Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Các loại sữa, bột

sữa ARTI GAIN đã có mẹ nào dùng chưa?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 4.6K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 3,435 Bài viết

• 2,181 Được cảm ơn

Hôm trước thấy trang 24h có giới thiệu về loại sữa dành cho trẻ em gầy, chậm tăng cân ARTI GAIN , thấy giá cũng ổn 157k/hộp 900g, có mẹ nào dùng chưa ạ?
    Ngày hôm qua ở lại
    Trong vở hồng của con
    Con học hành chăm chỉ
    Là ngày qua vẫn còn

• 131 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

ui con tớ ăn sữa này bị đi ngoài mất 1 tuần , sợ quá .

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

vãy à, chắc bé không hạp sữa chứ Tý Ọ nhà mình dùng sữa này đã hơn 4 tháng nay mỗi tháng khoảng 5 hộp mà ok lắm đó....

• 62 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Các mẹ ạ!tình hình là hiện giờ em rất khó khăn về tài chính.chắc ko lo nổi sữa cho con như trước.hôm qua có người bảo e :thôi thì cho bé uống sữa bột chung với người lớn cũng được,sữa bột Arti nguyên kem.nếu uống thì bà ấy cho mấy hộp về cho con uống.e thì đag khó khăn,ai cho gì thì tốt nấy,nhưng cũng băn khoăn ko biết bé uống sữa bột đó liệu có sao ko?nên mới lên hỏi các mẹ.ai biết thì tư vấn cho e vơí.

• 54 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình ngó qua sữa nay, bạn xem và quyết định nhé!
    http://www.tanucviet.com.vn/detail.php?cid=11&id=5
    Me va Chip
    Phân phối sữa bột nhập khẩu chính hãng của New Zealand (Golden Fern, Healtheries)
    http://bit.ly/I0kzkY

• 81 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Merim Xem bài viết
    Các mẹ ạ!tình hình là hiện giờ em rất khó khăn về tài chính.chắc ko lo nổi sữa cho con như trước.hôm qua có người bảo e :thôi thì cho bé uống sữa bột chung với người lớn cũng được,sữa bột Arti nguyên kem.nếu uống thì bà ấy cho mấy hộp về cho con uống.e thì đag khó khăn,ai cho gì thì tốt nấy,nhưng cũng băn khoăn ko biết bé uống sữa bột đó liệu có sao ko?nên mới lên hỏi các mẹ.ai biết thì tư vấn cho e vơí.
    Bạn đọc bài Tìm hiểu về các loại sữa bò công thức cơ bản trên Dantri.com.vn vừa đăng trưa nay nhé để có thêm thông tin và yên tâm hơn.

Mình cũng xin chia sẻ 1 chút là bé nhà mình thì hiện học lớp 2 rồi nhưng từ sau 1 tuổi mình đã cho con uống sữa tươi hộp không đường, sau này có thêm sữa bột Nestlei (uống gọi là có vì bạn í chỉ thích sữa không đường), uống sữa CGHL nguyên kem cũng từ hồi 5 tuổi... Mình chú trọng bữa ăn hằng ngày của con hơn là chất lượng sữa (ngày đông thì 2 cốc sữa bột, 1 sữa tươi; ngày hè thì cả 3 cốc đều sữa tươi. Trộm vía là con khỏe mạnh, cân nặng và chiều cao đúng chuẩn. Thông minh hay không là do bản thân con và cách giáo dục của mình chứ chẳng phải do sữa đâu. Bao trẻ em giỏi đều là từ các vùng rất nghèo đấy thôi.

Chúc mẹ nó an tâm với lựa chọn của mình.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 582 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

con gái lớn mình trước gởi bà ngoại ở Bảo Lộc nên ngoại ko rành sữa toàn cho uống nguyên kem từ hơn 1 tuổi, trộm vía con mập mạp, cao to, trắng trẻo & học giỏi nữa, hihi, với lại bác sỹ dinh dưỡng cũng khuyên nên cho trẻ em từ 1-5 tuổi uống nguyên kem mà.