• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.86K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 334 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mẹ nào có biết ngoài sữa Pedia Sure ra còn có loại nào dành cho bé lười ăn, suy dinh dưỡng không? Bé nhà mình uống Pedia Sure không hợp, bị táo bón nên mình muốn đổi sữa khác. Các mẹ chỉ dùm với!

con trai của mẹ thật đáng yêu:Applause:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sữa Pedia Sure dành cho bé lười ăn,suy dinh dưỡng ah,mình đang muốn mua cho con gái mà chưa biết mua loại nào để bé ăn tốt hơn.:Smiling:
    • 734 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Pediasure là sữa có thành phần dinh dưỡng cao hơn các sữa khác, để bổ sung cho bé vào những khi bé ốm, chán ăn...
    Nếu mà táo quá, thì chị thử dùng s26 xem. Vì những sữa có năng lượng và chất cao, thì nhiều bé sẽ hay bị táo. Muốn duy trì tiếp sữa thì thử cho ăn hoa quả, uống nc hoa quả, chất xơ vào để cải thiện.

MỖI NGƯỜI CHA NÊN NHỚ RẰNG, MỘT NGÀY NÀO ĐÓ ĐỨA TRẺ SẼ LÀM THEO HÀNH ĐỘNG CỦA HỌ THAY VÌ NHỮNG LỜI KHUYÊN
    • 170 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeChuotTip Xem bài viết
    Pediasure là sữa có thành phần dinh dưỡng cao hơn các sữa khác, để bổ sung cho bé vào những khi bé ốm, chán ăn...
    Nếu mà táo quá, thì chị thử dùng s26 xem. Vì những sữa có năng lượng và chất cao, thì nhiều bé sẽ hay bị táo. Muốn duy trì tiếp sữa thì thử cho ăn hoa quả, uống nc hoa quả, chất xơ vào để cải thiện.
    Theo mình nghĩ thì nên cho bé uống sữa nào đó có thành phần giúp kích thích vị giác để bé có cảm giác muốn ăn thì tốt hơn. Nhưng có sữa nào có thành phần này không nhỉ ? :Thinking::Laughing:
    • 1,175 Bài viết

• 4,031 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khoibim Xem bài viết
    Các mẹ ơi, mẹ nào có biết ngoài sữa Pedia Sure ra còn có loại nào dành cho bé lười ăn, suy dinh dưỡng không? Bé nhà mình uống Pedia Sure không hợp, bị táo bón nên mình muốn đổi sữa khác. Các mẹ chỉ dùm với!
    Không biết kinh nghiệm của mình có áp dụng đwợc với bé nhà bạn không nhwng bé mình cũng hay táo khi uống Pedisure, mình thường pha loãng hơn so với công thức. Uống sữa công thức pha ngọt quá cũng là nguyên nhân gây táo bón đấy. Mình pha theo công thwcs thì thấy ngọt quá bé cũng k chịu uống thế là mình pha loãng hơn thấy bé uống đwợc mà lại đỡ táo, bạn cho bé uống một chút nwớc lọc vào buổi sáng khi chưa ăn gì cũng cải thiện đựoc đấy
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Hamaian; 10/10/2009 vào lúc 10:29 AM.
    • 434 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

bạn cho con uống thử sữa Berlamin xem. ở mục này có topic loại đó đó.
    cái Ốc nà cái Ốc iu..
    ..Này con yêu ơi, con biết không, mẹ yêu con, yêu con nhất đời..