• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Các loại sữa, bột

Sữa Enfagrow bị bón, không tăng cân!!!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.85K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

• 102 Bài viết

• 160 Được cảm ơn

Có mẹ nào trong tìng trạng giống mình tư vấn với: Bé uống sữa Enfa 1, 2 tiêu hóa tốt tăng cân bình thường, nhưng từ khi đủ 12 tháng chuyển sang Enfagrow thì bị bón kinh khủng mặc dù chế độ ăn dặm hợp lý cho nên gần 3 tháng sử dụng Enfa 3 không tăng lên lạng nào.
    Mình đang định đổi sữa nhưng chưa quyết định được, nhờ các mẹ tư vấn giúp, thành thật cám ơn nhiều./.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 35 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Bé nhà mình cũng vậy. Lúc mới sanh mình cho uống Enfalac A+, đến 6 tháng thì mình đổi qua Friso gold 2 vì bé không thích Enfapro A+. khi bé tròn 1 tuổi mình cũng đổi nhiều loại sửa thì bé lại thích Enfagrow A+. Nhưng sửa này đúng là táo bón lắm. Mỗi ngày bé mình ăn đầy đủ nhóm rau và trái cây nhưng lần nào output cũng đỏ cả mặt. Mình đang lo lắng không biết có nên đổi sửa khác hay không?:Thinking:
    • 35 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Bé nhà mình cũng vậy. Lúc mới sanh mình cho uống Enfalac A+, đến 6 tháng thì mình đổi qua Friso gold 2 vì bé không thích Enfapro A+. khi bé tròn 1 tuổi mình cũng đổi nhiều loại sửa thì bé lại thích Enfagrow A+. Nhưng sửa này đúng là táo bón lắm. Mỗi ngày bé mình ăn đầy đủ nhóm rau và trái cây nhưng lần nào output cũng đỏ cả mặt. Mình đang lo lắng không biết có nên đổi sửa khác hay không?:Thinking: