• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 632 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 805 Bài viết

• 162 Được cảm ơn

Đã có mẹ nào cho bé uống sữa dê của Nga chưa ạ? Bé nhà em mới bước sang tháng thứ 2, uống đủ loại sữa mà vẫn táo và tăng cân ít, có người mách cho sữa dê của Nga tốt lắm. Đã có mẹ nào dùng thử thì cho em lời khuyên với, nên cho bé uống hoàn toàn sữa dê, hay phải kết hợp thêm sữa khác nữa?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Pha sữa không đúng cách thì sữa xịn cũng bằng không!

https://scontent-b-hkg.xx.fbcdn.net/hphotos-xap1/t1.0-9/10622774_924609480887840_3888061713921401692...

• Sữa Nan của Nga

Tớ đang cho ku con ăn sữa Nan của Nga, đọc trên diễn đàn thấy các mẹ nói là sữa Nan của Sing ngon hơn, chẳng biết thế nào? Các mẹ tư vấn cho tớ cái. Tớ đang mua sữa Nan ở CH Colorful số 5 Hàng Mành nhưng chẳng yên tâm chất lượng cho lắm. Các mẹ biết địa chỉ nào uy tín giới thiệu cho tớ nhé. Cám...

• Loại BVS nào dùng an toàn và hiệu quả nhất các mẹ ơi?

Gần đây em hay bị ngứa lúc kỳ kinh, đã thay 5 7 loại nhưng chưa ăn nhằm gì. Hôm qua than thở với...

• Sữa xách tay: Liệu có thể tin tưởng tuyệt đối?

Sữa xách tay & hành vi người dùng: Không có nước nào mà hàng nước ngoài lại được yêu chuộng nhiều...

• Sữa dê của Nga

Đã có mẹ nào cho bé uống sữa dê của Nga chưa ạ? Bé nhà em mới bước sang tháng thứ 2, uống đủ loại sữa mà vẫn táo và tăng cân ít, có người mách cho sữa dê của Nga tốt lắm. Đã có mẹ nào dùng thử thì cho em lời khuyên với, nên cho bé uống hoàn toàn sữa dê, hay phải kết hợp thêm sữa khác nữa?

• 937 Bài viết

• 259 Được cảm ơn

Sữa Dê ...
    bạn tham khảo bên này nhé!Con mình uống sữa này nhưng k lên cân mấy, chỉ thấy đỡ táo bón thôi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)