Các loại sữa, bột

Sữa Meiji (hàng Nhật nội địa - hàng phân phối chính thức ở VN) - Phần 3

Đến trả lời mới nhất
  • 5 Lượt chia sẻ
  • 294K Lượt đọc
  • 1.79K Trả lời

110 Người đang theo dõi

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

meijji thì tốt rồi. em toàn uống meiijji còn cho con uống vinamilk
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ ơi,mình ko bit là ở đâu bán sữa meiji chuẩn nữa,nơi mình ở cũng đầy shop có meiji nhưng mình vẫn băn khoăn lắm ,làm thế nào để nhận hộp sữa có đảm bảo ko nhỉ,ở đâu bán sữa meiji chuẩn chắc chắn nhỉ
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ui, em là lính mới tò te ahj. Nhờ vụ tìm hiểu về Meiji cho con mà tìm đc topic này, hữu ích quá các chị ahj. Cũng nhờ wtt mà e tìm đc chị Taurus2004 bán meiji nội địa, e mua 1 hộp số 0-1 800gr mà 560k. Có mẹ nào mua hàng của chị này chưa ahj? Các mẹ cho em hỏi là uống sữa này, con e out put rất đều, có điều e thấy phân hơi xanh, thế có bình thường ko ahj?
    • 94 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Sữa đảm bảo nhất là sữa được phân phối chính thức, có tem nhãn đàng hoàng, có địa chỉ của công ty nhập khẩu, phân phối mẹ nó à.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi d_linh89 Xem bài viết
    các mẹ ơi,mình ko bit là ở đâu bán sữa meiji chuẩn nữa,nơi mình ở cũng đầy shop có meiji nhưng mình vẫn băn khoăn lắm ,làm thế nào để nhận hộp sữa có đảm bảo ko nhỉ,ở đâu bán sữa meiji chuẩn chắc chắn nhỉ
    Em cũng mới mua meiji cho con của mẹ Taurus2004, sau khi check bill mua hàng và đến tận nhà để xem thì e đã quyết định mua ở đây chị ahj. Trước đó thì tìm hiểu nhiều chỗ lắm để tìm mua đc hàng đảm bảo. Nếu mẹ muốn lấy thông tin của chị này thì ib e, ko mọi ng lại tưởng e pr. Hi.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi milu-toppic Xem bài viết
    bạn ơi mua sưa meiji xách tay ở đâu có giá tốt hả bạn
    Em mua của 1 mẹ trên wtt, 1 hộp số 0, 800gr là 560k, e thấy giá này rất ok, nếu chị cần ib e, e cho c địa chỉ của mẹ đó ạ.
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn có đ chỉ liên lạc với chị này ko thì cho mình,để mình tham khảo xem thế nào
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

à mình mún hỏi các bạn đã có kinh nghiệm cho bé dùng meiji xách tay nhiều rồi thì ktra bột sữa của hộp mà mình mua về đó thì có thể phân biệt đc thật hay giả ko nhỉ
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em bổ sung thêm 1 shop nữa nhé
    MK Shop https://www.facebook.com/suaxachtaynhat.mk
    số 9 465k
    số 0 560k
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyễn ngọc anh 1982 Xem bài viết
    Mình chua sẻ một số chỗ bán meiji 9 xách tay
    Bibomart 490k
    Kidsplaza 485k
    480
    Shop Hoàng Anh 455k (đang giảm giá)
    Hà Diện 470k
    Giá của các cửa hàng bán dòng xách tay này hay bị thay đổi ạ

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cac me cho me chau hoi sua meiji co con bi nhiem phong xa nhu hoi nam 2012 nua hay k?
    me chau dang muon doi sua tu Nan Gro3 sang Meiji 9 ma lan tan vu nay qua?
    lai con khong biet hang xach tay thi co dam bao that hay khong/
    dau dau vi sua cua con...