Các loại sữa, bột

Sữa Enfagrow A+ số 3, mẹ nào đã cho con dùng chưa ạ! Em xin vài lời góp ý với ạ!

Đến trả lời mới nhất
  • 10 Lượt chia sẻ
  • 35.7K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 60 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trước đây, mình vẫn thường xuyên cho bé uống Physilolac sau một thời gian loay hoay không biết chọn sữa nào cho bé vì bị táo bón. Trộm vía, với bé nhà mình sau khi uống sữa trên thì thấy ổn. Nhưng giờ bé thích vị ngọt hơn nên mình nghĩ đổi sữa khác xem sao. Bác bán hàng ở Sơn Tây cố vấn chuyển sang dòng Enfagrow A+. Ừ thì thử .

Mở ra uống thấy rất thơm, vị ngọt ngon trộm vía bé rất thích. Nhưng tìm mãi chẳng thấy cái thìa đong sữa đâu. Tự pha mấy hôm nhưng nghĩ tự pha ngọt như này không biết có sao không. Gọi điện đến văn phòng đại điện hỏi, điện thoại của mình được chuyển sang phòng bán hàng. Mình hỏi: "Bé nhà chị thích uống ngọt, chị pha khá ngọt có được không?", nhân viên nghe điện rất vui vẻ trả lời: "theo em thì chị nên pha theo chỉ dẫn ở hộp sứa, và chị có thể hỏi thêm thông tin qua đường dây 1900..." Mình bảo sao chị tìm không thấy thìa đong sữa. Vậy là sau một hôm, thìa và một phần quà cho bé đã được chuyển đến tận nhà mình.

Mình thấy dich vụ của hãng sữa Enfagrow A+ này quả là đáng trân trọng. Nhận được một cái thìa đong sữa và phần quà đồ chơi rất nhỏ thôi nhưng sao thấy vui thế. Chiều nay gọi điện đến cảm ơn nhưng chưa được. Vậy là quyết định lên đây viết vài dòng chia sẻ. Cảm ơn bạn (xin lỗi mình quên tên cô bé nghe điện thoại ) và cảm ơn Enfagrow nhé.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nhóc nhà e dùng sữa này 1 thời gian rồi thấy cũng ổn. Em thấy quan trọng là con hợp sữa nào chị ạ. sữa này thì e thấy k bị mấy vụ như của abbott.
    Ba Sẽ Làm Cánh Chim.......Cho Con Bay Thật Xa...
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

be nha me nay giong be nha minh the cung sinh theu 1 thang cung 2,7 kg va cung uong enfa tu be
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2