• 1 Lượt chia sẻ
  • 67.9K Lượt đọc
  • 155 Trả lời

8 Người đang theo dõi

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8
    • 1,427 Bài viết

• 266 Được cảm ơn

:Laughing: E thấy có người bảo sữa dê Vitacare của Nga rất tốt, có mẹ nào đã dùng qua sản phẩm sữa này cho con rồi thì có thể cho e biết sp sữa này bán ở đâu ko ạ, e cũng muốn mua cho baby của e uống mà ko biết mua ở đâu bi giờ??????????:Thinking: :Thinking:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 112 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebethuylinh Xem bài viết
    :Laughing: E thấy có người bảo sữa dê Vitacare của Nga rất tốt, có mẹ nào đã dùng qua sản phẩm sữa này cho con rồi thì có thể cho e biết sp sữa này bán ở đâu ko ạ, e cũng muốn mua cho baby của e uống mà ko biết mua ở đâu bi giờ??????????:Thinking: :Thinking:
    Dung la uong sua nay rat tot, nhung minh nghi cung phai tuy xem co hop voi tung be khong. Be nha minh da 32 thang roi, dot vua roi minh cung cho be uong khoang 4 thang sua de nay, nhung moi ngay chi 1 coc thi trom via be cung khac han. Moi toi gia hoi chat 350K/1hop 400g.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,427 Bài viết

• 266 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi metitto Xem bài viết
    Dung la uong sua nay rat tot, nhung minh nghi cung phai tuy xem co hop voi tung be khong. Be nha minh da 32 thang roi, dot vua roi minh cung cho be uong khoang 4 thang sua de nay, nhung moi ngay chi 1 coc thi trom via be cung khac han. Moi toi gia hoi chat 350K/1hop 400g.
    Bạn ơi, bạn cho mình địa chỉ mua sữa đó ở đâu với:Crying:
    • 2,020 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Mình thấy ở 33 Nguyễn Như Đổ có đấy, giá 360K/h 400g.
    Mẹ yêu em bé tý ty của mẹ :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:
    • 103 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Các mẹ có biết là bao tuổi uống dc k? Cứt thối um nhà mình 10 tháng có uống dc k nhỉ?!
    :Laughing: :Laughing: :Laughing: :Laughing: :Laughing:
    • 798 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Cho em hỏi ở SG có nơi nào bán sữa này ko ạ ? bé nhà em gần 9 tháng có uống được ko ?
    :Rose:
    • 1,309 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Ở bên có bạn bán đấy, nhưng tờ kg để ý ở đâu.
    • 798 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cunken Xem bài viết
    :Silly::Silly::Silly:
    • 332 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Sữa này bạn có thể vào vitacare.co.uk để tìm hiểu :Smiling:
    Riêng mặt trời chỉ có 1 mà thôi, và mẹ em chỉ có 1 trên đời :Rose::Rose::Rose:
    • 124 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

link này phải không mẹ nó , tớ mua sữa agusa thường xuyên của mẹ này . Chờ các mẹ comment thêm rồi mon men thử em sữa dê đọc qua thì thấy tác dụng có vẻ vượt hơn hẳn sữa bò hửm

http:///forum/index.php/topic,9026.0.html
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 124 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

mà trong topic thì thấy có 2 loại sữa dê đều của Vitacare ( nắp vàng và nắp trắng ) ? Thế dùng loại nào tốt hả các mẹ ? thấy bán đồng giá 450k mà :Thinking:
    • 798 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Có ai có hộp sữa thì xem dùm mình lượng canxi và sắt trong 100ml sữa này nha. Tks nhìu.
    • 332 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Ca: 66 mg
    Fe: 0,85 mg

Bạn kiểm tra xem loại nào dành cho trẻ nào, có loại dành cho trẻ dưới 1 tuổi và từ 1 đến 3 tuổi mà.
    Riêng mặt trời chỉ có 1 mà thôi, và mẹ em chỉ có 1 trên đời :Rose::Rose::Rose:
    • 1,309 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ_mốc Xem bài viết
    link này phải không mẹ nó , tớ mua sữa agusa thường xuyên của mẹ này . Chờ các mẹ comment thêm rồi mon men thử em sữa dê đọc qua thì thấy tác dụng có vẻ vượt hơn hẳn sữa bò hửm

http:///forum/index.php/topic,9026.0.html
    Đúng rồi, nếu trên 1 tuổi bạn cho uống sữa dê NZ đi, 81 Thái thịnh có bán đấy. Mình nghĩ sữa cứ Úc và NZ mà phang.

1ly/ngày là ổn nhé. Bé cao lắm.
    • 1,309 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 2HN Xem bài viết
    :Silly::Silly::Silly:
    Đâu phải tớ bán đâu, ý mẹ nó là gì?
    • 798 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

hihi, ý gì đâu mà ý, vì tớ thấy thông tin mập mờ đó mà. :Laughing:
    • 798 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ANN_TNT Xem bài viết
    Ca: 66 mg
    Fe: 0,85 mg

Bạn kiểm tra xem loại nào dành cho trẻ nào, có loại dành cho trẻ dưới 1 tuổi và từ 1 đến 3 tuổi mà.
    Bé nhà mình gần 9 tháng rồi bạn ạ.:Rose: Chắc bạn đang dùng loại cho bé dưới 1 tuổi ? không biết là loại cho bé từ 1-> 3 tuổi lượng canxi có cao hơn ko ha bạn ?:Rose:
    • 798 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Đúng rồi, nếu trên 1 tuổi bạn cho uống sữa dê NZ đi, 81 Thái thịnh có bán đấy. Mình nghĩ sữa cứ Úc và NZ mà phang.

1ly/ngày là ổn nhé. Bé cao lắm.
    bé nhà bạn cao bao nhiu ? con mình dùng sữa bebivita lượng can xi là 119mg / 100ml nhưng vẫn ko cao, lúc 8 tháng đo được có 70 cm à.
    • 1,309 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

bé nhà bạn cao bao nhiu ? con mình dùng sữa bebivita lượng can xi là 119mg / 100ml nhưng vẫn ko cao, lúc 8 tháng đo được có 70 cm à.
    Bé nhà tớ 2 tuổi 90cm, nếu theo cthức thì lớn trưởng thành sẽ là 1.8m:Laughing: GÁI nhé..
    • 1,309 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

hihi, ý gì đâu mà ý, vì tớ thấy thông tin mập mờ đó mà. :Laughing:
    Hic, lướt qua mà nhớ được ở bibi là hay lắm rồi, vì có đọc nội dung đâu. Tớ qua thời tìm sữa cho con rồi, vì thấy topic mình biết tý nên nhảy vào thôi...:Silly:
  • Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8