• 0 Lượt chia sẻ
  • 42.3K Lượt đọc
  • 217 Trả lời

13 Người đang theo dõi

• 502 Bài viết

• 205 Được cảm ơn

Các mẹ nào có con dưới 3 tuổi ko? Và có thông tin nào về việc uống sữa phát triển chiều cao cho con lúc này ko thì share với mình nhé, mình định đổi sữa Enfa cho con, vì mình thấy mấy ng cho con uống sua nay bụ lắm ạ
    Em vẫn đi trên phố một mình
    Người vẫn đông và phố thì ồn ã
    Chỉ thiếu anh và thế là tất cả
    Biến hồn em thành cát bụi hư không....
    • 7,742 Bài viết

• 7,558 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bong_dung_muon_khoc Xem bài viết
    Các mẹ nào có con dưới 3 tuổi ko? Và có thông tin nào về việc uống sữa phát triển chiều cao cho con lúc này ko thì share với mình nhé, mình định đổi sữa Enfa cho con, vì mình thấy mấy ng cho con uống sua nay bụ lắm ạ
    Em định đổi sữa Enfa thật à? :Thinking:
    • 502 Bài viết

• 205 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi XuanNhiThoTrang Xem bài viết
    Em định đổi sữa Enfa thật à? :Thinking:
    Vâng, thì sao hả chị? :Surprise:
    • 36 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hôm nay Nur gold 3 280k/hộp tại shoptôm, mẹ nào có chỗ mua rẻ hơn không thì cho em biết mới ?
    • 41 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ơ thế chị chưa biết gì về enfa à??? chị mua về " bỗng dưng muốn khóc" luôn :Laughing: mà em cũng thắc mắc sao sữa đó vẫn được bán ạ
    • 502 Bài viết

• 205 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi menam1510 Xem bài viết
    Ơ thế chị chưa biết gì về enfa à??? chị mua về " bỗng dưng muốn khóc" luôn :Laughing: mà em cũng thắc mắc sao sữa đó vẫn được bán ạ
    Mình cũng có đọc vụ kiện sữa đó, nhưng mà hãng đó đã đính chính lại rồi mà, chỉ là lời giải thích và thái độ ko tôn trọng khách hàng của họ khiến người tiêu dùng chúng mình khó chịu thôi chứ sữa của họ có vấn đề gì đâu nhỉ :Thinking:. Tại vì mình thấy bé con hàng xóm nhà mình dùng sữa đó bụ lắm mà trước nó cũng còi như con mình thôi, đi dự buổi tư vấn hỏi mấy đứa bụ bụ dùng sữa gì, chúng đều dùng sữa Enfa nên mình mới đang đắn đo đổi sang sữa đó, biết đâu con mình hợp uống vào bụ lên. Các mẹ đều "tẩy chay" sữa này hết rồi à?:Sad:
    • 55 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hi`em cũng thấy 1 số bé dùng sữa này bụ thì có bụ nhưng ko rắn rỏi cho lắm, cá nhân em là vậy chúc bé chị hay ăn chóng nhớn
    • 935 Bài viết

• 439 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me sau rom Xem bài viết
    Hôm nay Nur gold 3 280k/hộp tại shoptôm, mẹ nào có chỗ mua rẻ hơn không thì cho em biết mới ?
    shop đó ở đâu vậy bạn? Cho mình đường link nhé. Sao bạn mình bên Úc báo giá bán sữa Nu3 tại shop đã là 320k/lon rồi. Vậy sữa tại Vn mình có tin được không nhỉ? Đang cho con uống được 2 lon rồi thấy cân nặng cải thiện rõ rệt nên mừng lắm nhưng lại hoang mang về chất lượng. Các mẹ comment thêm cho mình yên tâm nhé!
    • 36 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoclantdp Xem bài viết
    shop đó ở đâu vậy bạn? Cho mình đường link nhé. Sao bạn mình bên Úc báo giá bán sữa Nu3 tại shop đã là 320k/lon rồi. Vậy sữa tại Vn mình có tin được không nhỉ? Đang cho con uống được 2 lon rồi thấy cân nặng cải thiện rõ rệt nên mừng lắm nhưng lại hoang mang về chất lượng. Các mẹ comment thêm cho mình yên tâm nhé!
    www.shop-tom.com loai nay sieu thi ben Uc ban AUD15/lon
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 56 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tớ vừa qua Shop Tom lấy 2 thùng Nur về, có 280K thôi, hỏi bên toàn 300 đến 310K :Worried:, cũng máu đợi KM tháng 10 lắm nhưng chả chờ dc, con giai lại đang hết sữa hi hi
    • 734 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Ôi rẻ thế á ạ. Hqua em vừa mua 1 hộp 310k. Có chỗ còn bán 320k..
    Không hiểu chất lượng có khác nhau không mà chênh nhau 2-3 chục ngàn thế các chị nhỉ???

MỖI NGƯỜI CHA NÊN NHỚ RẰNG, MỘT NGÀY NÀO ĐÓ ĐỨA TRẺ SẼ LÀM THEO HÀNH ĐỘNG CỦA HỌ THAY VÌ NHỮNG LỜI KHUYÊN
    • 57 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

nó phụ thuộc vào giá đô thôi, hôm nay đo úc lên 16,5 rồi. Mấy hôm nữa giá sữa lại lên ầm ầm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi cho mình hỏi các mẹ pha sữa Nuture gold 3 có hay bị cặn sữa đóng trên thành bình không. mình pha hay bị thế lắm, bé nhà mình uống sữa bằng thìa nên mình pha bằng cách dùng thìa ngoáy
    • 36 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoahoa77 Xem bài viết
    nó phụ thuộc vào giá đô thôi, hôm nay đo úc lên 16,5 rồi. Mấy hôm nữa giá sữa lại lên ầm ầm
    Thao nao hom qua quay lai shoptom lay them thung nua da thay em ban hang bao la den chu nhat nay ko con gia khuyen mai 280 nua dau. Do Uc len vu vu nhu the kieu nay gia sua tang chong mat mat thoi huhu. Mod oi hom nay go tieng Viet co dau mai ma ko duoc, thong cam nhe.
    • 166 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Tít - Cua Xem bài viết
    Tớ vừa qua Shop Tom lấy 2 thùng Nur về, có 280K thôi, hỏi bên toàn 300 đến 310K :Worried:, cũng máu đợi KM tháng 10 lắm nhưng chả chờ dc, con giai lại đang hết sữa hi hi
    Chị ơi cho e địa chỉ Shop Tom với. Tks chị ah
    • 2,493 Bài viết

• 1,085 Được cảm ơn

Mẹ nào đang cho con dùng Nu Gold 3 thì làm ơn xem dùm em cái này : lượng Canxi, Sắt và Carbohydrate trên 100gr ạ . Em xin cảm ơn nhiều nhiều .
    • 1,185 Bài viết

• 455 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Disney-channel Xem bài viết
    Mẹ nào đang cho con dùng Nu Gold 3 thì làm ơn xem dùm em cái này : lượng Canxi, Sắt và Carbohydrate trên 100gr ạ . Em xin cảm ơn nhiều nhiều .
    Calcium: 110mg
    carbonhydrate: 8.5g
    iron: 1.3mg
    all per 100ml milk
    • 1,185 Bài viết

• 455 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, có mẹ nào thử cạo cái date in dưới đáy hộp ko? Hộp mình mới mua nhà H.Minh ở Thành Công lại cạo được cái date đi. Mình cạo thấy nó mờ đi. Hộp minh mua date la jul 2010.
    • 502 Bài viết

• 205 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Zinzin238 Xem bài viết
    Các mẹ ơi, có mẹ nào thử cạo cái date in dưới đáy hộp ko? Hộp mình mới mua nhà H.Minh ở Thành Công lại cạo được cái date đi. Mình cạo thấy nó mờ đi. Hộp minh mua date la jul 2010.
    Về cái date dưới đáy hộp ấy, mình thấy hộp date đến T8/2010 thì là hộp có thanh gạt ngang ấy, dưng mà sữa ko được thơm bằng hộp ko có thanh gạt ngang. Mình đi tìm hộp ko có thanh gạt ngang, nắp nhôm date đến T5/2010, thì mình cứ nghĩ mãi là loại nào là loại mới nhất? Vì hôm nọ đọc ở đây bạn nào đó nói loại có thanh gạt ngang là loại cũ rồi. Loại cũ nhưng date đến tận T8/2010 còn loại ko có thanh gạt ngang chỉ đến T5 thôi. Rắc rối quá.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 73 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Zinzin238 Xem bài viết
    :Laughing: vừa mới lôi mấy hộp sữa ở nhà mình ra cạo thử, kết quả là:
    - mấy hộp NG1 và 2 mua ở Hồng Minh, date 7/2010: không cạo được date
    - mấy hộp NG1 và Nurture thường mua ở Úc, date lung tung: cạo được date
    Theo mình thì cạo được hay không chắc là tùy vào cái máy dập date.