• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Các loại sữa, bột

Sữa Enfamil - Enfamil Lipil with iron

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 57.6K Lượt đọc
  • 193 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sacmau_81 Xem bài viết
    bé của mẹ aint uống enfamil màu vàng cũng đi phân xanh hã?con mình cũng vậy tệ hơn nữa là phân lõng như là sình bụng vậy phân màu xám xám.mặc dù bé kg đau bụng.mà hình như mình thấy uống sữa nhập thì phân bé có màu xanh thì phải?hay tại cơ địa con mình kg nữa.nhưng mình thắc mắc là bé nhà mình uống simmilac của ba gửi về thì bị táo bón đi phân xanh và xấu hơn cả enfamil nữa.Ngược lại uống Fiso Gold hay Enfalac vn thì phân vàng khuôn đẹp.có thêm mẹ nào cho con uống Enfamil phân bé màu xanh kg?mình thấy con kg tăng cân thấy con uống sữa nhập mà còn ị kg tốt lo lắng muốn cho con uống lại Fiso Gold nhưng ox thì cứ muốn con uống sữa mỹ đễ phát triên trí não.mình thì thấy con ngày một teo mặt thỏn lại mà bực ox vô cùng.làm mẹ rồi cái gì cũng nghĩ cho con thương con trai wa...
    Ban ơi mình cg đang cho con uống enfamil infant cg đi phân màu xanh, thỉnh thoảng thấy có hạt màu vàng trong sữa, mà chả hiểu sao uống đc 20 ngày cg lên dc 5 lạng nh mà mặt cứ tóp đi, mình thấy con bạn cg giống con mình, hixhix, thế đi phân xanh có phải do bé ko hấp thụ đc hết chất trong sữa ko ban?
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongmip Xem bài viết
    Bé nhà mình uống từ lúc sinh đến giờ, bây giờ be 3 tháng rưỡi lên cân đều nhưng bé cũng đi phân hơi lỏng, xanh xanh mịn giống như bùn non vậy, không biết như vậy có sao không nữa. ah, khi mình pha sữa lâu lâu lại phát hiện có một hạt sữa không tan, có màu vàng trông như hạt bắp vậy. Có mẹ nào thấy như mình không? mình mua hàng xách tay ở VN.
    e cg đang cho con uống sữa này, cg tình trạng như vậy hix hix, có sao ko chị?
    • 157 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Mod ơi cho em xin phép chút xíu nha Mod đừng xóa nick em tội nghiệp T_T

Các Mẹ ơi, cách đây khoảng 6 hôm em có mua sữa Enfamil Infant 1 Màu vàng cho Sushi nhà em ( cháu bị bón nặng ạ, đi phân thành từng cục ấy khổ thân lắm ), thấy hiệu quả luôn, cháu đi ngoài đều ngày 1 lần phân tốt lắm. Nhưng khổ nỗi mới uống được 1/2 bịch ( em mua hộp 1.66kg, gồm 3 bịch 663gr ) thì nàng ấy không bú nữa ạ T_T
    Có Mẹ nào đang cho bé bi nhà mình dùng cùng loại sữa này có nhu cầu thì lấy lại giúp em với ạ ( em tiếc xiền lắm ). Em để lại 2 bịch 663gr còn nguyên tem nguyên hộp giấy, nhựa 800k thôi ạ.
    Số đt của em đây ạ 09.73.tám hai sáu bảy tám chín em tên Thảo ạ.
    Bây giờ bé nhà em uống Gerber Good Start màu xanh, ngừoi nhà lại gửi lẫn 1 hộp màu cam Gente nên em phải qua nhà Gerber nhờ các mẹ lấy hộ. Chán dã man
    Thuốc trị loét, chảy máu dạ dày gia truyền của gia đình em: http://zaodich.com/forum/f2490/thuoc.../#post28438504

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

các mẹ ơi cho e hỏi , e đang cho con e uống sữa Enfamil Newborn , e đọc trong web enfamil của mỹ ngta ghi hàm lượng vitamin D cao hơn Enfamil Infant , dùng cho bé trong 3 tháng đầu , nếu zậy e có cần phải thêm vitamin D3 cho bé nữa ko , e ko phơi nắng cho bé , bsĩ cho bé uống vitamin D3 Aquadetrim , mỗi ngày 2 giọt , hàm lượng 1000IU. e cảm thấy mỗi lần cho bé uống bé biếng bú hẳn . e sợ ko cho bé uống vit D3 thì bé ko hấp thụ tốt đc canxi ... e nên làm sao đây T_T

e nghe nói sữa Enfalac A+ hàm lượng cao hơn Enfamil, có mẹ nào tư vấn cho e ko ạ
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

christian louboutin like a brand is one factor who boasts about the typical and standard not vocally but with the best good quality attire and tools. The most essential accessory from christian louboutin is its shades which have established a scenario of excellence a single of the fashion experts, all the plethora of christian louboutin shades involves a feel of outstanding style and charisma. The frames from the christian louboutin sunglass is renowned for the classic and complicated look, it shows relating to how to be innovative that could define your issue with a great deal ease. Despite the fact that not before 1999 christian louboutin had put its title inside the manufacturing from the eyeglasses, christian louboutin sunglass are produced to higher typical with superb contacts that safeguard your sensitive eyes in the christian louboutin outlet risky sun rays from the ultra purple sun rays. christian louboutin has oriented new style and fashion and also the fashionable eyeglasses making use of the bold colors and elegance could be worn for the everyday casual place on. It is among the most well known trends inside the designer sunglass sector it is variegated itself in supplying the subtle kinds of the frames that could focus on each ones needs. As quickly as christian louboutin released its eyeglasses, it possessed quick fashion authority, if you wish to go via the timeless assortment of the christian louboutin shades males you will want to invest in the sunglass which will nevertheless add Italian chic to numerous trends. christian louboutin continues to be now referred to as among the most influential brands of their time. christian louboutin shades males possess several lens technology such as the anti-reflective, gradient, inter changeable, shown, photo chromatic and polarized. christian louboutin eyeglasses is created based on the theme and varies in sort some frames www.christianlouboutinstoreoutlet.com possess the vivid and ambitious frames representing the present and bold appear. You will obtain some frames representing the delicate and urbane looks. Other individuals undertakes the classy and traditional strategy some possess the geek appear despite the fact that some possess the nerd appear, regardless of the sorts of the frames mainly because they focus on preferences from the everyone. Just like you will obtain frames from the varied type the males accessible similarly possess the varied mood and various mindset, on their behalf christian louboutin shades males happen to be the acceptable option for them. So you have humongous quantity of designer frames that you could raise the luxurious look of the character. Christian Louboutin Outlet Store On the century christian louboutin occur to be making the eyeglasses below the incredibly most effective supervision and far skilled hands to go with the soft possibilities that come with girls. It really is been produced applying the situation from the art technologies that the majority of the persons are hunting for. christian louboutin shades ladies have finish up being the should have accessory from the modern day dame there some genuinely fascinating set of frames to draw in the a variety of and engaging ladies. Every frame is obtainable in four colors to match the natures of year. After looking in the christian louboutin sunglass women it may be perfectly understood that they are crafted for fantasy to turn out to be worn in tangible existence. christian louboutin shades ladies is renowned for the durability and sturdiness simply because it is the inclination from the women to decide on the items that final Christian Louboutin Outlet more than usual. We're awaiting you working with the magnificent contacts cheap christian louboutin at inexpensive rates. Christian Louboutin Pumps Pigalle 120 Patent Black Christian Louboutin Stylish Boots Alta Arielle A Talon Python Christian Louboutin Slingbacks Alta Spritney Cuoio Christian Louboutin Peep Toe Pumps Very Jaws 140 Black White Christian Louboutin Peep Toe Pumps Greissimo Multi Color
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Would you like a small glittering glamour for your ensembles? This Maykimay Strass Clutch by Christian Louboutin is studded with black diamonds all-over, which supports you accomplish just that. Make it along whilst you Christian Louboutin Outlet place on your mod modest-dresses, graphic t shirts and jeans shorts or skinny jeans. Place on your metallic grey sandals to achieve your laid-back pop-art look. It features a modest pouch fixed on cheap christian louboutin the Christian Louboutin Outlet Store interior, signature red-colored lining, along with a signature shoe zip to lock. With its medium size W103 x H53 x D13, www.christianlouboutinredshop.com its particular to contain cheap christian louboutin your bare necessities and a lot a lot more. Christian Louboutin Stylish Boots Forever Tina Suede Dark Purple Christian Louboutin Pumps Pigalle 100 Studded Black Christian Louboutin Peep Toe Pumps Altadama Leather Black Christian Louboutin Stylish Boots Bourge Patent Tall Black Christian Louboutin Peep Toe Pumps Knotted Leather Pink
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Important Christian Louboutin Outlet Footwear Strengthen Your Temperament When Christian Louboutin low-cost on the web was 14 years of age , he what is fashion inside a nightclub, enabling him www.christianlouboutinredshop.com to stage performances and hostess enthusiasm for expanding.Christian louboutin presents a quantity of leading and christian louboutin athletic footwear arriving some extravagant appears and leather or canvas solutions, that Christian Louboutin Outlet Store is actually superb. Even dropped from school, each day iin nightclubs perform some chores, side, browsing for improvement style can be a breakthrough of generating Christian Louboutin Footwear . Hathaway As Catwoman is a specific of these that receives superb status all a lot additional than the planet.You want to get a set of inexpensive christian louboutin athletic shoes for that darling? What precisely are you awaiting christian louboutin outlet purchase ? 29 years of age Hathaway As Catwoman was placing on a thick dress, plus Christian louboutins stage split leg let fans necessary to marvel in the Hollywood actress, versatility. For that dancing girls speaking, footwear is most crucial, must not merely cozy, but additionally actually amazing, desirable, let males and ladies immediately.It is in fact rather fortunate for you to own I Quickly simply have an easy believed, need to be to make these ladies all place on my maked Christian Louboutin Footwear , considerably extra comfortable and set of footwear.This may well be positive the provide within the goods. Every person wants to obtain diverse and the moment his demands are regularly content, of course he could pick this brand without any any hesitations. Regardless of christian louboutin clearance 2012 you admit or otherwise, the wonder and finest efficiency of Hathaway As Catwoman cheap christian louboutin due to the assistance of these a set of Christian louboutin high heel footwear. If you favor a entire overview toward this mens christian louboutin collection, please arrived at our on the net christian louboutin footwear buy outlet. Visit the niche shops for this, this isn't a excellent notion. As everyone knows, you are going to come across constantly expensive inside it. May possibly properly be you will locate at times soon after they have christian louboutin outlet a price reduction time. I'm certain that the man you're dating would like it a lot, becasue it is the sorts of 2012 mens Christian Louboutin Outlet christian louboutin athletic footwear and is the owner of lots of particular and distinctive functions. This rjyxiaocaicl001 Report is Electronic mail this informative write-up to some Buddy! Get Articles such as this 1 direct for your e-post workplace box!Sign up absolutely free of charge presently! Christian Louboutin Evening Ambertina Bejeweled Christian Louboutin Stylish Pumps Snakeskin Platform Blue Christian Louboutin Mary Jane Pumps Luly Brown Christian Louboutin Peep Toe Pumps Maleva Mary Jane Black Christian Louboutin Sandals Toutenkaboucle 150 Suede Buckle Blac
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quynh8x Xem bài viết
    các mẹ ơi cho e hỏi , e đang cho con e uống sữa Enfamil Newborn , e đọc trong web enfamil của mỹ ngta ghi hàm lượng vitamin D cao hơn Enfamil Infant , dùng cho bé trong 3 tháng đầu , nếu zậy e có cần phải thêm vitamin D3 cho bé nữa ko , e ko phơi nắng cho bé , bsĩ cho bé uống vitamin D3 Aquadetrim , mỗi ngày 2 giọt , hàm lượng 1000IU. e cảm thấy mỗi lần cho bé uống bé biếng bú hẳn . e sợ ko cho bé uống vit D3 thì bé ko hấp thụ tốt đc canxi ... e nên làm sao đây T_Te nghe nói sữa Enfalac A+ hàm lượng cao hơn Enfamil, có mẹ nào tư vấn cho e ko ạ
    Enfamil NB danh cho be tu 0-3m, sau 3m ban nen chuyen sang enfamil infant, hoi truoc con minh cho uong vitamin cung rat luoi bu lam, nen minh ngung han luon, hic. Co gang phoi nang nhieu cho be thi be bu lai binh thuong. Vitamin A va D chi tan trong dau nen khi be chua an dam thi se ko hap thu duoc het vitamin , tu do gay bieng an do ban.
    • 165 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Tình hình là rất tình hình bé nhà em được 8m15 hiện vẫn còn đang bú sữa mẹ nhưng mà sữa em giờ ít lại rồi nên em cho bé bú thêm sữa Ct . Lúc đầu em cho uống friso nhưng mà tiêu hóa ko tốt mà cũng không tăng cân mà bé cũng không chịu ăn dặm nữa giờ em đổi qua Enfamin của mỹ ạ nghe nói sữa này có đầy đủ chất cho bé. Có mẹ nào cho bé uống sữa này không cho em chút ý kiến với ạ
    • 202 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quynh8x Xem bài viết
    các mẹ ơi cho e hỏi , e đang cho con e uống sữa Enfamil Newborn , e đọc trong web enfamil của mỹ ngta ghi hàm lượng vitamin D cao hơn Enfamil Infant , dùng cho bé trong 3 tháng đầu , nếu zậy e có cần phải thêm vitamin D3 cho bé nữa ko , e ko phơi nắng cho bé , bsĩ cho bé uống vitamin D3 Aquadetrim , mỗi ngày 2 giọt , hàm lượng 1000IU. e cảm thấy mỗi lần cho bé uống bé biếng bú hẳn . e sợ ko cho bé uống vit D3 thì bé ko hấp thụ tốt đc canxi ... e nên làm sao đây T_T

e nghe nói sữa Enfalac A+ hàm lượng cao hơn Enfamil, có mẹ nào tư vấn cho e ko ạ
    Mẹ nó ơi. Mình cũng đang dùng enfamil newborn cho bé. Bé được 23 ngày. Ban đầu phân vàng dẻo đẹp lắm chẳng hiểu sao bjo toàn phân lỏng lợn cợn hoa cà hoa cải và phân màu vàng nhiều nước và có mùi hôi. Con bạn có bị như vậy không ?
    • 2,780 Bài viết

• 4,465 Được cảm ơn

Mình cho con uống thì cũng bón, nhưng mình dùng song song 2 lọai Hipp và enfamil thì không thấy tình trạng này nữa. May mắn là mình tự order đuợc ở bên Mỹ nên không lo hàng giả, hàng nhái, kém chất lượng .
    BÌNH CHỌN CHO NHƯ AN
    NHẤN VÀO LINK ĐÍNH KÈM, BẤM VÀO Ô BÌNH CHỌN HOẶC TỪ MÁY DI ĐỘNG NHẮN TIN THEO CÚ PHÁP

NSN 9333 GỬI 8788

http://ngoi.com/huynh-ngoc-nhu-an-3d55254.html

THANKS CẢ NHÀ Ạ
    • 11 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cháu mình ở Việt Nam cũng uống sữa Enfamil, mình thấy sữa này tốt. Bạn có thể tới thăm cháu và mua sữa chỗ mình luôn nha hihi, shop mình ở 354 Ngô Gia Tự P4 Q10, DT 098998769baybay, sữa thì mình ship bên USA về, chính mình mua và ship về, chị mình phân phối, bạn cứ yên tâm về chất luong, con mình cũng uống enfamil nhung uong it lam, chủ yếu là uống sữa mẹ, tối mình dặm thêm thôi, bé mình thích uống sữa bột enfamil chứ không thích sữa nướcm lắm, chắc sữa bột nhạt giống sữa mẹ hihi, có gì ủng hộ mình nha, còn đặt hàng trực tiếp thì inbox cho mình theo thông tin bên dưới nha.
    • 11 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cháu mình ở Việt Nam cũng uống sữa Enfamil, mình thấy sữa này tốt. Bạn có thể tới thăm cháu và mua sữa chỗ mình luôn nha hihi, shop mình ở 354 Ngô Gia Tự P4 Q10, DT 098998769baybay, sữa thì mình ship bên USA về, chính mình mua và ship về, chị mình phân phối, bạn cứ yên tâm về chất luong, con mình cũng uống enfamil nhung uong it lam, chủ yếu là uống sữa mẹ, tối mình dặm thêm thôi, bé mình thích uống sữa bột enfamil chứ không thích sữa nướcm lắm, chắc sữa bột nhạt giống sữa mẹ hihi, có gì ủng hộ mình nha, còn đặt hàng trực tiếp thì inbox cho mình theo thông tin bên dưới nha.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các a c ơi có ai biết cho e hỏi .cu Tý nhà e uống sữa enfamil từ lúc mới sinh ,vì me không có sữa ,nhưng đến tháng thứ 5 thì cháu bị đi ngoài phân sống 1 tháng nay rồi uống các loại thuốc chỉ đỡ chư không khỏi được.e mới chuyen sang loại enfami a+2 được may ngày .e đang phân Vân k biet có phải do uống sữa mà cu Tý nhà e bị như vậy không,có a c nào bít giúp e voi ạ!
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giá bao nh b. Loại newborn
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ib giá0906558334