• 0 Lượt chia sẻ
  • 770 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 805 Bài viết

• 162 Được cảm ơn

Đã có mẹ nào cho bé uống sữa dê của Nga chưa ạ? Bé nhà em mới bước sang tháng thứ 2, uống đủ loại sữa mà vẫn táo và tăng cân ít, có người mách cho sữa dê của Nga tốt lắm. Đã có mẹ nào dùng thử thì cho em lời khuyên với, nên cho bé uống hoàn toàn sữa dê, hay phải kết hợp thêm sữa khác nữa?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cẩn thận khi mua sữa Similac và Enfamil hàng MỸ xách tay các mẹ ơi

Mình bức xúc quá nên phải viết lên đây để chia sẻ cùng các mẹ. Vừa qua có nhiều bạn nhắn tin cho...

• Không còn “sống trong sợ hãi”

Hệ thống gas với bếp gas, ống dẫn gas, van gas nếu không được bảo trì định kỳ sẽ dễ dàng trở thành...

• Khi nào nên dùng sữa pedia sure của abbot?

Các mẹ ơi, cho em hỏi là ưu điểm và nhược điểm của sữa pediasure của abbott dành cho trẻ biếng ăn...

• Có ai đã sử dụng sữa dê của cơ sở chế biến sữa dê chị LÊ ( Sài Gòn)?

Cơ sở chế biến sữa dê chị Lê (20/10 Hồ Hảo Hớn) , mình mới hỏi giá 1/2 lít sữa dê tươi là 25k, 1lít =50k. Muốn mua cho con uống mà không biết cơ sở này có Ok không nhỉ ? Có mẹ nào đã từng sd sữa của cơ này không chia sẻ kinh nghiệm với mình nhé ! Cảm ơn nhìu lắm ! Ở SG có nơi nào bán sữa dê tươi...

• Sữa Babushkino của Nga

Bé nhà mình đầu tiên dùng sữa Physiolac, sau khi đi hết phân su thì bé đi táo, thành khuôn, mỗi lần rặn là khóc. Mình đổi sang Nan pro, bé đi 2-3 ngày 1 lần, có hôm 4 ngày mình phải thụt mới đi, nhưng phân vẫn mềm, ko rắn. Mình đổi sang thử Babushkino, vì nghĩ là cùng dòng của Nga, và đọc thấy...

2. Video có thể bạn quan tâm

• 937 Bài viết

• 263 Được cảm ơn

Sữa Dê ...
    bạn tham khảo bên này nhé!Con mình uống sữa này nhưng k lên cân mấy, chỉ thấy đỡ táo bón thôi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
/* Insert JS to active Chartbeat */ /* End Insert JS to active Chartbeat */