• 0 Lượt chia sẻ
  • 155K Lượt đọc
  • 326 Trả lời

22 Người đang theo dõi

• 44 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chài, sao phải khổ sở thế không biết hả các mẹ, cứ cho em cái số đt hoặc nik, em tư vấn giùm. Nếu mẹ nào ở HN thì em tới tận nơi gặp luôn. Hiện tại ở HN club dinh dưỡng của bọn e khá nhiều thành viên rồi. CHủ tịch là a Hoàng Anh Tuấn, cũng là chủ tịch hội Marketing Hà Nội, mẹ nào chưa bik thì cứ search tên tìm hiểu thông tin cho tin tưởng hẳn rồi liên lạc với e cũng ko sao. E làm trợ lý trong clb. Trụ sở bọn e sắp chuyển về 273 Tôn đức thắng, sẽ có cả phòng tư vấn dinh dưỡng, spa, GYM luôn cho các mẹ. Có thẻ VIP và thẻ thành viên nhé. E sẵn sàng tư vấn free cho các mẹ trên wtt luôn. ^__^. Thầy Tuấn giảm 10kg trong 2.5 tháng mà không có tình trạng mệt mỏi vì thiếu ăn, mất nước nhé. Hơn nữa lại được uống sinh tố thoải mái ý ạ. ko bị cấm j luôn. Còn nếu mẹ nào nghi ngại thì cứ pm em trên này cũng được. EM ko phiền lòng đâu ạ . Tiện thể quảng cáo lun tí, ko bik có phạm quy ko, e vừa xách đc đống sp skin care ở Malay về, có cả the body shop, mẹ nào qtâm thì pm e nhớ. Em là Trang. E ở HN đấy các mẹ nhớ, ^^ 20 này e lại đi Malay học khóa training về dinh dưỡng tiếp rùi.
    Đt: 095 767 2122.
    Email: trạngtt98@gmail.com.
    YM: carnation004.
    Rất là yêu đời. Hài lòng với những gì mình có lắm lắm :LoveStruc::LoveStruc::Kiss::Kiss:
    Đừng ngại nói ra những khó khăn của mình với tất cả mọi người, nếu không bạn sẽ hối hận khi biết khó khăn của mình lại là thế mạnh của một ai đó rất gần bạn.:Battin ey::LoveStruc:
    • 1,278 Bài viết

• 1,155 Được cảm ơn

Tớ được anh trai chồng cho 1 hộp uống thử (anh ấy bán tạp hoá), chưa kịp uống thì bị ngộ độc thức ăn giảm mất 3kg thế là chồng không cho uống nữa, hic hic.
    • 89 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Có mẹ nào “chuột bạch” sữa này chưa? Kết quả thế nào hả các mẹ?
    • 44 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranthutrang1985 Xem bài viết
    Chài, sao phải khổ sở thế không biết hả các mẹ, cứ cho em cái số đt hoặc nik, em tư vấn giùm. Nếu mẹ nào ở HN thì em tới tận nơi gặp luôn. Hiện tại ở HN club dinh dưỡng của bọn e khá nhiều thành viên rồi. CHủ tịch là a Hoàng Anh Tuấn, cũng là chủ tịch hội Marketing Hà Nội, mẹ nào chưa bik thì cứ search tên tìm hiểu thông tin cho tin tưởng hẳn rồi liên lạc với e cũng ko sao. E làm trợ lý trong clb. Trụ sở bọn e sắp chuyển về 273 Tôn đức thắng, sẽ có cả phòng tư vấn dinh dưỡng, spa, GYM luôn cho các mẹ. Có thẻ VIP và thẻ thành viên nhé. E sẵn sàng tư vấn free cho các mẹ trên wtt luôn. ^__^. Thầy Tuấn giảm 10kg trong 2.5 tháng mà không có tình trạng mệt mỏi vì thiếu ăn, mất nước nhé. Hơn nữa lại được uống sinh tố thoải mái ý ạ. ko bị cấm j luôn. Còn nếu mẹ nào nghi ngại thì cứ pm em trên này cũng được. EM ko phiền lòng đâu ạ . Tiện thể quảng cáo lun tí, ko bik có phạm quy ko, e vừa xách đc đống sp skin care ở Malay về, có cả the body shop, mẹ nào qtâm thì pm e nhớ. Em là Trang. E ở HN đấy các mẹ nhớ, ^^ 20 này e lại đi Malay học khóa training về dinh dưỡng tiếp rùi.
    Đt: 095 767 2122.
    Email: trạngtt98@gmail.com.
    YM: carnation004.
    Ôi, chắc tại em nói không rõ nên các mẹ hiểu lầm, em không bán sữa Vinamilk nhé. Em chỉ dùng Herbalife thôi các mẹ ạ.
    Rất là yêu đời. Hài lòng với những gì mình có lắm lắm :LoveStruc::LoveStruc::Kiss::Kiss:
    Đừng ngại nói ra những khó khăn của mình với tất cả mọi người, nếu không bạn sẽ hối hận khi biết khó khăn của mình lại là thế mạnh của một ai đó rất gần bạn.:Battin ey::LoveStruc:
    • Mgz
    • 7 năm
    • 33 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

nhớ tập thêm tý thể dục nữa nhé cho hiệu quả cao , chứ vừa mới uống xong 1 ly lại tọng ngay 2 cái bánh ngọt chocolate thì :Sick:
    Sleeper Cell
    regged : 2007
    first post: July 22, 2009. :cool::Battin ey:
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình uống thử sản phẩm này rồi. Xuống được 2kg. Riêng mình thì thấy dễ uống hơn bột giảm cân của Cambridge gì đấy và giá rẻ hơn hẳn. Mình không uống được 3 lần/ngày như hướng dẫn, chỉ uống được 1 lần/ngày thôi, thường là buổi trưa, vì cty cho nghỉ có 1h, lười ra ngoài ăn trưa :-) Bạn nào muốn uống cho ngon thì cho chút ít cafe và nước đá vào. Mình không bị đói bụng như bạn nào tả. Tác dụng phụ duy nhất là hơi đi ngoài một chút, cũng có thể là tại mình rất thích ăn chua (xoài, cóc) ngay sau khi uống sữa :-) A quên, mình uống trong vòng 1 tháng.
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình là chuột bạch rồi đây, dùng được 6 hộp roài (trong vòng 1 tháng giảm 1kg) dưng mà thấy mọi ng bảo uống sữa giảm cân là hại gan với thận nên ko biết thế nào sợ lắm í
    Các mẹ có nghe nói thuốc giảm cân của Mỹ hàng xách tay này chưa đang định thử mà run quá:
    http://muahangmy.com/product/detail/...-120-vien.html
    • 17 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cac Me muon giam can oi!
    Me Chip an miến dong 2 thang giam 6 kg day, Neu Me nao ma khong them com thi an mien la ok lam. Me Chip thuong an 2 bữa trưa và tối còn bữa sáng vẫn an Bún rieu hoac các thứ khác bình thường Cac Me a. Mien nau voi 1 it thit bam va 1 mo ra cai ( hoac rau gi cung dc ). Thang dau tien Me Chip an ca thang thi giam dc 4 kg, thang thu 2 thi bua an bua khong thi giam dc 2kg. Suong lam cac Me a :Smiling:. Cac Me thu xem nhe!
    :Laughing::Applause::Laughing::Applause::Laughing: :Applause:
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 17 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

p/s: Me Chip giam dc 6 kg cach day 4 thang, vay ma tu do den gio an uong lai binh thuong ma ko bi nen can lai dau nhe.
    Mechipxinhxinh
    :Laughing::Applause::Laughing::Applause::Laughing: :Applause:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

@Mechipxinhxinh: mẹ chip ăn miến dong loại nào vậy? Ăn bao nhiêu miến/ngày? Mình rất thích ăn miến, bún riêu, v.v (nói chung không phải là cơm) vẫn thường ăn, mà sao không thấy ốm :-(
    @quyhtk: uống sữa làm sao hại gan với thận được bạn ơi? Nguyên tắc đơn giản của nó là bạn nạp năng lượng vào ít hơn sử dụng nên ốm thôi mà :-) Bạn uống 6 hộp mà sao giảm được có 1kg thôi vậy. Kinh nghiệm của mình là tuần đầu tiên mình uống, sợ đói nên ăn nhiều hơn ở các bữa sáng & tối. Kết quả là gần như không giảm. Sau đó phải điều chỉnh lại, 1 bữa sữa, các bữa khác ăn như cũ (không ăn tăng). Bạn thử xem.