• 0 Lượt chia sẻ
  • 588 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 805 Bài viết

• 160 Được cảm ơn

Đã có mẹ nào cho bé uống sữa dê của Nga chưa ạ? Bé nhà em mới bước sang tháng thứ 2, uống đủ loại sữa mà vẫn táo và tăng cân ít, có người mách cho sữa dê của Nga tốt lắm. Đã có mẹ nào dùng thử thì cho em lời khuyên với, nên cho bé uống hoàn toàn sữa dê, hay phải kết hợp thêm sữa khác nữa?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 10 sai lầm khi cho bé uống sữa tươi, sữa bột

http://soxaydungcantho.vn/upload/13-11/110-loi-ngo-ngan-khi-me-cho-tre-uong-sua1.jpg Thêm nước...

• Sữa Babushkino của Nga

Bé nhà mình đầu tiên dùng sữa Physiolac, sau khi đi hết phân su thì bé đi táo, thành khuôn, mỗi lần rặn là khóc. Mình đổi sang Nan pro, bé đi 2-3 ngày 1 lần, có hôm 4 ngày mình phải thụt mới đi, nhưng phân vẫn mềm, ko rắn. Mình đổi sang thử Babushkino, vì nghĩ là cùng dòng của Nga, và đọc thấy...

• Cẩn thận khi mua sữa Similac và Enfamil hàng MỸ xách tay các mẹ ơi

Mình bức xúc quá nên phải viết lên đây để chia sẻ cùng các mẹ. Vừa qua có nhiều bạn nhắn tin cho...

• Có nên cho bé 7 tháng ăn nhiều bữa không?

Bé nhà e được gần 7 tháng.e đang cho bé ăn bột gạo nấu cùng rau và các loại thịt xay.một bữa bé ăn...

• Sữa Nan của Nga

Tớ đang cho ku con ăn sữa Nan của Nga, đọc trên diễn đàn thấy các mẹ nói là sữa Nan của Sing ngon hơn, chẳng biết thế nào? Các mẹ tư vấn cho tớ cái. Tớ đang mua sữa Nan ở CH Colorful số 5 Hàng Mành nhưng chẳng yên tâm chất lượng cho lắm. Các mẹ biết địa chỉ nào uy tín giới thiệu cho tớ nhé. Cám...

• 939 Bài viết

• 259 Được cảm ơn

Sữa Dê ...
    bạn tham khảo bên này nhé!Con mình uống sữa này nhưng k lên cân mấy, chỉ thấy đỡ táo bón thôi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)