• 12 Lượt chia sẻ
  • 227K Lượt đọc
  • 1.31K Trả lời

96 Người đang theo dõi

• 2,120 Bài viết

• 2,197 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mequynh3con Xem bài viết
    con mình đang dùng similac mà bón qua mình muốn đổi sang aptamil mà k biết dễ uống k sợ mua về mà nó k chịu thì phí
    sữa này dễ uống bạn ạ, sữa Đức thì có vẻ ngậy hơn, tuy nhiên nó nhạt hơn Similac đấy
    • 2,915 Bài viết

• 565 Được cảm ơn

Hình như mới ra dòng aptamil nước hả cả nhà
    • 167 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

con mình đang dùng similac mà bón qua mình muốn đổi sang aptamil mà k biết dễ uống k sợ mua về mà nó k chịu thì phí
    giống con tớ thế. bây giờ dùng Aptamil đỡ hơn nhiều. Similac ngọt thật. ấy cho con thử xem.
    • 2,120 Bài viết

• 2,197 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi metitmit04012011 Xem bài viết
    Dòng này thì có lâu rùi bạn ạ, nhưng mấy công ty mình nhập hàng ko nhập loại này mấy
    • 2,915 Bài viết

• 565 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi niceday930 Xem bài viết
    Dòng này thì có lâu rùi bạn ạ, nhưng mấy công ty mình nhập hàng ko nhập loại này mấy
    bán chậm hả nàng???????????????????????
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sữa này dễ uống bạn ạ, sữa Đức thì có vẻ ngậy hơn, tuy nhiên nó nhạt hơn Similac đấy
    con mình thuộc dạng béo phì rồi nên mình k cần loại béo lắm mới 4thang mà đã 8kg rồi
    • 2,120 Bài viết

• 2,197 Được cảm ơn

bán chậm hả nàng???????????????????????
    loại đó khó bán hơn thì phải, hê hê, mình cũng không rõ lắm
    con mình thuộc dạng béo phì rồi nên mình k cần loại béo lắm mới 4thang mà đã 8kg rồi
    Thế thì bạn cho con bạn uống dòng Anh, ít ngậy ít béo hơn
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ở Sài gòn mình biết 1 chỗ bán sữa Aptamil, chỗ này hàng xách tay từ Anh về cho con và cháu uống sẵn bán luôn nên mua
    cũng an tâm. Mỗi lần mình hết sữa, lại bận chăm con k có thời gian đi mua sữa, alo là họ mang sữa đến tận nhà luôn, cũng tiện .
    ĐT nè: 0918745894. Chúc 2 mẹ con luôn vui.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi me_be_mat; 27/06/2012 vào lúc 10:45 AM.
    • 92 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Có mẹ nào cho bé dùng Aptamil pre xách tay của Đức thì share em địa chỉ với. Em thấy có rất nhiều mẹ bán Aptamil nhưng hình như hàng này có cả loại nhập khẩu?
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ở Sài gòn mình biết 1 chỗ bán sữa Aptamil, chỗ này hàng xách tay từ Anh về cho con và cháu uống sẵn bán luôn nên mua
    cũng an tâm. Mỗi lần mình hết sữa, lại bận chăm con k có thời gian đi mua sữa, alo là họ mang sữa đến tận nhà luôn, cũng tiện .
    ĐT nè: 0918745894. Chúc 2 mẹ con luôn vui.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,120 Bài viết

• 2,197 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cuarua8183 Xem bài viết
    Có mẹ nào cho bé dùng Aptamil pre xách tay của Đức thì share em địa chỉ với. Em thấy có rất nhiều mẹ bán Aptamil nhưng hình như hàng này có cả loại nhập khẩu?
    đúng là hàng này có cả loại nhập khẩu, mà hàng nhập khẩu và xách tay ko có gì khác nhau đâu bạn nhé, cùng đi hàng air, cùng là hàng tiêu dùng nội địa của Uk hoặc Germany hết, có điều xách tay giá thường đắt hơn vì phí ship cao hơn nhiều
    • 0 Bài viết

• 264 Được cảm ơn

sữa nước có ở VN rồi đấy mẹ nó ạ , sữa mát , thơm và ngọt mát thôi , chứ không ngọt như sữa tươi của mình đâu á , mẹ nó cứ chạy các shop xách tay hỏi nhá , nếu tớ không nhầm thì HN hay SG đều có ý ........
    • 0 Bài viết

• 264 Được cảm ơn

aptamil 1+ của Anh tại thị trường lại khan hàng rùi , mẹ nào có con đang dùng loại này thì mua để đi nhé..........................
    • 2,120 Bài viết

• 2,197 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HP.GiangKhoi Xem bài viết
    aptamil 1+ của Anh tại thị trường lại khan hàng rùi , mẹ nào có con đang dùng loại này thì mua để đi nhé..........................
    Vì khan hàng nên đầu này cũng đang khan hàng gừn chít đấy mẹ nó, hichihcic
    • 0 Bài viết

• 264 Được cảm ơn

Vì khan hàng nên đầu này cũng đang khan hàng gừn chít đấy mẹ nó, hichihcic
    đúng rồi , hiện tại bên Anh đang hết hàng mà , nên có ai mua được đâu........................., ku nhà tớ vừa khui hộp cuối cùng hôm qua, hic hic chắc phải uống kèm loại khác thui
    • 66 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

các mẹ ơi cho mình hỏi, sữa aptamil first milk cho bé từ 0 đến 6 tháng hang UK mua lẻ khoảng bao nhiêu tiền 1 hộp 900g? em mua ở đại lý gần nhà là 450k/hộp 900g, mới hôm 24/6 thôi. Các loại khác cũng rẻ hơn các cửa hàng lúc trước em mua.Hay nó là đại lý lớn(vì em thấy nhiều sữa lắm) nên bán rẻ. Thấy mọi người nói sữa giả nhiều lắm, đâm ra em cũng lo lo. Em nếm thấy sữa ngon, thơm hơn friso, nan, mà ko bị gây như physiolac. Hộp nhìn cũng đảm bảo.
    • 0 Bài viết

• 264 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ruby_lynk Xem bài viết
    các mẹ ơi cho mình hỏi, sữa aptamil first milk cho bé từ 0 đến 6 tháng hang UK mua lẻ khoảng bao nhiêu tiền 1 hộp 900g? em mua ở đại lý gần nhà là 450k/hộp 900g, mới hôm 24/6 thôi. Các loại khác cũng rẻ hơn các cửa hàng lúc trước em mua.Hay nó là đại lý lớn(vì em thấy nhiều sữa lắm) nên bán rẻ. Thấy mọi người nói sữa giả nhiều lắm, đâm ra em cũng lo lo. Em nếm thấy sữa ngon, thơm hơn friso, nan, mà ko bị gây như physiolac. Hộp nhìn cũng đảm bảo.
    giá Ap 1 bên UK là 9,45 bảng mẹ nó nhé gần = 325K / hộp + phí ship+ thuế (cho hải quan) = HƠN 400K , rồi lãi cho người mua bên ý , lãi cho người bán bên này .............. mẹ nó cứ thế mà tính giá nhé . Còn hàng giả hay không chả ai dám đảm bảo cả
    • 2,120 Bài viết

• 2,197 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ruby_lynk Xem bài viết
    Nói chung sữa cũng có nhiều nguồn gốc khác nhau nên mỗi nơi bán một giá cũng là phải, sữa nhập hàng biển, đường hàng không, đường xách tay, mà giá ship thì nó theo mức độ đắt dần theo các phương thức mình liệt kê. hìhì. rồi có thể là sữa cũ của đợt chưa bị tăng giá bên Anh nữa, còn hàng giả hay ko thì bản thân mọi người ko khẳng định được mà, nhưng mình nghĩ ko có hàng giả.
    • 2,120 Bài viết

• 2,197 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HP.GiangKhoi Xem bài viết
    đúng rồi , hiện tại bên Anh đang hết hàng mà , nên có ai mua được đâu........................., ku nhà tớ vừa khui hộp cuối cùng hôm qua, hic hic chắc phải uống kèm loại khác thui
    Con tớ hết hộp này chuyển sang Đức thôi, chứ Apt UK 1+ hàng vừa về đã cháy, hichic
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 0 Bài viết

• 264 Được cảm ơn

Nói chung sữa cũng có nhiều nguồn gốc khác nhau nên mỗi nơi bán một giá cũng là phải, sữa nhập hàng biển, đường hàng không, đường xách tay, mà giá ship thì nó theo mức độ đắt dần theo các phương thức mình liệt kê. hìhì. rồi có thể là sữa cũ của đợt chưa bị tăng giá bên Anh nữa, còn hàng giả hay ko thì bản thân mọi người ko khẳng định được mà, nhưng mình nghĩ ko có hàng giả.
    Tớ cũng nghĩ không có hàng giả đâu............. nhưng có điều Ap 1 mà bán với giá 450K là cực khó..... vì nó = giá mua buôn rồi ý ....