• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.18K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 329 Bài viết

• 470 Được cảm ơn

Tớ đang cho ku con ăn sữa Nan của Nga, đọc trên diễn đàn thấy các mẹ nói là sữa Nan của Sing ngon hơn, chẳng biết thế nào? Các mẹ tư vấn cho tớ cái.

Tớ đang mua sữa Nan ở CH Colorful số 5 Hàng Mành nhưng chẳng yên tâm chất lượng cho lắm. Các mẹ biết địa chỉ nào uy tín giới thiệu cho tớ nhé. Cám ơn và tặng hoa các mẹ này:Rose::Rose::Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 36 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hôm trước em đổi cho bé nhà em sang loại sữa Nan của Nga, nghe anh bán hàng tư vấn là sữa này mát nhất trong tất cả các dòng sữa. Có mẹ nào biết về chất lượng dinh dưỡng của sữa này thì tư vấn giúp cho em với nhé.
    • 52 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình cũng cho con dùng sữa Nan của Nga đây này. Nói chung các dòng sữa Nan đều mát, vị thơm ngon dễ uống, rất thích hợp với các bé táo nóng. Hàng của Nga thì là hàng xách tay nên mình nghĩ chất lượng tốt hơn Nan VN. Hình như hàng Nga còn có sữa bột Nan chua nữa cơ. Sữa này còn mát và kích thích tiêu hoá tốt hơn nhưng có vị hơi chua thì phải. Mình chưa cho con dùng sữa Nan chua nên không biết.
    • 133 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mekuxeng Xem bài viết
    Hôm trước em đổi cho bé nhà em sang loại sữa Nan của Nga, nghe anh bán hàng tư vấn là sữa này mát nhất trong tất cả các dòng sữa. Có mẹ nào biết về chất lượng dinh dưỡng của sữa này thì tư vấn giúp cho em với nhé.
    Uống Nan Nga 1 thì thơm ngon, nếu con bạn hợp sữa thì nhanh xỉnh lắm, output cũng tốt. Còn số 2 thì có mùi tanh tanh đấy. vả lại lúc bạn cho con ăn thêm bột mặn vào thì tùy con bạn có bị nóng trong không, nếu có bị nóng thì sữa này chỉ giải quyết được phần nào thôi, và phụ thuộc con bạn hấp thụ thức ăn ra sao nữa.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Nghekon09; 24/05/2010 vào lúc 10:27 AM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)