• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Các loại sữa, bột

Sữa Grow mẹ nào đang cho con dùng rồi cùng vào trao đổi

Đến trả lời mới nhất
  • 4 Lượt chia sẻ
  • 75.3K Lượt đọc
  • 84 Trả lời

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 1,008 Bài viết

• 485 Được cảm ơn

Con nhà mình tháng 7 vừa rồi tròn 3 tuổi, trước mình hay cho con uống karicare hoặc Nuture của Úc nhưng từ khi 3 tuổi mình đôỉ sang sữa Grow. Mới dùng hết 1 hộp 400gr thôi. Nhưng cảm nhận sữa này pha nó bị vón cục trắng nhiều mà k thơm lắm. (mình mua ở đại lý sữa thôi k phải hàng xách tay)
    Hôm trước có chị bạn chồng đi ctác Sing để cho 1 hộp Grow xách tay dùng thử thì thấy nó thơm và màu sữa cũng nhạt hơn hàng Nhập khẩu.
    Các mẹ đã cho con dùng nhiều rồi thấy thế nào ạ?
    Mẹ: kkc: 11/12/2012 - 8/1/2013 thử 2v
    9/1/2013 thử 2v
    Cầu mong cho mẹ và Bon bình an 9th10ng.

:553:Cả nhà ta :557:cùng thương yêu nhau:570:
    :Kiss::561:Xa là nhớ gần nhau là cười
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,008 Bài viết

• 485 Được cảm ơn

Không có bé nào đang uống sữa này à?ai dùng rồi vào chia sẻ với mẹ bill đi. các mẹ dùng sữa xách tay hay nhập khẩu?
    9/1/2013 thử 2v

• 1,236 Bài viết

• 356 Được cảm ơn

Hic mình cũng có lăn tăn giống mẹ bill, dùng thử 2 hộp cho bé nhưng thấy sữa pha k được sánh sữa , bị vón cục rất nhiều, cảm giác sữa k được mịn lắm .Không biết sữa kiểu như thế hay tại mình mua phải sữa để lâu rồi nhỉ?
    • 26 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Con nhà em cũng sắp 3 tuổi rồi. Đang tính chuyển sang Grow cho con uống.
    Co mẹ nào đang cho con an thì chia sẻ kinh nghiem đuọc không ạ?
    Em thấy có cả sữa nước, không biết thế nào?
    • 1,236 Bài viết

• 356 Được cảm ơn

Quả thực k muốn chê sữa vn cũng muốn dùng hàng vn nhưng đang quen dùng sữa nước ngoài rồi mà dùng thử sang sữa vn thấy có sự so sánh ghê gớm luôn
    • 1,008 Bài viết

• 485 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trananhbaonam09 Xem bài viết
    Con nhà em cũng sắp 3 tuổi rồi. Đang tính chuyển sang Grow cho con uống.
    Co mẹ nào đang cho con an thì chia sẻ kinh nghiem đuọc không ạ?
    Em thấy có cả sữa nước, không biết thế nào?
    Có sữa nước mẹ nó ạ. Cảm giác sữa k thơm lắm, con tớ uống k thích bằng TH. tớ đưa hộp 110ml mà phải ép mãi mới hết, xong con bảo con k thích sữa này con thích sữa vinamil cơ.hic
    9/1/2013 thử 2v

• 1,008 Bài viết

• 485 Được cảm ơn

Các mẹ cho con dùng sữa này rồi cho mình hỏi sữa này có tăng cân k nhỉ?mình thấy uống nó cũng ngọt hơn sữa wakado hay karicare nhiều lắm.
    9/1/2013 thử 2v

• 1,008 Bài viết

• 485 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daubiec Xem bài viết
    Quả thực k muốn chê sữa vn cũng muốn dùng hàng vn nhưng đang quen dùng sữa nước ngoài rồi mà dùng thử sang sữa vn thấy có sự so sánh ghê gớm luôn
    Con mình cũng toàn dùng sữa xách tay từ bé. dùng thử 1 hộp hàng Vn chắc lại quay lại với hàng xách tay thôi
    9/1/2013 thử 2v

• 740 Bài viết

• 514 Được cảm ơn

Mình cũng mới dùng hơn tháng nay, khi pha sữa cũng không thấy vón cục tẹo nào, đổ thìa bột sữa vào nước là lập tức tan hết ngay mà.
    Uống thì không thấy thơm lắm nhưng baby nhà mình lại khen ngon
    Để thêm 1-2 hộp nữa xem tình hình nào mình sẽ báo cáo cả nhà nhé!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

up lên cho mẹ nào có con đang dùng sữa này vào chia sẻ thông tin. mẹ nào có con dùng sữa nội và sữa ngoại (sữa grow) vào chia sẻ nên dùng loại nào?địa chỉ mua ở đâu tin cậy. cảm ơn các mẹ nhiều
    • 1,494 Bài viết

• 548 Được cảm ơn

Mình thấy uống sữa này bé phát triển chiều cao rõ rệt, mình toàn cho bé uống grow nước, hộp 180ml là 14k, giờ nghe chị cửa hàng nói uống sữa lon sẽ nhiều dinh dưỡng hơn, cũng vừa mua thử 1 hộp Grow nắp vàng 1kg cho con dùng thử coi sao
    • 839 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Mình cũng mới cho con dùng thử sữa này. Mình pha thấy sữa tan nhanh k có bị vón cục. Mình sẽ dùng thử xem như thế nào rồi sẽ vào chia sẻ với các mẹ nha
    • 798 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Hôm qua mình xem báo thấy có loại Grow mới cho bé từ 1 đến 3 tuổi đó, có mẹ nào dùng chưa ?
    :Rose:
    • 60 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Tình hình là bé nhà em uống đã nhiều loại sữa rồi mà chưa kiếm được sữa nào hạp với bé..hôm qua em đi ra hiệu sữa thì được em nhân viên của Abbott giới thiệu cho em loại Grow Infant formula cho trẻ từ 0-6 tháng là nhãn hàng mới của công ty nhập ở mỹ về, có 3 tác dụng là tăng trưởng chiều cao,sức đề kháng và cân nặng mà giá cả rất tốt,chỉ bằng 1 nữa so voi similac. em mua hộp 900gr có 295k hay 2v85k gì đó.em đang cho bé dùng thử nếu hạp thì theo luon,vì em thấy giá cả cũng hợp lý,nhưng băn khoăn quá,không biết các mẹ đã cho bé uống sữa này chưa ạ? chia sẽ với em với ạ..
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sữa này mới quá bạn à mình chưa nghe bao giờ, con mình hồi giờ dùng similac của AB nhưng táo quá và không tăng cân lắm nên mình đổi sang XO cũng không cải thiện là mấy. Mình nghe bạn mình giới thiệu dielac optimum tốt lám mình mới mua 1 hộp 400g dùm thử chưa biết ra sao nửa.
    • 60 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranhoaingan Xem bài viết
    sữa này mới quá bạn à mình chưa nghe bao giờ, con mình hồi giờ dùng similac của AB nhưng táo quá và không tăng cân lắm nên mình đổi sang XO cũng không cải thiện là mấy. Mình nghe bạn mình giới thiệu dielac optimum tốt lám mình mới mua 1 hộp 400g dùm thử chưa biết ra sao nửa.
    vì sữa này mới ra mà bạn,con mình cũng đã dùng qua dielac optimum rồi,nhưng bị bón và không tăng cân mấy,nay được 4 tháng rồi mà chỉ được có 6kg,buồn hết sức..
    • 798 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Không hẳn là sữa này mới ra đâu mẹ nó ơi, họ vừa đổi Similac gain thành Abbott Grow đó.
    http://m.tuoitre.vn/tin-tuc/Kinh-te/...ap-gia-moi.ttm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 798 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Con mình đang dùng số 3, sữa này so với Similac IQ thì cái này rẻ hơn nhiều, 1 hộp 900gr có 270k thôi, con mình uống hợp, có tăng cân.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 60 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

vậ hả bạn,thế mà mình cứ tưởng,mà con bạn uống sữa này có bị bón không ha bạn?tăng cân nhiều không bạn ơi?
    • 60 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

cảm on bạn vì thông tin trên,mình gà mờ quá,không biết cái gì hết
  • Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5