• 0 Lượt chia sẻ
  • 156K Lượt đọc
  • 326 Trả lời

22 Người đang theo dõi

• 286 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Theo mình biết thì con bé làm chung nó uống xong bị ngộ độc dị ứng rùi nhập viện luôn... nên mình cũng ko dám thử nữa. Hồi trước mình uống Protin của Hùng Phát thấy cũng ok.
    • 610 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

bác gần nhà mình uống chẳng làm sao hết , bác gần 60tuổi rồi , 3 tháng xuống 5kg . cười fe fé
    • 697 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Mình uống mà chả giảm dc kí nào, chắc tại uống buổi đực buổi cái, k kết hợp cùng thể dục ăn kiêng nên cũng khó.
    • 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sallyftu Xem bài viết
    Mình uống mà chả giảm dc kí nào, chắc tại uống buổi đực buổi cái, k kết hợp cùng thể dục ăn kiêng nên cũng khó.
    Đây là vấn đề hot đây, hihi:Angel:.

Cái gì cũng phải đều đặn thì mới có hiệu quả chứ bạn, thậm chí tập thể dục cũng vậy. Nếu cứ bữa đực bữa cái thì không những tốn tiền mà còn tốn thời gian nữa chứ.
    :Smiling:Giấc mơ về hạnh phúc và thành công
    Mỗi ngày mới là một hy vọng mới!!!
    :Rose::Rose:
    • 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BabyBluBunny Xem bài viết
    Theo mình biết thì con bé làm chung nó uống xong bị ngộ độc dị ứng rùi nhập viện luôn... nên mình cũng ko dám thử nữa. Hồi trước mình uống Protin của Hùng Phát thấy cũng ok.
    Bị ngộ độc rùi nhập viện luôn hả? Gì mà ghê vậy???:Thinking: Nếu thực sự như thế thì mình cũng bye luôn đấy:Talktothe.

Có thể cô bạn đó giảm cân không đúng cách cũng có thể cô ta lam dụng sữa nhiều quá gây ra tình trạng suy nhược cơ thể do thiếu chất ý, mình thấy nhiều chị e muốn ghiam cân nhanh mà không kiểm soát được hành động của mình đấy chứ. Các chị hãy nhớ là để giảm cân an toàn và có hiệu quả thì cần có thời gian nha.
    :Rose::Rose::Rose:ngày xưa khi còn đi học mình nhớ thầy giáo có một câu nói rất hay, mình tin là các chị cũng biết "không có người phụ nữ xấu, chỉ có người phụ nữ không biết làm đẹp thôi".
    :Smiling:Giấc mơ về hạnh phúc và thành công
    Mỗi ngày mới là một hy vọng mới!!!
    :Rose::Rose:
    • 252 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Chồng tớ dùng rồi! Thấy hiệu quả lắm! Nhưng mà sữa này nhanh hết hàng cực. Trước là hộp sắt có 102K thôi, bây giờ chuyển sang hộp giấy là 210K rồi! Haizz...
    • 170 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Mình cũng muốn dùng thử nhưng nghe nói sau khi ngừng uống sữa, thì ăn 1 tí cũng tăng cân kinh lắm!!! Không biết thế nào? Ai có kinh nghiệm thì share với
    Nhìn từ bóng râm, bao giờ cũng thấy nắng lung linh, rực rỡ, cũng giống như luôn thấy người khác hạnh phúc hơn mình.:Rose:
    Mỗi ngày bên anh là một ngày hạnh phúc, là một ngày em sống không cho riêng mình.

• 47 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình cũng nghe nói trong thòi gian dùng sữa này thì có thể giam cân, có thể nhiêug hoặc ít, nhưng khi hok dùng nưa thì sao, lại len cân lại hả, hok lẻ muon giam cân thì cứ dùng hoai hả, như thế có ảnh hưởng đến sức khỏe của mình không.
    :Clown:Kaity***thiên thần của mẹ!!!
    :Rose::Rose:...:Kiss:...:Kiss:...:Kiss:...:Kiss:...:Rose::Rose:
    • 252 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Mình chẳng thấy chồng mình lên cân nữa đâu, mặc dù vẫn ăn uống bình thường (thâm chí có nhiều hôm 10 rưỡi đêm còn chạy ra ngoài làm bát phở!) Phải 2 tháng rồi ko dùng ấy chứ! Hay tại lão ý chăm tập tành nhỉ???
    • 184 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Hôm nay em bắt đầu uống Sữa giảm cân VNM thay cho bữa trưa mà giờ thấy đói quá.
    • 47 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi love283 Xem bài viết
    Hôm nay em bắt đầu uống Sữa giảm cân VNM thay cho bữa trưa mà giờ thấy đói quá.
    hichic, mình nghĩ nên dùng thay cho buổi tối thì tốt hơn đấy. Vì buổi tối mình thường ít hoat động hơn mà nên năng lượng cần cũng ít hơn.
    :Clown:Kaity***thiên thần của mẹ!!!
    :Rose::Rose:...:Kiss:...:Kiss:...:Kiss:...:Kiss:...:Rose::Rose:
    • 184 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeuKaity Xem bài viết
    hichic, mình nghĩ nên dùng thay cho buổi tối thì tốt hơn đấy. Vì buổi tối mình thường ít hoat động hơn mà nên năng lượng cần cũng ít hơn.
    Em uống theo hướng dẫn của VNM mà. Bây h buổi sáng em cố gắng dậy sớm đi bộ 30 phút. Không biết kết quả như thế nào đây. Mẹ các bé vào cổ vũ cho em để em có tinh thần chiến đấu với chiến dịch giảm cân nào.:Laughing::Laughing:.
    • 158 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Thấy một số chị giảm cân hay quá, em nặng gần 49 cân, cao có 1m51 à, thành thử nhìn vừa lùn vừa ú, muốn giảm bớt 4 cân đây này.

Quyết định chiều nay chạy đi mua sữa VNM về uống thử, các chị cổ vũ cho em với nhé. Em sợ ú lắm òi hu hu hu:Crying::Crying::Crying:
    • 998 Bài viết

• 221 Được cảm ơn

VNM có sữa giảm cân mà ko có sữa tăng cân hả các mẹ ?
    Cục cưng của ba mẹ. Ba mẹ yêu con nhất trên đời
    !:Kiss::Kiss:
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

hic hic, e cũng sợ lém các mẹ ui! :Sad: em muốn giảm kí lém ròi, lại đang phải học bơi nữa nên chả tự tin tẹo nào ak. người thì bảo uống không có tác dụng người thì bảo uống giảm đc, chả bít thị phi thế nào, thôi đành đánh quả liều vậy, chỉ sợ xiền mất tật mang thui ak, :Crying: đi mua nào, thành công sẽ pm mấy mẹ, mà ai có thông tin gì thì up cho em bít mí nhá, thaks nhìu nhìu naz :LoveStruc:
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

e vừa mua về 220k cạnh ngo 22 tôn thất tùng, đối diện mí bến xe buýt cổng tr y, k bít có dính phải hàng giả k nữa tiền mất tật magn thì khổ, mà sao e không tìm được nhà cô nguyễn thị hinh ngõ 22/1 tôn thất tùng nhỉ, mẹ nào bít pm e với
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

khà khà, mấy mẹ ui, e uống cũng đc một tuần ròi, đc lắm đóa,
    4 ngày đầu e giảm tới tận 2 kg lận ( uống đúng theo hướng dẫn ) 2 ngày sau e giảm đc 1 kg keke không khéo sau vụ nè e thành siêu mẫu mất :Laughing:nhưng k hiểu như thế có nhanh quá k nữa :Silly:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 32 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Hì hì sữa giảm cân này uống cũng OK lắm. Mình sanh bé thứ 2, cho bé bú nên bồi dưỡng nhiều, nặng đến 65 ký. Khi bé 11 tháng không bú mẹ nữa, mình bắt đầu giảm ăn và uống sữa này thay bửa trưa + tập thể dục 15 phút mỗi ngày. Đến nay, mình giảm được 10 ký rùi đó (3 tháng).

Có mẹ nào biết chổ bán rẻ rẻ không? Mình thấy sữa này trong sthị bán đến 235K, bên ngoài có chổ bàn 225K, chổ khác 215K.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Benchua; 24/06/2010 vào lúc 09:06 AM.
    • 24 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Các anh/chị vào trang web của Vinamilk, có thông tin của các cửa hàng bán sữa này đấy. Em có đại chỉ của cửa hàng khu vực Tp.HCM đấy.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 24 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

http://vinamilk.com.vn/?vnm=product&id=72

Các anh.chị vào đường link trên nhé.

Em cũng đã giảm cân trong 3 tuần được 2,5kg nhưng không phải bằng sữa Vinamilk.

Quá trình giảm cân, mình phải hạn chế ăn đồ ngọt, hạn chế ăn vặt ,ăn bánh. Đói bụng quá thì uống sữa vậy. Ăn thêm chuối, xoài nếu ăn các bữa không đủ no bụng.
    Bản thân em, các bữa trưa, cách 2 ngày, chỉ uống sữa đậu nành (220ml), 2 trái cam to + 2 hủ sữa chua.

Chúc mọi người giảm cân thành công
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)