Các loại sữa, bột

Sữa ABBOT GROW HƯƠU CAO CỔ cho tre 3-6 tuổi có hạt sữa trắng ko tan

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 10.2K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 31 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cả nhà ai cho con dùng sữa này cho mình hỏi với. con minh 36tháng, trc đay toàn dùng nan giờ muôn dổi sữa để tăng chiều cao cho con. nhưng mà tình hình là pha sữa ra cứ thấy có những hạt trắng ko tan ấy. ko biết là nguyên nhân tại sao (vì mình đã cố gắng khuấy sữa kỷồi mà vẫn thấy bị thế) hay là tại sữa kém chất lượng. cả nhà Pm hộ e với nhé, để e biết còn đổi sữa cho con

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng đang cho con dùng sữa này.mình thấy sữa tan nhanh mà không có hạt trắng gì cả. Bạn kiểm tra lại sữa đi.kẻo mua phải sữa rởm thì khổ con.nhưng bé nhà mình không thích lắm vì sữa ngọt quá vị lại giống như sữa của bà bầu ý. Định cho con uông hết hộp sẽ tìm sữa khác cho con. Bé nhà mình hơn 4 tuổi rồi

• 260 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Anh-Viet Xem bài viết
    Mình cũng đang cho con dùng sữa này.mình thấy sữa tan nhanh mà không có hạt trắng gì cả. Bạn kiểm tra lại sữa đi.kẻo mua phải sữa rởm thì khổ con.nhưng bé nhà mình không thích lắm vì sữa ngọt quá vị lại giống như sữa của bà bầu ý. Định cho con uông hết hộp sẽ tìm sữa khác cho con. Bé nhà mình hơn 4 tuổi rồi
    Mẹ nó có thể tham khảo sữa XO kid.Sữa này có hàm lượng canxi cao nhất trong các loại sữa 220mg/200ml sữa thành phầm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 44 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Trước đây Bin nhà mình dùng Pedia Sure, từ lúc 3 tuổi dùng Grow tới nay được gần 1 năm rồi, nhận thấy con thích uống sữa này, sữa rất thơm và ngon, con uống sữa này chiều cao tăng liên tục.
    Neu bạn pha sưa bị vón cục một là do nước chưa đủ độ nóng, 2 là sữa mở nhiều lần...
    Yêu Bin nhất trên đời

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng mới mua cho bé nhà mình một hộp sữa hưu cao cổ 3-6, cũng có hiện tượng nổi
    váng màu trắng như gạo, không tan. Hộp 900g, bột thì như hạt cát chứ không mịn như
    những sữa bình thường, mới uống được 3 ly, chắc phải về bỏ thôi vì mình nghi là sữa giả.

• 58 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Sữa abbott đúng là có hạt trắng không tan nhưng khi bé bú tí là tan hết, mình thấy sữa bé uống vào khá tối, ít bệnh chứ không như con của chị họ cứ bệnh cảm miết chảy mũi lòng thòng ah

• 1,087 Bài viết

• 1,119 Được cảm ơn

Sao sữa này giờ có 2 loại nhỉ, 1 loại vỏ xanh, 1 loại vỏ vàng, vỏ xanh đắt hơn gọi là Grow Gpower
    :Rose:Uyên Linh và Gia Đình WTT:Rose:

• 22 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Con mình năm nay được 2,5 tuổi, mình đang cho cháu uống được 5 hộp 900g grow xanh rồi, từ hồi uống sữa này mẹ không bị stress về việc ăn uống của con nữa, chiều cao thì không biết có tăng không vì mìn cũng chưa đo, nhưng nhìn có da có thịt trông thấy, các mẹ thử cho con uống xem nhé. Mình thấy con mình rất thích uống sữa này, các loại sữa trước đây cứ uống được đến hộp thứ 2 là nàng ta chán rồi, còn loại này thì cứ đến giờ uống sữa là tự bảo mẹ pha, không phải bắt ép nữa. Hí hí