• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Các loại sữa, bột

Sữa Enfagrow A+ số 3, mẹ nào đã cho con dùng chưa ạ! Em xin vài lời góp ý với ạ!

Đến trả lời mới nhất
  • 10 Lượt chia sẻ
  • 46.8K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 66 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trước đây, mình vẫn thường xuyên cho bé uống Physilolac sau một thời gian loay hoay không biết chọn sữa nào cho bé vì bị táo bón. Trộm vía, với bé nhà mình sau khi uống sữa trên thì thấy ổn. Nhưng giờ bé thích vị ngọt hơn nên mình nghĩ đổi sữa khác xem sao. Bác bán hàng ở Sơn Tây cố vấn chuyển sang dòng Enfagrow A+. Ừ thì thử .

Mở ra uống thấy rất thơm, vị ngọt ngon trộm vía bé rất thích. Nhưng tìm mãi chẳng thấy cái thìa đong sữa đâu. Tự pha mấy hôm nhưng nghĩ tự pha ngọt như này không biết có sao không. Gọi điện đến văn phòng đại điện hỏi, điện thoại của mình được chuyển sang phòng bán hàng. Mình hỏi: "Bé nhà chị thích uống ngọt, chị pha khá ngọt có được không?", nhân viên nghe điện rất vui vẻ trả lời: "theo em thì chị nên pha theo chỉ dẫn ở hộp sứa, và chị có thể hỏi thêm thông tin qua đường dây 1900..." Mình bảo sao chị tìm không thấy thìa đong sữa. Vậy là sau một hôm, thìa và một phần quà cho bé đã được chuyển đến tận nhà mình.

Mình thấy dich vụ của hãng sữa Enfagrow A+ này quả là đáng trân trọng. Nhận được một cái thìa đong sữa và phần quà đồ chơi rất nhỏ thôi nhưng sao thấy vui thế. Chiều nay gọi điện đến cảm ơn nhưng chưa được. Vậy là quyết định lên đây viết vài dòng chia sẻ. Cảm ơn bạn (xin lỗi mình quên tên cô bé nghe điện thoại ) và cảm ơn Enfagrow nhé.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nhóc nhà e dùng sữa này 1 thời gian rồi thấy cũng ổn. Em thấy quan trọng là con hợp sữa nào chị ạ. sữa này thì e thấy k bị mấy vụ như của abbott.
    Ba Sẽ Làm Cánh Chim.......Cho Con Bay Thật Xa...
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

be nha me nay giong be nha minh the cung sinh theu 1 thang cung 2,7 kg va cung uong enfa tu be
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình dùng sữa enfa thường xuyên từ lúc mình mang thai đến giờ bé nhà mình đã gần 4 tuổi .mình chưa thấy đc lần nào cửa hàng sữa quà tặng cho bé .mình thấy các loại sữa khác đều đc tặng đò chơi trẻ em thường xuyên..tuy k là gì nhưng khi dẫn bé đi mua sữa bé đc nhận quà thì thấy con vui .và reo ''con có quà ' ng mẹ nào k gắng bó với loại sữa mình chọn.nhiều lúc muốn đổi sữa cho bé .nhưng đã dùng giờ đổi sữa k bk có hợp với bé k
    có mẹ nào giúp mình tư vấn chon loại sữa nào thích hợp cho bé với
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cu Bin nhà mình cũng uống Enfa từ 04 tháng tới giờ gần 21 tháng, chưa thay đổi sữa bao giờ, mấy lần thử đổi nhưng bé không hợp. Thấy cu nhà mình chịu uống là mừng rồi. Mình thấy sữa công thức cũng không khác nhau nhiều lắm, quan trọng là bé uống có hấp thu không thôi. Từ số 3 trở lên là có mã số tích điểm trên nắp hộp rồi nên chắc không phải giả, khi đi mua sữa mình chỉ kiểm tra hạn sữa là chính, và hộp không bị móp méo là cũng yên tâm rồi
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2