Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Các loại sữa, bột

Sữa Arti Grow có mẹ nào dùng chưa?

Đến trả lời mới nhất
  • 4 Lượt chia sẻ
  • 9.77K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 193 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Sữa tăng giá quá nghe cô bán sữa giới thiệu mình đang định đổi sang sữa Arti Grow cho bé,có mẹ nào cho con dùng sữa này chưa cho m2inh ít ý kiến mý....:LoveStruc:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi binba_mom; 04/03/2011 vào lúc 10:04 AM.

• 193 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Hic,không có mẹ nào dùng sữa này sao..phân vân quá...hông bít có nên đổi sữa hay không đây:Thinking:

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng vừa mới mua cho con dùng thử, cũng đang lo chất lượng thế nào vì thấy bảo nhập khẩu mà giá thành rẻ quá nên cũng lo. nhưng thấy nhìu người bảo được nên dùng thử xem thế nào?

• 95 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

nhà mình cũng đang cho bé dùng thử được 3 hộp rồi nhưng là loại ARTI GAIN Sữa dành cho trẻ gầy, cũng thuộc hãng đấy. Cũng hơi lăn tăn về giá thành nhưng chất lượng thì mình có nếm song song với Dielac thì thấy nhạt, thơm hơn Di, Di ngọt lừ như toàn đường; so với Friso thì vi cung same. Nhà mình chỉ cho anh cu uống 2 laọi đấy thôi, vì thử uống tát cả các loại rồi đều k lên cân nào cả nên mẹ cứ ngon bổ rẻ mà chiến. Mình cho cu uống sua đấy vẫn bị táo nên vẫn fải kèm Friso(con nhà khac uống k tháy sao cả-mát). Thấy bảo sang đầu tháng 4 tăng 15% rồi định găm ít hàng cho cu uống dần vì giá thành bây giờ mẹ chạy theo k kịp nữa-date tận 2013. Ở cq cũng thấy nhiu ng mua fết, lạ mỗi cái chả thấy ngoài Đại lí bán nhỉ, toàn gọi qua điện thoại mang đến

• 40 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Bạn ko nên tham khảo ở các mẹ khác, khẩu phần và loại sữa bạn muốn mua thì nên thử xem bé thíc Mum laọi nào
    Chứ nếu bạn tham rẻ mua về bé ko hợp ko ăn thế sẽ lãng phí hơn đấy

• 193 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Báo cáo là bé m dùng đc 1 tháng cũng thấy hợp,vị cũng giống Gain của AB,đã đổi sang Diealac rùi CGHL mà bé có vẻ k thích 2 laọi kia,giống như mẹ ngaedu sữa có vẻ ngọt ,nên có lẽ bé nhà m ko thích....Có mẹ nào đã dùng qua thì lên cho m thêm tí ý kiến để m vững tâm nha,vì sữa này cũng mới quá...

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào cả nhà!
    Bé nhà mình cũng đang dùng Arti Gain. Lúc đầu dùng đơn giản vì công ty mình phân phối sữa này, thấy giá hợp lý, khuyến mại nhiều nên dùng.
    Hiện nay thì cả 4 đứa cháu nhà mình cùng với con mình đều dùng Arti (Grow hoặc Gain) vì thấy sữa thơm và các bé thích uống.
    Mình không thường xuyên lên mạng nhưng hôm nay đọc topic này, mình muốn chia sẻ với các mẹ vài điều:
    - Theo mình, sữa có thể hợp với bé này nhưng lại không hợp với bé khác, vì vậy quan trọng là con mình thích uống và có hiệu quả
    - Sữa bột Arti có nguyên liệu nhập ngoại nhưng vẫn là sữa nội, vì vậy giá sữa cũng không phải là quá rẻ so với các sản phẩm sữa nội khác như Vinamilk hay Nutufood...
    - Tập đoàn Tân Úc Việt đang chú trọng đầu tư rất nhiều vào sữa bột Arti, nhưng lý do chính để công ty mình phân phối sản phẩm của họ, đó là họ có trách nhiệm đến cùng với sản phẩm của mình, vì vậy, người tiêu dùng có thể yên tâm với nguồn gốc, chất lượng khi sử dụng sản phẩm.
    - Thông tin cuối cùng với các mẹ đang cho con dùng sữa Gain là: Đến 1/5, giá sữa sẽ chính thức lên giá (dao động từ 12-15% đối với từng sản phẩm). Trong tháng 4 này, công ty vẫn đang có chương trình khuyến mại hấp dẫn khi mua sữa (tặng túi xách hoặc bộ thìa, bát sứ rất đẹp), vì vậy, mẹ nào có nhu cầu mua tích trữ trước khi lên giá thì nên mua ngay từ bây giờ.
    Một vài thông tin chia sẻ với các mẹ đang cho bé dùng sữa Arti giống mình.
    Chúc cả nhà vui vẻ !

• 193 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangnhalinh Xem bài viết
    Chào cả nhà!
    Bé nhà mình cũng đang dùng Arti Gain. Lúc đầu dùng đơn giản vì công ty mình phân phối sữa này, thấy giá hợp lý, khuyến mại nhiều nên dùng.
    Hiện nay thì cả 4 đứa cháu nhà mình cùng với con mình đều dùng Arti (Grow hoặc Gain) vì thấy sữa thơm và các bé thích uống.
    Mình không thường xuyên lên mạng nhưng hôm nay đọc topic này, mình muốn chia sẻ với các mẹ vài điều:
    - Theo mình, sữa có thể hợp với bé này nhưng lại không hợp với bé khác, vì vậy quan trọng là con mình thích uống và có hiệu quả
    - Sữa bột Arti có nguyên liệu nhập ngoại nhưng vẫn là sữa nội, vì vậy giá sữa cũng không phải là quá rẻ so với các sản phẩm sữa nội khác như Vinamilk hay Nutufood...
    - Tập đoàn Tân Úc Việt đang chú trọng đầu tư rất nhiều vào sữa bột Arti, nhưng lý do chính để công ty mình phân phối sản phẩm của họ, đó là họ có trách nhiệm đến cùng với sản phẩm của mình, vì vậy, người tiêu dùng có thể yên tâm với nguồn gốc, chất lượng khi sử dụng sản phẩm.
    - Thông tin cuối cùng với các mẹ đang cho con dùng sữa Gain là: Đến 1/5, giá sữa sẽ chính thức lên giá (dao động từ 12-15% đối với từng sản phẩm). Trong tháng 4 này, công ty vẫn đang có chương trình khuyến mại hấp dẫn khi mua sữa (tặng túi xách hoặc bộ thìa, bát sứ rất đẹp), vì vậy, mẹ nào có nhu cầu mua tích trữ trước khi lên giá thì nên mua ngay từ bây giờ.
    Một vài thông tin chia sẻ với các mẹ đang cho bé dùng sữa Arti giống mình.
    Chúc cả nhà vui vẻ !
    Hic..mới dùng có 1 tháng mà đã tăng giá....sao cơ hội quá dzậy..tự nhiên thấy phản cảm ghê.....Hic..hem lẽ lại đi đổi sữa cho bé nữa...

• 39 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lananhdang85 Xem bài viết
    mình cũng vừa mới mua cho con dùng thử, cũng đang lo chất lượng thế nào vì thấy bảo nhập khẩu mà giá thành rẻ quá nên cũng lo. nhưng thấy nhìu người bảo được nên dùng thử xem thế nào?
    Mẹ nó ơi sữa này tên có chữ Úc thôi nhưng là hàng sản xuất tại VN đấy chứ, mình thấy có đề Khu CN Tân Tạo gì đó mà. Chắc họ NK nguyên liệu đóng lon tại VN chứ nếu k thì sao có giá rẻ thế đc nhỉ?

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lananhdang85 Xem bài viết
    c cho e hỏi c cho bé dùng thử sữa bột arti cảm thấy thế nào a. bé có thích không, mùi vị như thế nào.

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3