• 1 Lượt chia sẻ
  • 160K Lượt đọc
  • 885 Trả lời

35 Người đang theo dõi

• 85 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Ngày xưa hồi đầu mình cũng cho bé dùng Abbot, nhưng sau đó chuyển sang sữa Nhật thì thấy đúng là khác hẳn, về chất lượng, khả năng hỗ trợ tiêu hóa và đặc biệt là chăm sóc khách hàng thì đúng là người Nhật vẫn là số 1
    • 85 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Hồi đầu mình cũng cho bé nhà mình dùng sữa của Abbot, sau đó chuyển sang dùng sữa Nhật thì thấy đúng là khác hẳn, về chất lượng, độ tan, khả năng giúp bé tiêu hóa và đặc biệt là thái độ chăm sóc khách hàng thì người Nhật vẫn là số 1!
    • 667 Bài viết

• 346 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi be2014 Xem bài viết
    Hồi đầu mình cũng cho bé nhà mình dùng sữa của Abbot, sau đó chuyển sang dùng sữa Nhật thì thấy đúng là khác hẳn, về chất lượng, độ tan, khả năng giúp bé tiêu hóa và đặc biệt là thái độ chăm sóc khách hàng thì người Nhật vẫn là số 1!
    Minhf công nhận prediasure lên cân rất tốt nhưng lên cân ko phải là điểm ưu tiên của mình . Hơn nữa abbot ngọt quá. sữa Nhật thường ưu tiên ptriển chiều cao lại có vị nhạt giống sữa mẹ nên thấy thích hơn
    • 23 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cho em hỏi có mẹ nào cho con uống Sữa Gain plus total comfort số 3 không ạ, cho em xin 1 thìa về cho bé dùng thử//// xin cảm ơn ạ.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ coi chừng mua nhầm shop lấy hàng ngoài rồi nhé! Hàng ngoài là hàng lấy từ công ty thứ 3. Công ty này mua sữa từ công ty ABBOTT với số lượng rất lớn+giá sỉ (để bán lại giá rẻ cho các shop), nên điều kiện vận chuyển và bảo quản không được đãm bảo đâu!
    Shop lấy sữa của công ty ABBOTT tuy giá có đắt hơn một tí nhưng chất lượng đãm bảo, có nhân viên đi xe tải đến giao đàng hoàng. Nếu KH dùng mà co gặp trục trặc gì là công ty sẽ bồi thường và giải quyết ngay!
    Mẹ nên chuyển sang shop khác uy tín hơn mua sữa cho bé nhé!
    Thân.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 10 phút cho 1 cốc MILO sữa đá vừa ngon vừa bổ cho bé

Như tựa đề Topic ạ, Cu Tí nhà em thích chơi bóng rổ lắm nên hè năm nay bé được mẹ cho đi học bóng...

• Chọn sữa thanh trùng hay sữa tiệt trùng

“Thanh trùng”, “tiệt trùng” và “hoàn nguyên” là gì? Bác sĩ Đỗ Thị Ngọc Diệp, giám đốc trung tâm...

• Sữa Abbott có... bọ !?

Câu chuyện bắt đầu khi một khách hàng ở Hà Nội tá hỏa giật nắp hộp sữa Gain Advance IQ của hãng sữa nổi tiếng Abbott (Hoa Kỳ), thay vì màu trắng và thơm mùi sữa, hộp sữa đã chuyển sang màu vàng nâu, có mùi và đặc biệt còn có rất nhiều con bọ vẫn sống, đang bò lổm ngổm. Uống sữa thành uống...bọ...

• Sữa ABBott và Enfa sắp lên giá các mẹ ơi!

hôm trc mua hàng em được cô chủ thông báo hai loại sữa này sắp lên giá từ 5 đến 6 %, tầm tháng 2 này sẽ lên. loa cho các mẹ nào dùng loại này bít đường mà mua trc ah, các mẹ có thể tham khảo thêm tại đây: http://www.lamchame.com/forum/showthread.php?p=143363#post143363

• Thắc mắc về sữa đối với tiêu hóa

Chào các mẹ và chuyên gia . Hiện tại mình có vấn đề về phân biệt loại sữa phù hợp với cơ thể. Có...

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E không biết nên cho bé uống sữa j nữa!