• 0 Lượt chia sẻ
  • 31.6K Lượt đọc
  • 66 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7
    • 1,114 Bài viết

• 961 Được cảm ơn

các mẹ có kinh nghiệm so sánh giúp em 2 loại này với ạ, em muốn đổi sang netsle cho cu TÍt vì thấy con không mặn mà với Hipp lắm nhưng không biết bột Nestle có ngon không.Bột ngọt Hipp thì em cho con ăn bột cháo sữa, còn các loại khác em cũng không biết nhờ các mẹ tư vấn giùm

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 56 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Bé nhà tớ sau khi ăn cả HIPP. Nestle và Dumex thí thích nhất là Nestle

• 34 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bé nhà mình thì cho ăn ít bột ngọt lắm!! 5 tháng rưỡi mới ăn dặm. Nhưng cu cậu khoái nestle hơn cả!!

• 9,474 Bài viết

• 7,467 Được cảm ơn

Bột ngọt thì Nestle là nhất, vừa thơm vừa mịn. Lúa mì sữa thơm và dễ ăn nhất.
    Đời rất dở nhưng vẫn phải niềm nở....!

• 2,912 Bài viết

• 640 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LibraLeo Xem bài viết
    các mẹ có kinh nghiệm so sánh giúp em 2 loại này với ạ, em muốn đổi sang netsle cho cu TÍt vì thấy con không mặn mà với Hipp lắm nhưng không biết bột Nestle có ngon không.Bột ngọt Hipp thì em cho con ăn bột cháo sữa, còn các loại khác em cũng không biết nhờ các mẹ tư vấn giùm
    Muốn biết ngon hay không cứ thử mẹ Leo à. Đôi khi mình thấy ngon nhưng trẻ con thấy ngược lại.
    Bản thân mình mua vài loại, đổi qua đổi lại cho bé ăn đỡ ngán & quan sát xem bé thích loại nào.

• 185 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

em thì thích hipp hơn, vì đắt có lẽ kèm theo chất lượng. Vớia lại em tưng ở nước ngoài em thấy mọi ng toàn dùng hipp/

:LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: :Rose: :Rose: :Rose:

• 185 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

À mà bột humama ở nước ngoài bác sỹ cũng khuyên dùng đấy, em qua intemex thấy giá 83ng, cũng gần bằng hipp các mẹ ah/

:LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: :Rose: :Rose: :Rose:

• 1,093 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Mình thấy bột Tofer của Đức cũng ngon lắm các mẹ ạ, nhưng chỉ có 1 vị chuối thôi. Giá là 85k/1 hộp

Nói chung là cứ phải thử, xem các con thích loại nào, chứ mình thấy ngon chưa chắc các con đã hợp khẩu vị. Bé con nhà mình không chịu ăn nestle, mà chỉ ăn Hipp và Tofer thôi.

• 1,114 Bài viết

• 961 Được cảm ơn

Hôm nay emmowi thử cho con Hipp táo tây thìa là mà vãn có vẻ không ưng lắm

• 2,526 Bài viết

• 5,549 Được cảm ơn

Nétle thì có loại Nétle Gold rất ngon đó các mẹ. Anh nhà mình khoái lắm, đến giờ la 10 tháng rồi nhưng thỉnh thoảng mình vẫn cho măm xen kẻ.

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7