• 6 Lượt chia sẻ
  • 22.8K Lượt đọc
  • 49 Trả lời

8 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 101 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Chào các mẹ, có mẹ nào biết kiểm tra xem Modilac có dính líu gì đến Melamime không thì vào trang web nào không ạ? Hoặc mẹ nào có thông tin về Modilac thì cho em xin với. Em cảm ơn nhiều
    Yêu con quá cơ, quỷ con của mẹ ơi!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2,738 Bài viết

• 504 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Rophi Xem bài viết
    Chào các mẹ, có mẹ nào biết kiểm tra xem Modilac có dính líu gì đến Melamime không thì vào trang web nào không ạ? Hoặc mẹ nào có thông tin về Modilac thì cho em xin với. Em cảm ơn nhiều
    Ko sao dau chi à,con em cũng uống Modialac,em nhờ thằng em đang du học bên Pháp mua gửi về,nó bảo bên đó người ta hay uống sữa này lắm,mà sữa này hiệu thuốc bán còn mấy sữa hiệu khác hiệu thuốc ít bán
    • 73 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi compick Xem bài viết
    Ko sao dau chi à,con em cũng uống Modialac,em nhờ thằng em đang du học bên Pháp mua gửi về,nó bảo bên đó người ta hay uống sữa này lắm,mà sữa này hiệu thuốc bán còn mấy sữa hiệu khác hiệu thuốc ít bán
    bạn ơi bạn có biết cho nào bán sữa Modialac số 3 ko mình đang cần mua ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,111 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi compick Xem bài viết
    Sữa này dùng cho trẻ tới mấy tháng tuổi vậy bạn ơi. Ở VN chỗ nào bán vậy?
    NB: 3,5kg- 50cm; 1M- 4,8kg; 2M- 6kg- 59cm; 3M- 7,5kg; 4M - 7kg - 64cm; 5m - 9,5kg 69 cm, 6M- 11kg; 7M - 11,5kg

• 1,249 Bài viết

• 752 Được cảm ơn

sữa này ít người dùng quá.
    bạn hãy vào siêu thị yêu cầu nhân viên tiếp thị giúp bạn
    Facebook của iem là Đinh Khánh An. Các mẹ cứ gọi iemmm là mẹ Bông nhé hehe
    • 3,111 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cafe_tinhyeu Xem bài viết
    sữa này ít người dùng quá.
    bạn hãy vào siêu thị yêu cầu nhân viên tiếp thị giúp bạn
    Siêu thị nào bán vậy bạn?
    NB: 3,5kg- 50cm; 1M- 4,8kg; 2M- 6kg- 59cm; 3M- 7,5kg; 4M - 7kg - 64cm; 5m - 9,5kg 69 cm, 6M- 11kg; 7M - 11,5kg

• 2,738 Bài viết

• 504 Được cảm ơn

Mình nhờ em mình du học ben Pháp gửi tiếp viên mang về,hơi mắc hơn mua ở Vn nhưng mà vì biết nguồn gốc nên an tâm hơn.Hình như bên Pháp bán 20e-22e gì đó ,mìh nhờ chị tiếp viên xách về mất thêm 160k/1 hộp nữa ,nhưng ở Vn sao có 510 k 1 hôp à,chắc do người tay lấy phí ship rẻ hơn hay sao đó
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Công nhận sữa này đắt nhỉ ??
    • Aby
    • 6 năm
    • 62 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi congcong Xem bài viết
    Công nhận sữa này đắt nhỉ ??
    Đắt xắt ra miếng mẹ nó ạ. Con mình vừa làm 1 cuộc cách mạng đổi sữa vì nó tự nhiên biếng ăn rồi chê đủ loại sữa. Cho vào toàn nhè ra. Từ khi mình thử đổi sang Modilac thấy trộm vía con ăn đc hơn hẳn, sữa này pha phải lấy thìa nguấy mới tan hết ko cẩn thận bị vón. Mình có tìm hiểu bên Pháp bạn mình nói sữa này là sữa tốt nhất nhưng cũng đắt nhất bên đó. Các bà mẹ bên đó chuộng nhất là sữa này, sau đó là Gallia. Vì thấy nói sữa này trẻ ăn hấp thụ đc, lên cân tốt. Đặc biệt là cái loại Modilac Digest thì rất tốt cho trẻ bị táo bón đấy. Mình cũng mua loại này của chị Khanh ở Nhà Chung.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào các mẹ cho minh hỏi chút nhé sữa modilac giá bao nhiêu vậy mua ở đâu giẻ nhất bé vyvy nhà mình đang định uống sữa đó có được không . Cám ơn các mẹ nhé chúc các bé hay ăn chóng lớn
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ Compick ơi, bà chị gái mình vừa đi Pháp về mua sữa Modilac cho trẻ từ 10 tháng đến 3 tuổi ở Pháp có 16E/ hộp thôi. Thấy bà chị mình nói ở bên ấy người ta dùng Modilac nhiều, còn các loại khác thì không thấy bán. Nếu có bán thì chỉ bán ở ngoại ô thôi. Công nhận là khi về VN người ta lấy tiền ship đắt quá.
    • 5,197 Bài viết

• 1,895 Được cảm ơn

Con tớ đang uống sữa này, còn bạn nào uống sữa này nữa, mẹ vào share nhé:Battin ey:
    • 2,493 Bài viết

• 1,085 Được cảm ơn

Cho em hỏi ở HN và SG thì mua sữa này ở đâu ạ ? giá rổ ra sao ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, bây giờ có loại sữa modilac của pháp mà bạn mình đang bán, mình muốn tham khảo các mẹ xem đã ai dùng thử chưa để mình cho con mình dùng.
    • 371 Bài viết

• 2,047 Được cảm ơn

e dang can tim sua MOdilac Riz ma tim hoai k thay ai ban het
    Thanh lý máy hút sữa bằng tay hiệu Unimom
    http://zaodich.com/forum/f2758/thanh.../#post24043994
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ cho mình hỏi trên sản phẩm Modilac thì hộp của nó dán giấy hay là in trực tiếp trên hộp.vì mình cũng đang sài thử cho bé nhà mình mà khi mua về ngồi xé giấy dán bên ngoài ra thì trên lon k có 1 chi tiết gì để mình phân biệt đâu là thật hay giả nên cũng phân vân.
    Không có gì làm con vui hơn vinh dự của người cha.
    Không có gì làm cha vui hơn thành quả của con cái.
    • 292 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Rốt cuộc chẳng thấy mẹ nào vào chia sẻ mà toàn thấy vào quảng cáo.
    • 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình mới cho con dùng sữa modilac của pháp(loại dành cho trẻ nhẹ cân).có mẹ nào cũng đang cho con uống sữa này cho mình hỏi là sữa này vỏ hộp là dán giấy à,k phải chữ in lên hộp thiếc như đa số các loại sữa khác.sữa mình mua là sữa nhập khẩu.thấy cứ k yên tâm lắm với cái vỏ.ai giúp mình ko?
    • 177 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Loại dán giấy thì ngại nhỉ, mà sao mình nghe tên sữa này lạ thế không biết, mẹ nó mua ở đâu vậy?
    Trích dẫn Nguyên văn bởi xuzin Xem bài viết
    Mình mới cho con dùng sữa modilac của pháp(loại dành cho trẻ nhẹ cân).có mẹ nào cũng đang cho con uống sữa này cho mình hỏi là sữa này vỏ hộp là dán giấy à,k phải chữ in lên hộp thiếc như đa số các loại sữa khác.sữa mình mua là sữa nhập khẩu.thấy cứ k yên tâm lắm với cái vỏ.ai giúp mình ko?
    • 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

E mua hàng nhập khẩu của cty kim yến,ở hn thì cty việt ý nk.sữa này ít người dùng nhưng bé nhà e mớii chuyển dùng sang sữa này có vẻ hợp(trc dùng wakodo).con thích uống và uống nh là e mừng rồi nhưng lăn tăn mãi cái vỏ hộp
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3