• 0 Lượt chia sẻ
  • 145K Lượt đọc
  • 534 Trả lời

• 179 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mình cho bé nhà mình uống sữa này tới 6 tháng tuổi thấy rất ok
    • 830 Bài viết

• 743 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BaoNgoc.HT Xem bài viết
    Sữa này pha có dễ tan không? Thành phần dinh dưỡng thế nào ah?
    Mình mới thử cái này cho con ăn.
    Sữa cực dễ tan, bột rất trắng và ngon.
    Đúng là ngon bổ rẻ đấy, vụ cân nặng thì chưa biết nhưng sữa thì ok.
    I'm a father, not a mother.
    • 231 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangha2012 Xem bài viết
    Mình mới thử cái này cho con ăn.Sữa cực dễ tan, bột rất trắng và ngon.Đúng là ngon bổ rẻ đấy, vụ cân nặng thì chưa biết nhưng sữa thì ok.
    cảm ơn bạn. mình thấy nhiều người cũng khen sữa này nên cũng đang tính đổi sang. Mình đang dùng Gallia nhưng 3 tháng nay chẳng lên lạng nào.
    • 45 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Các Mẹ ơi hình như em mua phải lactogen gold 3 rởm. Trên chữ nestle ở góc trái hộp sưã k có logo ổ chim. Seach trên mạng thấy như shop beyeu thì hộp sưã có logo đó mà. Có Mẹ nào đag dùng lac gold 3 thì xem hộp các Mẹ có logo đó k giúp em với
    • 59 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

chào các mẹ.
    Bé nhà tôi 4,5tháng, rất kén sữa. Từ lúc sinh ra đến giờ bé bị táo bón, nên tôi đã đổi nhiềi loại sữa cho bé, nhưng đến nay vẫn chưa có loại nào ưng ý. Hiện nay tôi đang cho bé nhà tôi thử uống sữa Lactogen 1.
    Sao thấy bé cũng chậm tăng cân lắm.
    Không biết có mẹ nào đã từng dùng Lactogen không nhỉ? Có thể cho tôi chút kinh nghiệm về loại sữa này không? Cám ơn lắm lắm.
    • 50 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Mấy bữa nay đọc báo tuổi trẻ,thấy giá sữa ngoại bán ở VN cao gấp 5,6 lần so với giá gốc nhập khẩu.thế mới biết quan điểm sữa mắc tiền là sữa tốt là quá sai lầm.cháu mình đang dùng lactogen complete 2,thấy bé lanh lợi,tăng cân tốt lắm. 11 tháng nặng 12kg rồi
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hapup2001 Xem bài viết
    Mình mua 203000 hộp 900g, mình ở quận 7 và mua ở chỗ rẻ nhất mình biết, ko biết có chỗ nào rẻ hơn ko.
    ra metro đó nhiều lắm 197k/hôp 900g hay 800g
    Chỉnh sửa lần cuối bởi ChuMong; 28/09/2013 vào lúc 10:37 AM.
    • 184 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Sao mua đắc thế có nhầm ko vậy? Mình mới mua 270k Lac gold 3 900gr
    Bé nhà mình cũng táo quá dùng Phy được mấy tháng rồi cũng ko hợp, trước 12 tháng tuổi bé uống enfamil step 1 ko hề bón, chuyển qua step3 bón mình ko uống nưa, uống friso gold cũng bón, Phy đỡ hơn chút nhưng hôm nào ăn ko ăn nước trái cây là cũng bón! Mình cho uống thêm sữa tưoi 2 bình sữa ct 2 bình mà cũng ko thấy output thương xuyên, thấy các mẹ khen Lac nhiều nên em cho dùng thử hi vọng con hết bón thôi, bé nhà mình thì tăng cân điều tháng này thì chưa thấy tăng cân, 18 tháng 12kg
    Mình xem thành phần thì thấy Lac vơi Phy ko chênh gi nhiều có cái Lac còn nhỉnh hơn
    Mình thấy sữa Lac có vẻ hấp dẫn thơm ngậy ko ngọt đúng vị mình thích , giống với sữa enfa số 1 ( sữa enfa số 3 ngọt như dương) trước mình thích tìm loại sữa số 3 giống như vậy ,nhưng chả biết đen Lac, uống phy và friso gold sữa mình thấy lạt như nước ko béo ko thơm gì hết!
    Các mẹ uống Lac lâu rôi, sữa Lac có hay tăng qua khi mua sữa ko ạ?
    • 184 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Có Lac 4 ròi mà
    • 184 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Mừng quá đi bé uống lac hết táo bón rồi, mẹ nào có con bị táo bón thì dùng thử nhé
    • 52 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hồi trước mình cho 2 nhóc (nhà mính sinh đôi) uống optimum step 2 thấy bé uống ít, mà pha lại lâu tan, nắp hộp thiết kế không tiện dụng. Mình mới chuyển sang cho bé dùng lactogen, thấy 2 bé uống sữa tố hẳn, ngày phải uống đc 600ml, tăng cân tốt hẳn, mình mừng quá cơ, sữa dễ tan mà giá lai phải chăng các mẹ ạ
    • 52 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các mẹ vào website beyeu.com mua sữa lactogen giá rẻ lắm này. lại được khuyến mại voucher 50k thích thật đây, mình cũng toàn mua cho 2 nhóc nhà mình ở đây thôi. vào link này đăng ký voucher các mẹ ạ http://beyeu.com/voucher-50.html?ut...ght_hn_18-24_1
    • 542 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

cả nhà ơi có thấy sữa lactogen gold 1 có mùi tanh ko,sao mình thấy nó tanh quá
    Càlem tí tởn,Càlem tu*ng tu*ng:Kiss:
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhoxcalem Xem bài viết
    cả nhà ơi có thấy sữa lactogen gold 1 có mùi tanh ko,sao mình thấy nó tanh quá
    Mình cũng thấy vậy, mùi tanh nên bé uống thừa mình uống nốt cũng thấy ghê cổ. Hic
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 25 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Hai bé nhà mình hiện uống lactogen gold 1, tuy nhiên, một tuần gần đây bé đã chán sữa này, mìn thanh lý cho mẹ nào có nhu cầu nhé, mình còn 1.5 thùng, khoảng 16-18 hộp gì đấy mình chưa đếm, mình để lại 150k, sđt 0936070119, mình là Hoa nhé. Mẹ nào lấy thùng nguyên thì mình để lại 145k/ hộp ạ.