Các loại sữa, bột

Sữa Friso, Friso Gold, Friso Comfort (Phần 2)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 166K Lượt đọc
  • 1.51K Trả lời

35 Người đang theo dõi

• 238 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xuxuxinh2008 Xem bài viết
    ko bìt mẹ nào còn điểm fiso ko.để cho mình với.mình thiếu 4 điểm mà đang cần wá,con sắp đi biển mà.số đt là 0912.98.9988.mong tin các mẹ
    Mẹ nó ở đâu? Tớ có 2 điểm đấy, nếu mẹ nó cần tớ tặng cho. Tớ ở HN.

• 81 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Haphuong05 Xem bài viết
    Mẹ nó ở đâu? Tớ có 2 điểm đấy, nếu mẹ nó cần tớ tặng cho. Tớ ở HN.
    thế mẹ nó để cho mình nhé.mẹ nó cho mình số đt.mình liên lạc,mình ở 18HỘi vũ hoặc là TRương định

• 238 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xuxuxinh2008 Xem bài viết
    thế mẹ nó để cho mình nhé.mẹ nó cho mình số đt.mình liên lạc,mình ở 18HỘi vũ hoặc là TRương định
    Minh da nt cho ban so dt cua minh roi day.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 644 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lamanhmai Xem bài viết
    Có mẹ nào ở HN nhận được vé mời tham dự chtrinh do Friso tổ chức ở CV Thống Nhất vào chủ nhật này (28/6/2009) chưa? mình nhận được rồi đấy, mình sẽ đưa bé đi, mẹ nào đi thì ới nhé
    Hôm qua nhà tớ cho con đi rồi. Chán òm á. Có vé mời nhưng mà vào cửa tự do. Có vài trò chơi cho các con, bạn nào dán đủ 3 ngôi sao gì đó được nhận quà. Nhưng mà quà cũng chỉ toàn đồ vớ vẩn. Tờ rơi, sách tư vấn thì đương nhiên, bé nào cũng xin được 1 cái chong chóng lòe loẹt. Đông nhưng k thấy vui tý nào. Lần sau tổ chức chắc mang xe tới nhà đón cũng không đi. Hết

• 429 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Mình cũng thấy thất vọng toàn tập luôn, không như lần trước mình đưa con đi Abbott tc ở Giảng Võ, có tư vấn cân nặng, chiều cao, trắc nghiệm IQ, giảm cân cho mẹ... Đúng thật Friso quá kém, trò chơi nghèo nàn, quà tặng cũng thế nốt, ox mình đi cùng kêu than quá trời làm mình càng chán, đưa con về sớm luôn, cũng may trời k nắng lắm... gửi xe lại bị chặt chém 10 nghìn vnđ:Sick::Sick::Sick: Chăng bõ công mình hý hửng:Sad:

• 134 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gbbuon Xem bài viết
    Hôm qua nhà tớ cho con đi rồi. Chán òm á. Có vé mời nhưng mà vào cửa tự do. Có vài trò chơi cho các con, bạn nào dán đủ 3 ngôi sao gì đó được nhận quà. Nhưng mà quà cũng chỉ toàn đồ vớ vẩn. Tờ rơi, sách tư vấn thì đương nhiên, bé nào cũng xin được 1 cái chong chóng lòe loẹt. Đông nhưng k thấy vui tý nào. Lần sau tổ chức chắc mang xe tới nhà đón cũng không đi. Hết

Ôi may qua hôm qua thấy trời oi nen ko cho con di. Phù phù..

• 91 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Mình còn thiếu 4 điểm để đổi khăn tắm cho con, mẹ nào có dư nắp thì cho mình xin nhé! Mình đang rất cần vì cu con thích cái khăn tắm quá mà hỏi mua người ta không bán. Cảm ơn các mẹ nhiều nhé! Vui lòng nt cho mình, mình sẽ gọi lại ngay vì mình ít vào đây. 0983029499
    Chỉnh sửa lần cuối bởi quynhchi_htdt; 29/06/2009 vào lúc 03:37 PM.
    Nick cũ của tớ là mehatdau nhé!
    Cây xanh thì lá cũng xanh, Cha mẹ hiền lành để đức cho con.

• 539 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 426 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lamanhmai Xem bài viết
    Mình cũng thấy thất vọng toàn tập luôn, không như lần trước mình đưa con đi Abbott tc ở Giảng Võ, có tư vấn cân nặng, chiều cao, trắc nghiệm IQ, giảm cân cho mẹ... Đúng thật Friso quá kém, trò chơi nghèo nàn, quà tặng cũng thế nốt, ox mình đi cùng kêu than quá trời làm mình càng chán, đưa con về sớm luôn, cũng may trời k nắng lắm... gửi xe lại bị chặt chém 10 nghìn vnđ:Sick::Sick::Sick: Chăng bõ công mình hý hửng:Sad:
    Ôi may quá, mình cho con ngủ dậy muộn nó lại đi thả diều với bố. xong cả nhà lên cụ chơi chứ ko đi vào đó. Đang tưởng sẽ tiếc, ai dè thấy các mẹ kêu quá trời à hị hị

• 767 Bài viết

• 1,581 Được cảm ơn

Em được tặng 1 hộp Frisolac 1 loại 900gr HSD 6/2010 và 1 hộp Frisogold 1 loại 900gr HSD 1/2011. Em cho bé bú mẹ chủ yếu và sau này cũng tính cho bé bú sữa khác. Em để lại Frisolac giá 200K và Frisogold giá 325K. Chị nào có nhu cầu pm cho em nhé. Em ở Sài Gòn, giao tận tay các chị ở quận 1,3,4,7. :Smiling: Mua cả hai em chỉ lấy 510K nhé.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi nhim&socnau; 30/06/2009 vào lúc 04:30 PM.
    Co nhung niem rieng lam tim thon thuc Nen doi moi xinh heo hon nu cuoi Co nhung niem rieng mot doi cam nin Nen khi xuoi tay con chut ngam ngui...