Các loại sữa, bột

Sữa Friso, Friso Gold, Friso Comfort (Phần 2)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 172K Lượt đọc
  • 1.51K Trả lời

• 708 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Mình được tặng 6 hộp frisolac hấp thu .Các mẹ hay dùng hàng này thì chắc biết công dụng của nó rồi.Ai lấy e để lại 160k/1 hộp.Coi như tặng cho các mẹ để cháu bé hay ăn chóng lớn.Hộp 900gr các mẹ nhé
    • 737 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi EffLaLa Xem bài viết
    Trời!!! Thời gian KM chỉ có 1,5 tháng làm sao tích đủ 16 điểm, trong khi 1 hộp FG3 1.5kg có 3 điểm àh, Friso KM kiểu này sao vô lý thế nhỉ.
    Mình cũng thấy vậy á, bây gờ con lớn rồi nên sữa CT cũng ko uống nhiều như trước, 1,5 tháng khó mà tích đủ 16đ :Sad:
    • 50 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi souri Xem bài viết
    Mình cũng thấy vậy á, bây gờ con lớn rồi nên sữa CT cũng ko uống nhiều như trước, 1,5 tháng khó mà tích đủ 16đ :Sad:
    ĐÚNG RỒI đó, nhiều chỗ đại lý mình là khách quen mà ko cho nợ nắp, bắt fai tháo nắp ra ko? làm mình mua mấy hộp 1 lúc để tháo nắp nhôm kịp lấy quà tặng, chán ghê, chắc kì này ko đổi đc cái xe rồi. chắc fai mua xe từ những bạn bán quà khuyến mãi từ sữa quá
    • 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi luongquymyco Xem bài viết
    Mình cũng nhận được điện thoại giống như bạn vậy, nhưng đến lúc gọi lại để hỏi sữa thì không có ai nghe máy cả. Sữa frisolac comfort bây giờ ở các cửa hàng ko có nữa hay sao vậy các mẹ? Bé mình uống sữa đó, mà bây giờ mua ở đâu cũng không có hết, hic hic... có ai biết ở đâu bán thì chỉ giúp mình với...
    Mẹ nào muốn mua sữa giá gốc dật ít nắp được xe em chỉ chỗ nhé
    • 6,376 Bài viết

• 14,046 Được cảm ơn

Mình nghe chương trình khuyến mãi đổi xe này chỉ dành cho siêu thị (không có dán tem đâu, vì cô nhân viên bảo dán tem lon sữa dễ bị khách hàng giật nắp nhôm lấy tem, bỏ lại lon sữa không mua), mua sữa rồi lấy hóa đơn siêu thị đủ số lon quy ra điểm thì đổi quà thôi.
    • 234 Bài viết

• 194 Được cảm ơn

Theo như mẹ Abi thì đổi ở siêu thị thì không phải giật nắp nhôm- nhưng giá siêu thị thì đắt hơn ở shop.. Còn nếu mua ở shop thì shop bắt phải giật nắp - thế thì làm sao mà bảo quản sữa được vì mình tính toán thế này:
    16 điểm = 5 lon 1,5kg hay 7,5kg + 1 lon 400g thì cũng xấp xỉ 8kg. Con uống được 1 tháng 3kg sữa là giỏi. Vậy muốn giật nắp phải uống 3 tháng mới xong. Lúc đó thì hết KM rồi. Hix...

Định quay lại Friso lấy quà KM cho con. Vì hồi đó con uống Friso cũng chịu lắm.
    Nhưng tình hình này, chẳng quay lại nữa. Cứ cho uống tiếp sữa tươi và Cô Gái Hà Lan 123, tiết kiệm được khối tiền để mua xe đạp cho con - mà rinh ngay 1 cái xe đạp xịn về - không cần giật nắp nhôm - không cần lo sữa bị hư... hix
    Không biết phòng marketing của Friso tính toán KM cái kiểu gì mà điên thế không biết!!! Bó tay! Chắc toàn là mấy ông bà chưa có con ngồi tính trên giấy thui!
    • 38 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em có một số nắp nhôm FG3 không tem, không biết có dùng vào việc đổi quà KM không nhỉ, chứ tích đủ 16 điểm thì khó quá. Có mẹ nào có cao kiến gì không, giúp em để đổi quà cho con với, hic, bé nhà em uống sữa yếu lắm.
    • 6,376 Bài viết

• 14,046 Được cảm ơn

Mình vẫn biết mua ở siêu thị đắt hơn, nhưng không phải giật nắp nhôm hỏng sửa, chỉ cần lấy hoá đơn tính tiền của siêu thị đủ số lon là đổi xe, mình đang làm cái thẻ vàng ở chổ cô nhân viên sữa siêu thị nên cố gồng mình lên (chứ mua ở ngoài rẻ được 33K/hộp, mà tính ra làm cái thẻ vàng tích điểm cũng có lợi, mua 10 hộp tặng 1 hộp, chứ hồi đó giờ mua ngoài rẻ mà không làm thẻ nên cũng không được gì, tiệm gần nhà Friso gold3 có 320K, giờ đang mua ở siêu thị 353K). Mình đã có xe đẹp cho con rồi, mới mua hôm vừa sau tết, nhưng vẫn thích cái kiểu xe leo núi, nghe cô nhân viên bảo xe này nhập luôn từ nước ngoài chứ không phải nhựa chợ Lớn như mấy đợt trước, hì vì thích nên phải chịu :Sad:.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mẹ Abi; 21/06/2010 vào lúc 08:50 PM.
    • 6,376 Bài viết

• 14,046 Được cảm ơn

À quên nữa, mua Friso gold các mẹ nhớ đòi quà đính kèm nhé, 1 hộp sữa kèm 2 hộp Lock & Lock dễ thương lắm.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

MÌnh không tìm thấy thông tin khuyến mãi friso tháng 6 trên internet. Đến chỗ mua hàng họ bảo Friso 2 không có quà tặng xe đạp. Chỉ có friso lớn hơn mới được. Khó hiểu quá.
    • 53 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình cũng muốn đổi xe cho con quá, nhưng mà đổi tận 6 lon 1.5kg thì phải 3 tháng sau con mình mới uống hết sữa. hic
    Gia đình yêu thương
    • 50 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

hom qua đi siêu thị big C gò vấp thấy nó bán sữa friso giảm giá còn 295k cho hộp số 3 là = ngoài đại lý rồi đó, nó ghi là giữ hóa đơn để đổi quà như zậy là khỏi lo dật nắp lấy quà rồi đó các bạn
    • 187 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

có mẹ nào có nắp nhôm ko tem ko dùng đến thì cho e nhé.e còn thiếu 3cai nắp nữa là đủu điểm đổi xe cho bé.
    nắp ko có tem KM cũng đc ạ.
    e cám ơn các mẹ nhiều
    • 195 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

@phuonglan145: Hình như tớ còn nắp không tem đấy. Để tớ về nhà check lại đã nhé
    Nhưng đang thắc mắc là nắp k tem mà cũng đổi đc quà hả mẹ nó. Mách cho tớ cái!
    • 38 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em cũng đang thắc mắc sao mẹ ấy lại dùng được nắp không tem để đổi quà vậy, chỗ nào cho đổi quà mà không tem mách cho các mẹ đi đổi với. Cám ơn mẹ ấy nhiều nhiều.
    • 5,036 Bài viết

• 2,196 Được cảm ơn

Nhà mình con cũng đang uống FG, nhưng là số 2. 1 tháng 4 hộp 900gr. Nếu Friso áp dụng đổi quà cho cả số 2 thì khéo con mình cũng rinh được khối quà rồi. Chờ khi nào con sang số 3 sẽ để dành nắp vậy.
    • 43 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Hoa ra sua FG chi khuyen mai tu so 3 tro len thoi ha. Tiec qua cac me nhi, con minh lai dang uong so 2. Co sua gi khuyen mai cho so 2 ko cac me bao minh voi
    • 1,737 Bài viết

• 1,423 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em cần tư vấn gấp nè:
    Bé nhà em không chịu ăn S26 , cứ đút vào là lè ra , em đã mua 1 hộp Friso Gold 1 nhưng em lại sợ táo, ko biết em có nên đổi Frisolac Gold 1 ko? 2 loại này có gì khác nhau ko ạ?
    Các mẹ giúp em với nhé.
    Iu các mẹ nhiều.

:Kiss::Kiss::Kiss::Kiss:
    • 187 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

e hay mua đồ ở cửa hàng này nên e quen chị ý e còn thiếu 3nap nữa chị ý hứa sẽ đổi xe đạp cho e với điều kiện phải có nắp nhôm ko co tem cũng đc chị ý sẽ xin cty mấy cái tem dán vào coi như mua sữa nhà chị ý
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 113 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Đại Bàng Cùi Mía Xem bài viết
    Các mẹ ơi, em cần tư vấn gấp nè:
    Bé nhà em không chịu ăn S26 , cứ đút vào là lè ra , em đã mua 1 hộp Friso Gold 1 nhưng em lại sợ táo, ko biết em có nên đổi Frisolac Gold 1 ko? 2 loại này có gì khác nhau ko ạ?
    Các mẹ giúp em với nhé.
    Iu các mẹ nhiều.
    Friso Gold 1, 2 mới đổi tên thành Frisolac Gold 1,2 đó bạn, bà bán hàng nói với minh dzay đó
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)