• 0 Lượt chia sẻ
  • 615 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 805 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Đã có mẹ nào cho bé uống sữa dê của Nga chưa ạ? Bé nhà em mới bước sang tháng thứ 2, uống đủ loại sữa mà vẫn táo và tăng cân ít, có người mách cho sữa dê của Nga tốt lắm. Đã có mẹ nào dùng thử thì cho em lời khuyên với, nên cho bé uống hoàn toàn sữa dê, hay phải kết hợp thêm sữa khác nữa?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Sữa Nan của Nga

Tớ đang cho ku con ăn sữa Nan của Nga, đọc trên diễn đàn thấy các mẹ nói là sữa Nan của Sing ngon hơn, chẳng biết thế nào? Các mẹ tư vấn cho tớ cái. Tớ đang mua sữa Nan ở CH Colorful số 5 Hàng Mành nhưng chẳng yên tâm chất lượng cho lắm. Các mẹ biết địa chỉ nào uy tín giới thiệu cho tớ nhé. Cám...

• Muốn mua sữa thật phải biết rõ sữa giả

Hiện nay, dù đã được báo chí thông tin nhiều về các loại sữa giả đang được bày bán tràn lan tại...

• Sữa xách tay: Liệu có thể tin tưởng tuyệt đối?

Sữa xách tay & hành vi người dùng: Không có nước nào mà hàng nước ngoài lại được yêu chuộng nhiều...

• Có mẹ nào biết vế sữa dê của Đài Loan?

Các mẹ ơi, chị cùng cơ quan em đang cho con uống sữa dê (sữa công thức)của Đài Loan thấy bảo tốt, mua ở Hàng Buồm, giá khoảng 600k/hộp 900g nhưng e chưa hiểu gì về sữa này cả.Hiện con được 8 tháng đang ăn Gain 2 nhưng e ko thấy con lên cân 2 tháng nay rồi vẫn 7kg, có mẹ nào biết về sữa dê Đài Loan...

• Hành trình sữa Dr.Luxia đến Việt Nam

Tổng quan thị trường sữa Thị trường sữa hiện nay đang có rất nhiều sản phẩm tốt và chất lượng...

• Con mình sẽ là cầu thủ tương lai

Mình thấy các chị mình quen cứ đặt nặng vấn đề con cái sau này phải làm bác sỹ hay doanh nhân này...

• 937 Bài viết

• 259 Được cảm ơn

Sữa Dê ...
    bạn tham khảo bên này nhé!Con mình uống sữa này nhưng k lên cân mấy, chỉ thấy đỡ táo bón thôi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)