bạn cứ tính theo giá trị trường) , mình mua họ cho chị ở cơ quan. Có gì thì cứ gọi cho mình theo số 09 04 371 756 gặp vân
    Bill còi , sao con bướng bỉnh thế!
    • 260 Bài viết

• 163 Được cảm ơn

Mẹ Tun & Box ơi, sữa này bán ở đâu rồi? cho mình biết địa chỉ nhé. Cảm ơn nhiều
    • 8,184 Bài viết

• 1,639 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ thỏ con
    Mẹ Tun & Box ơi, sữa này bán ở đâu rồi? cho mình biết địa chỉ nhé. Cảm ơn nhiều
    Cửa hàng Toàn Thịnh ở Hàng Buồm, Cty Quỳnh Anh ở 90 Trần Nhật Duật, chắc tuần sau sẽ có ở các siêu thị lớn nữa đấy.
    :Kiss: :LoveStruc: :Kiss: Năm anh em trên một chiếc xe tăng :Kiss: :LoveStruc: :Kiss:
    • 1,565 Bài viết

• 2,233 Được cảm ơn

Cho mình hỏi sữa này hộp lớn trọng lượng là 800 hay 900gr? Giá là bao nhiêu vây? Mùi vị thế nào nếu so với anh hươu cao cổ của Abbot?
    • 8,184 Bài viết

• 1,639 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi I LOVE MY FAMILY
    Cho mình hỏi sữa này hộp lớn trọng lượng là 800 hay 900gr? Giá là bao nhiêu vây? Mùi vị thế nào nếu so với anh hươu cao cổ của Abbot?
    Hộp 900gr, giá khoảng 265K/hộp, mùi vị chưa biết nhưng dòng Farley cho bé ít tháng hơn thì rất ổn.
    • 377 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Tớ vừa hỏi công ty Quỳnh Anh khoảng 15-30 ngày nữa mới có
    • 34 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ nhiều nhé, tối nay mình sẽ cho Miu uống thử. Mình cũng mới search được thông tin về sữa này ở http://www.forbaby.com.au/modules/pr...cle.php?id=127
    thấy yên tâm rồi.
    • 959 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mây xanh
    Tớ vừa hỏi công ty Quỳnh Anh khoảng 15-30 ngày nữa mới có
    Bạn hỏi cty này dùm mình mặt hàng này đa sắp có trong TPHCm chưa nhé, nếu có thì phân phối cho cửa hàng nào trong đấy or bán trong các siêu thị nào ,cám ơn bạn nhiều
    • 377 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

bạn gọi điện đến số 828 3204
    • 396 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Cái mẫu này chắc mới, trước loại mình dùng khác, có hình con voi giống như trên trang web.
    • 377 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mẹ Tum&box ở toàn thịnh hôm qua tớ hỏi làm gì có loại nuture của Heinz sau Farley.Bé nhà bạn vẫn đang uống loại đó à
    • 34 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hôm qua mình cho Miu uống sữa này rồi, ngon lắm, nhưng lại thắc mắc là sao trên hộp đề là 1 ngày chỉ cần 2 cup khoảng 400ml là đủ, trong khi thấy các mẹ trên này thấy mỗi ngày con toàn uống đến cả lít là sao nhỉ, hay mình cũng cho nó uống theo ý nó.????
    • 8,184 Bài viết

• 1,639 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mây xanh
    Mẹ Tum&box ở toàn thịnh hôm qua tớ hỏi làm gì có loại nuture của Heinz sau Farley.Bé nhà bạn vẫn đang uống loại đó à
    Không, bé thứ 2 nhà mình thì đang uống Farley tím. Còn bé lớn định đổi sang Nuture, trước Tết thì Toàn Thịnh nói ngay sau Tết bắt đầu bán (cho mình cả giá nữa mà).
    Nhưng vừa gọi điện đến QA, Cty này nói là cần chờ nốt thủ tục đăng kiểm nên đến đầu tháng 3 mới bán ra thị trường được
    • 636 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xtina
    Cái mẫu này chắc mới, trước loại mình dùng khác, có hình con voi giống như trên trang web.
    Chị oi cho em hỏi tí: Toddler milk và Infant Formula của Heinz nó khác gì nhau ko ạ? Vào trang web của Heinz mà thay hoa cả mắt vì nhiều sphẩm quá. Ko biết bao giờ con mình mới có đủ các sp này mà xoi đay
    Cầu mong những năm về sau mình mãi gần nhau như phút ban đầu. Cho nhau tình nồng ấm chẳng còn cách xa. Em sẽ yêu anh yêu mãi thôi. Nhớ đến anh như đêm nhớ ngày
    • 129 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tun & Box
    Không, bé thứ 2 nhà mình thì đang uống Farley tím. Còn bé lớn định đổi sang Nuture, trước Tết thì Toàn Thịnh nói ngay sau Tết bắt đầu bán (cho mình cả giá nữa mà).
    Nhưng vừa gọi điện đến QA, Cty này nói là cần chờ nốt thủ tục đăng kiểm nên đến đầu tháng 3 mới bán ra thị trường được
    Mẹ tunbốc ơi hộp em thấy chỗ TND y chang hộp này đấy. có in là For Active children from 1 year.
    • 396 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngaminh
    Chị oi cho em hỏi tí: Toddler milk và Infant Formula của Heinz nó khác gì nhau ko ạ? Vào trang web của Heinz mà thay hoa cả mắt vì nhiều sphẩm quá. Ko biết bao giờ con mình mới có đủ các sp này mà xoi đay
    Infant Formula = sữa công thức cho trẻ sơ sinh
    Toddler Milk = sữa cho trẻ đang tăng trưởng từ 1 tuổi trở lên
    • 4,454 Bài viết

• 569 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, cho em lạc đề tí, cửa hàng Toàn Thịnh số mấy Hàng Buồm thế ạ?
    Em thấy các mẹ toàn nói mua đồ ở đây, chắc là tín nhiệm nhỉ. Hôm nọ đi mấy vòng mà chẳng tìm thấy.

Em định đổi sữa Farley cho em bé nhà em. Mà các mẹ có con dùng Farley có thấy hết bị táo bón không, em bé nhà em táo lắm, đang dùng Friso này. Em bé nhà em lười ăn lắm, nhưng đè ra nhét vào mồm thì vẫn ăn (nghe dã man nhỉ), nên em chỉ lo cái vụ bị táo bón thôi.

Mí lại mẹ nào có con dùng sữa bột nhũ nhi làm từ đậu nành không, em bé nhà em không thích sữa, mặc dù không bị dị ứng nhưng từ 2.5 tháng tự nhiên nó nhất định không ăn sữa, nên chỉ cho sữa vào bột được thôi. Nhưng em bé nhà em lại uống sữa đậu nành, không biết sữa bột mà làm từ đậu nành nó có ăn không nhỉ?

Mẹ nào có kinh nghiệm truyền cho em ít, em cảm ơn trước.
    • 996 Bài viết

• 911 Được cảm ơn

táo hay ko cũng còn tùy cơ địa và việc hấp thụ sữa của mỗi bé bạn ơi. Tuy nhiên mình thấy đa phần các mẹ và bé chuyển sang sữa này đều hài lòng về chất lượng (ngon, tiêu hoá tốt...) tuy giá cả thì hơi chua 1 tí. Hiện các mẹ ở SGN còn phải mua từ HN chuyển vào đấy. Thế mới biết tinh thần vì con như thế nào....hihihi
    elm:4:'s w:4:rld

BẢO VỆ CHỦ QUYỀN LÃNH THỔ VÀ HẢI ĐẢO CỦA VIỆT NAM