Sữa nào ngọt ngọt ? Các mẹ giúp em nhé

• 1 Lượt chia sẻ
  • 1.01K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 213 Bài viết

• 153 Được cảm ơn

Cu tí nhà em đang dùng s26, em định đổi sữa cho cháu vì mẹ cháu thấy giá đắt mà cháu cũng chẳng thấy "tròn" tí nào.
    Các mẹ đã dùng sữa cho con thì thấy có sữa nào ngọt không ạ ? vì em đã thử đổi Nan cho cháu nhưng cháu không uống. Em nghĩ tại bé đã quen uống s26 ngọt, nên không chịu uống sữa nhạt.
    Các mẹ giúp em với nhé. Em cám ơn trước ạ :Rose:
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,925 Bài viết

• 3,515 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Me_Ti_Bau Xem bài viết
    Cu tí nhà em đang dùng s26, em định đổi sữa cho cháu vì mẹ cháu thấy giá đắt mà cháu cũng chẳng thấy "tròn" tí nào.
    Các mẹ đã dùng sữa cho con thì thấy có sữa nào ngọt không ạ ? vì em đã thử đổi Nan cho cháu nhưng cháu không uống. Em nghĩ tại bé đã quen uống s26 ngọt, nên không chịu uống sữa nhạt.
    Similac ngọt mà bạn
    YNa7YNa7p7

nkqdnkqdp7
    • 2,422 Bài viết

• 7,261 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Mẹ ơi ,cho bé uống Pediasure đó, ngọt lắm, nhưng mà sữa gì cũng cần có thời gian cho bé thích nghi , Mẹ đừng nóng vội
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 213 Bài viết

• 153 Được cảm ơn

Thực ra thì em cũng không nóng vội đâu ạ, bé nhà em đã 9 tháng rồi, mà bé dùng s26 từ khi 4 tháng. Giờ 9 tháng mới đc có 8.5 kg, chiều cao thì đo từ hồi 7 tháng là 70cm. ( Một ngày cháu ăn cũng không ít đâu ạ: 3 bát bột mặn đầy ú, 600ml sữa, phomai, hoa quả,sữa chua .. )
    Em nghĩ nếu như vậy thì uống sữa nào chẳng được, miễn là bé chịu uống. Chứ sữa này đắt quá.
    Cám ơn các mẹ đã tư vấn.
    to buchibuem: em vừa vào box sữa pediasure: thấy các mẹ nói là sữa cao năng lượng không nên uống nhiều sẽ làm hỏng đường ruột. Mẹ nó check lại đi nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 118 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Bạn cho bé uống aptamin của Đức đi, rẻ hơn s26 1 chút, thơm ngậy và ngọt, bạn tham khảo ở đây này

http://thegioidep.com/product_info.php?products_id=31

:Rose: