• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Các loại sữa, bột

Sữa Dialac Alpha có giúp tăng cân

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 4.63K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

• 42 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

có mẹ nào cho con dùng sũa của vinamilk chưa cho mình hỏi với, sữa này dùng bé có nhanh tăng cân không? bé nhà em đang dùng sữa Gain 3 nhưng thấy rất chậm tăng cân, các mẹ chia sẽ kinh nghiệm với mình với
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 127 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

bé của em đúng Dielac Alpha Step 1 từ lúc mới sinh nè chị. Trộm vía con em lên cân đều đều, trung bình mỗi tháng 1kg - 1.2kg.
    Em thấy bé nhà em uống loại này output hàng ngày tốt ( trôm vía). Nhưng loại này hơi ngọt hơn những loại khác nên khi pha chị có thể cho nhiều nc hoặc bớt sữa đi một ít so với công thức để bé ko bị ngấy.
    Em mua loại 900g là 135k/ hộp. Chị thử loại nhỏ trước xem con chị dùng hợp không đã nhé.
    Chúc hai mẹ con nhiều sức khỏe
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi broochlyn Xem bài viết
    bé của em đúng Dielac Alpha Step 1 từ lúc mới sinh nè chị. Trộm vía con em lên cân đều đều, trung bình mỗi tháng 1kg - 1.2kg.
    Em thấy bé nhà em uống loại này output hàng ngày tốt ( trôm vía). Nhưng loại này hơi ngọt hơn những loại khác nên khi pha chị có thể cho nhiều nc hoặc bớt sữa đi một ít so với công thức để bé ko bị ngấy.
    Em mua loại 900g là 135k/ hộp. Chị thử loại nhỏ trước xem con chị dùng hợp không đã nhé.
    Chúc hai mẹ con nhiều sức khỏe
    Bạn ơi thế giờ bé nhà bạn vẫn dùng loại này ah? Hôm nay mình mới cho con mình dùng lần đầu tiên, mình cũng lo lắm vi ko biết chất lượng ntn chứ bé nhà mình kén sữa lắm, các loại sữa ngoại đều không thích uống loại nào cả.
    • 359 Bài viết

• 257 Được cảm ơn

một topic dành cho quảng cáo
    • 112 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình có thấy quảng cáo đâu nhỉ. Chỉ là các mẹ hỏi han nhau thôi mà.
    • 819 Bài viết

• 351 Được cảm ơn

Mình đã cho con thử rồi, em bé chê ngay lập tức, mình cũng thử nếm thì thấy vị của nó giống như kiểu sữa đặc có đường pha ra. Chắc là tùy em bé thôi, có bé hợp bé không.
    • 677 Bài viết

• 231 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyentuyetngan Xem bài viết
    có mẹ nào cho con dùng sũa của vinamilk chưa cho mình hỏi với, sữa này dùng bé có nhanh tăng cân không? bé nhà em đang dùng sữa Gain 3 nhưng thấy rất chậm tăng cân, các mẹ chia sẽ kinh nghiệm với mình với
    Bạn qua topic này tham khảo xem, nhiều thông tin lắm đấy.
    http://www.webtretho.com/forum/f106/...8/index38.html
    http://zaodich.com/forum/f2935/thanh.../#post28968169
    Giọng bé líu lo tựa chim non
    Bàn chân tí hon chạy lon ton