• 1 Lượt chia sẻ
  • 134K Lượt đọc
  • 573 Trả lời

24 Người đang theo dõi

• 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hacoihn Xem bài viết
    Các mẹ ơi, xin lỗi vì không liên quan mấy đến chủ đề. Bé nhà mình hơn 1 tuổi rùi nhưng ăn sữa phải xúc thìa từ bé. Mình toàn xúc bằng thìa Mj nhưng thấy bảo thìa Icreo xúc thích hơn nên mạn phép vào đây hỏi có mẹ nào ở HN cho con uống Icreo cho mình xin hoặc mua thìa
    cũng được. Mình là Hà, số đt: 0904 339 282. Thank các mẹ nhiều nhiều!
    Mẹ hacoihn đã xin đc thìa chưa.

• 1,175 Bài viết

• 328 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mother_Nhim Xem bài viết
    xl lại bon chen vào Icreo, tớ thấy bên shopmebuu có chụp hình mẫu sữa icreo 9 mới, số 0 thì không thấy chụp,tớ nghe nói chồng chị Thủy(chủ shopmebuu) la phi công nên hàng xách tay đảm bảo, nhưng giá hơi cao.
    hình này tớ coppy từ web của shopmebuu, mạo muội xin up cho các mẹ nhìn hình
    Ðính kèm 294277
    Mình xin lỗi thông tin k liên quan nhưng đính chính chút. Chủ shop mebuu là bạn Tâm và chồng bạn ý k phải là phi công
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanghoa_2011 Xem bài viết
    hình icreo 0 mới đây.
    Ðính kèm 294307
    hình của Web đây.

Ðính kèm 294308
    Mình up hình 2 loại cho cả nhà nhé.
    http://cuccungshop.com/sp/danh-sach/...tamin-sua.html

• 128 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Maxtrang Xem bài viết
    Mình up hình 2 loại cho cả nhà nhé.
    http://cuccungshop.com/sp/danh-sach/...tamin-sua.html
    nhà e cũng mới xách về thì đúng như trong hình Icreo 9 này có 2 dòng ở dươi, 1 bên là made in japan, 1 bên là khối lượng 850g.

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chết rồi, vừa đọc được thông tin hai loại sữa của Nhật là Wakodo và Morinaga ở Hồng Kông vừa bị thu hồi do thiếu iốt nghiêm trọng. Con mình từ bé đến giờ toàn uống Icreo, không biết sữa này có thiếu iốt như hai loại kia không nữa huhuhu....

• 406 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

e muốn thanh lý 3 hộp icreo9 mua shop nga bống 730k/hộp,có hóa đơn,date 10-2013,con e đổi friso hà lan,giá tly 650k/hộp,cả 3 hộp 1900k,gia đã fix ạ,e ở hn,mẹ nào đang cho con dùng sữa này thì khuân giúp e nhé,e cảm ơn.Đt 0988776707

• 1,062 Bài viết

• 709 Được cảm ơn

hôm trước tớ nhắn tin là tớ còn thừa thìa Icreo bạn í có thể qua lấy cho con ăn sữa,thấy bạn í bảo đang đi nghỉ mát,khi nào về sẽ qua mà tớ thấy lâu lắm rồi.hì có khi bạn í kiếm đc thìa rùi mẹ maxtrang ạ
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Maxtrang Xem bài viết
    Mẹ hacoihn đã xin đc thìa chưa.

• 107 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daubiec Xem bài viết
    Mình xin lỗi thông tin k liên quan nhưng đính chính chút. Chủ shop mebuu là bạn Tâm và chồng bạn ý k phải là phi công
    thế là thông tin sai sự thật 100%,vậy là chẳng biết mua sữa ở đâu đảm bảo MUA SỮA XÁCH TAY CHỈ DỰA VÀO LÒNG TIN là chính.

• 22 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi adaphuong Xem bài viết
    Chết rồi, vừa đọc được thông tin hai loại sữa của Nhật là Wakodo và Morinaga ở Hồng Kông vừa bị thu hồi do thiếu iốt nghiêm trọng. Con mình từ bé đến giờ toàn uống Icreo, không biết sữa này có thiếu iốt như hai loại kia không nữa huhuhu....
    Mình cũng đang cho con uống Icreo 9, và mình dò thành phần I ốt trên vỏ hộp cũng không có.

• 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình cũng đang chờ thông tin, vì con cũng đang uống sữa này.