• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.74K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

• 1,424 Bài viết

• 307 Được cảm ơn

Các mẹ ơi Bon nhà mình còi quá, đang uống S26 kèm Pediasure buổi tối nhưng mình cứ thấy gầy gầy sao ấy dù bs bảo cân nặng chiều cao bé bình thường, nhưng mình muốn tìm loại sữa nào nhiều ch6át béo một chút để nhìn có da có thịt hơn
    Các mẹ chỉ dùm mình với nhé
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mbon Xem bài viết
    Các mẹ ơi Bon nhà mình còi quá, đang uống S26 kèm Pediasure buổi tối nhưng mình cứ thấy gầy gầy sao ấy dù bs bảo cân nặng chiều cao bé bình thường, nhưng mình muốn tìm loại sữa nào nhiều ch6át béo một chút để nhìn có da có thịt hơn
    Các mẹ chỉ dùm mình với nhé
    Làm sao mà chị phải lo lắng thế, con chi bác sĩ bảo bình thường thì lo gì, kệ nó chị ạ, miễn làm sao nó cứ ngoan ngoãn, chịu chơi, không ốm đau gì, thế là được. Chị đừng căng thẳng quá nhé.:Smiling:
    • 1,424 Bài viết

• 307 Được cảm ơn

Cám ơn bạn có lời khuyên nhưng khổ nỗi Bon nhà mình chả chịu ăn gì, mà mình cũng kệ rồi đấy chứ nhưng ngày nào gặp bà nội cũng bị chê là gầy quá, ốm nhom ...buồn
    • 354 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mbon Xem bài viết
    Cám ơn bạn có lời khuyên nhưng khổ nỗi Bon nhà mình chả chịu ăn gì, mà mình cũng kệ rồi đấy chứ nhưng ngày nào gặp bà nội cũng bị chê là gầy quá, ốm nhom ...buồn
    Chẳng làm sao mà phải buồn mẹ nó ạ. Bà nội khen mới là lạ, chứ chê thì tớ thấy quá bình thường. Con là của mình, chuyện khen chê là của bà... thế nên mình thấy con mình ổn là được. Miễn là con khỏe mạnh, hoạt bát. Bạn mà buồn vì bà nội thì có mà buồn cả đời...
    Thân!
    • 849 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Nhà em đây này, bà nội còn bảo chúng mày không cho nó ăn à mà để nó còi thế kia. Hic, đúng là bó tay với bà! :Crying:
    • 378 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

mình thấy sữa tươi thường có loại tách béo và béo. k biết trẻ con tuổi nào nên uống tách béo nhỉ> mà sao sữa it béo họ vần ghi là nguyên kem hả các mẹ?
    • 2,595 Bài viết

• 2,728 Được cảm ơn

Chiều cao và cân nặng của bé có đạt hay ko là dựa vào bảng tiêu chuẩn, hoặc vào biểu đồ tăng của riêng bé, hoặc trong các trường hợp đặc biệt thì vào bác sĩ, chứ ko dựa vào... mắt của bố mẹ hay bà nội và bà ngoại, mẹ mbon ạ.

~ Đậu Dế ~

• 572 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Hic hic ...Mẹ nó co tâm trạng giống mình quá. Bé nhà mình được 7 tháng, chi được hon 8kg. Con vẫn khỏe mạnh, ăn uống tốt, nghịch kinh khủng, cứng cáp va nhanh nhẹn Cháu đã tự vịn vào đồ và đứng dậy được nhưng khổ nỗi ai gặp cháu cũnng kêu còi quá. Em cho cháu dung S26, cháu vẫn ăn nhưng sao mà khó ăn thế, tanh như mùi cá vậy. Khi nào cháu ăn thừa em không dám uống vì khó chịu...Cố gắng lắm chỉ mong con mập mập chút...Bác nào biết sữa nào dễ uống và cho cháu mập được chỉ em với!