• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Các loại sữa, bột

Sữa gạo Lức Reis của Đức

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.07K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 220 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

Mình bị bệnh đường ruột nên hay mua gạo lức về chế biến thành nước uống, hay nấu cháo, nấu cơm. Dùng cũng tốt nhưng mà hơi mất thời gian và để có gạo lức tin cậy mình toàn phải nhờ mua ở HCM nên rất lích kích.
    Mới gần đây trên thị trường thấy có loại sữa gạo lức Reis được bày bán, uống cũng dễ uống.
    Các mẹ cho mình lời khuyên xem loại sữa này liệu có đủ dưỡng chất như gạo lức nguyên hạt của mình không? Sau khi qua chế biến thành sữa gạo lức thì có mất đi dinh dưỡng nhiều so với ban đầu không? Tại không có thời gian, mà thấy tiện nên cũng thích, nhưng mà đang phân vân về chất lượng quá.
    "Đời không trả cát xê...
    Vì đam mê mà vẫn phải diễn.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 80 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heocoi246 Xem bài viết
    Mình bị bệnh đường ruột nên hay mua gạo lức về chế biến thành nước uống, hay nấu cháo, nấu cơm. Dùng cũng tốt nhưng mà hơi mất thời gian và để có gạo lức tin cậy mình toàn phải nhờ mua ở HCM nên rất lích kích.
    Mới gần đây trên thị trường thấy có loại sữa gạo lức Reis được bày bán, uống cũng dễ uống.
    Các mẹ cho mình lời khuyên xem loại sữa này liệu có đủ dưỡng chất như gạo lức nguyên hạt của mình không? Sau khi qua chế biến thành sữa gạo lức thì có mất đi dinh dưỡng nhiều so với ban đầu không? Tại không có thời gian, mà thấy tiện nên cũng thích, nhưng mà đang phân vân về chất lượng quá.
    sữa này hình như của Đức, hôm đi siêu thị mình cũng được nghe tư vấn sản phẩm cho sữa này, nhưng mình cũng chưa dùng qua, thông thường những thành phần của gạo lức giúp đẹp da, thanh lọc gan đấy mẹ heocoi246
    • 220 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

Mình biết tác dụng của gạo lức mà, nhưng đang phân vân không biết là sữa gạo lức còn nhiều dinh dưỡng như gạo lức hạt nữa không mẹ cobagio nhỉ
    "Đời không trả cát xê...
    • 44 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Có uống qua ùi, sữa nì uống cũng được, vị đúng như gạo lức đó, uống lạnh thì ngon hơn. mẹ heocoi k có thời gian chế biến thì dùng sữa cùng được, tiện lợi mà hàm lượng dinh dưỡng cũng cao. Thử dùng thời gian xem.
    “Mỗi khi đối mặt với thử thách, hãy tìm một lối đi chứ không phải là một lối thoát”.
    David L.Weatherfod
    • 220 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xoaichua Xem bài viết
    Có uống qua ùi, sữa nì uống cũng được, vị đúng như gạo lức đó, uống lạnh thì ngon hơn. mẹ heocoi k có thời gian chế biến thì dùng sữa cùng được, tiện lợi mà hàm lượng dinh dưỡng cũng cao. Thử dùng thời gian xem.
    Cảm ơn mẹ xoaichua. Mình sẽ kết hợp. Khi nào bận rộn quá mua sữa gạo lức về dùng, còn bình thường vẫn đặt mua gạo lức về chế biến.
    "Đời không trả cát xê...
    • 80 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Vị cũng ổn nhưng mà chưa thấy nhiều shop bán lắm,
    • 220 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

đã uống, vị nó không khác gì vị gạo lức cả.. đặt lạnh uống thì cũng được các mẹ ạ...
    "Đời không trả cát xê...