Các loại sữa, bột

sữa cho trẻ em gầy,ốm (SUNNY GAIN)

Đến trả lời mới nhất
  • 4 Lượt chia sẻ
  • 11.3K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 344 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

giống nhà em thế bé nhà em 21 tháng mà chưa được 11kg nè cho uống Psure mà vẫn không thấy thay đổi gì mấy buồn ghê cơ sưa sunny này giá cả thế nào nhỉ các me nào biết chỉ giúp mình với tớ ở Hà dông mua sữa này ở đâu
    • 3,953 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me2cu Xem bài viết
    Con mình cũng còi lắm, gần 4 tuổi rồi mà mới có hơn 13kg thôi. Đã thay đổi nhiều loại sữa, hiện giờ bé đang uống Pediasuare mà vẫn không thấy thay đổi. Mẹ BongvaBen cho con uống sữa Sunny Gain thế nào rồi, có thấy lên cân không?

Con mình cũng giống con bạn, uống Pediasure mãi cũng chẳng ăn thua gì, không biết sữa này có tốt ko?
    Con nhà tớ cũng còi lắm, uống cả Pediasure Úc rùi vẫn ko ăn thua, thế rùi có chị hàng xóm chị í bẩu tớ là pha sữa bột vào sữa tươi ko đường cho con uống, tớ cũng thử và cho uống sữa tươi thanh trùng mộc châu pha cùng sữa dielac anpha thì trộm vía có khá hơn đấy
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BongBenBun Xem bài viết
    Mình mua là 144k/hộp đấy, thấy ghi của hãng FRANCEXPA NUTRITION.
    trên nhãn ghi "thức uống dinh dưỡng sunny gain dành cho trẻ twf 3-15 tuổi có nhu cầu tăng cân" (WEIGHT GAIN) với công thức sữa giàu đạm
    Mình cũng đang định mua loại sữa này. Nhưng cũng đang lo ko biết liệu có tốt không. Mẹ nào mua rồi thì tư vấn giúp mình với. Và có thể mua sữa này ở đâu được?
    Cung cấp các sản phẩm gốm sứ Việt - Nhận đặt hàng, làm theo yêu cầu các sản phẩm gốm sứ

Website: http://gomsuviet.vn - Email: kinhdoanh@gomsuviet.vn
    • 618 Bài viết

• 218 Được cảm ơn

Các mẹ cho con uống rồi vô hồi âm gấp gấp đi ah!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 618 Bài viết

• 218 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Elovi Xem bài viết
    Con nhà tớ cũng còi lắm, uống cả Pediasure Úc rùi vẫn ko ăn thua, thế rùi có chị hàng xóm chị í bẩu tớ là pha sữa bột vào sữa tươi ko đường cho con uống, tớ cũng thử và cho uống sữa tươi thanh trùng mộc châu pha cùng sữa dielac anpha thì trộm vía có khá hơn đấy
    Bạn ơi cho mình công thức pha với..con bạn tăng cân tốt kg?
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2