• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.94K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 305 Bài viết

• 219 Được cảm ơn

Các Mẹ góp ý cho mình với, con mình đã 6 tuổi rồi, cũng hơi ù tí. Bé thích uống sữa ấm nên mình cho bé uống, bé đang uống sữa bột CGHL Gold 456. Nhưng mình ngẫm nghĩ 456 là dành cho bé còn mình chồi lá kìa, còn bây giờ "Lá già" rồi, 456 sẽ không còn phù hợp nữa.
    Mình muốn đổi sữa khác, hình như ABBot có một loại Grow School phù hợp cho bé trên 6 tuổi phải không, còn sữa nội có sữa nào phù hợp với lứa tuổi đó các mẹ tư vấn mình với. Thanks nhé.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Liệu có sữa bột cho bé bị làm giả hay không?

Mình nuôi bé thứ hai bằng sữa bột (sữa công thức) gặp phải một số vấn đề về sữa, rất mong được các bố mẹ khác chia sẻ. - Chuyện thứ nhất: Bé uống tới nửa hộp sau bị nôn trớ liên tục (hầu như tất cả các bữa ăn liên tục nhau), mặc dù tính từ ngày mở chỉ sau 2 ngày. - Thứ hai là Khi mở nắp hộp sữa ...

• Rước họa vì giảm cân phản khoa học

Nhiều chị em vì nóng vội lấy lại vóc dáng mà “nhắm mắt” áp dụng những cách giảm cân phản khoa học,...

• Muốn mua sữa thật phải biết rõ sữa giả

Hiện nay, dù đã được báo chí thông tin nhiều về các loại sữa giả đang được bày bán tràn lan tại...

• sua nao cho be tren 2 tuoi!

bé nhà em được 28 thang mới cho be di mẫu giáo, nhưng từ hồi đi học tới giờ 1 ngày bé chỉ uống được 1 ly sửa thôi, uống vào buổi tối, chứ cả ngày đi học không uống sửa ở nhà được, nên em muốn các mẹ cho em thông tin sửa nào nhiều chất dinh dưỡng nhất, mau lên cân, ma không bị tao bón nửa,, bé nhà...

• [Mẹ nào nuôi con bằng sữa Friso thì vô] Thông báo chính thức về vụ sữa giả

Mấy hôm nay nghe râm ran tin sữa giả, hôm nay em đọc thấy thông báo của Friso nên share cùng các bố...

• 7,763 Bài viết

• 7,699 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi CatTuong4389 Xem bài viết
    Các Mẹ góp ý cho mình với, con mình đã 6 tuổi rồi, cũng hơi ù tí. Bé thích uống sữa ấm nên mình cho bé uống, bé đang uống sữa bột CGHL Gold 456. Nhưng mình ngẫm nghĩ 456 là dành cho bé còn mình chồi lá kìa, còn bây giờ "Lá già" rồi, 456 sẽ không còn phù hợp nữa.
    Mình muốn đổi sữa khác, hình như ABBot có một loại Grow School phù hợp cho bé trên 6 tuổi phải không, còn sữa nội có sữa nào phù hợp với lứa tuổi đó các mẹ tư vấn mình với. Thanks nhé.
    Sữa tươi cho bé là phù hợp nhất đó bạn. Nhất là bé hơi ù tí nữa chứ.
    • 331 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Mình thấy cháu mình cho uống sữa dinh dưỡng của Vinamilk dành cho người lớn rất OK. Nó rất thích loại này vì ko ngọt bằng sữa cô gái hà lan cho người lớn, mùi cũng dễ chịu. lại ko viêm màng túi của mẹ