• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Các loại sữa, bột

Lời cảnh báo cho những Mẹ nào có con đang dùng sữa Abbot!!!!

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 63.3K Lượt đọc
  • 346 Trả lời

• 28 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các chị ơi, mẹ uông XO mom có được không a?
    • 124 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Hik..mình đọc nhiều thông tin về các hãng sữa quá thành ra loạn, giờ chẳng biết cho con dùng sữa nào. Con mới gần 8th mà mẹ còn tí ti sữa ah hik...như chị cơ quan mình kìa, mua 1 thùng sữa của Vinamilk hạn thì mới cách thời điểm mua có 1 tháng, mua về để được 2 ngày thì thấy dòi đục cả vỏ hộp bò ra ngoài. Mà mang lên bảo hộ người tiêu dùng để định đăng báo mà nó bảo: Chị ơi, chẳng ai dám đăng báo kiện Vinamilk đâu vì bà TGĐ ở đấy làm to lắm, còn làm....ở Quốc hội nữa cơ. Nên chị chỉ có thể gọi cho Hãng và để Hãng đổi lại sữa cho chị thôi. Đấy, nghe vậy ức quá mà k làm gì được. Thấp cổ bé họng bít kêu ai đây ...Chỉ còn cách đổi sữa khác cho con thôi
    Bé Bông: 1m: 4,1 - 52cm; 1m27d: biết hóng; 2m: 5,1 - 55cm, 3m15d: phun mưa; 4m: 6,2 - 60cm, 4m7d: lật;;4m10d: mút chân; giơ tay đòi bế; 4m25d: ôm má mẹ và hôn; 5m: 6,4 - 62cm ; 5m12d: xoay tròn; 5m16d: Tự cầm bình sữa mút ; 6m ngồi vững, 6m10d biết ném bóng với mẹ, 7m chập chững bò, mọc 2 chiếc răng xinh đầu tiên, 7m12d gọi mẹ, bà ; 7m28d mọc 2 răng trên + đi ngoài phân sống liên miên ...8m
    9m: 7,8kg con còi quá mẹ không dám ghi nhật kí nữa huhu
    10m: 6 răng; 12m1w: Biết đi. 15m con biết phân biệt 10 con Thú rồi.
    • 587 Bài viết

• 534 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi miss_fly Xem bài viết
    Hik..mình đọc nhiều thông tin về các hãng sữa quá thành ra loạn, giờ chẳng biết cho con dùng sữa nào. Con mới gần 8th mà mẹ còn tí ti sữa ah hik...như chị cơ quan mình kìa, mua 1 thùng sữa của Vinamilk hạn thì mới cách thời điểm mua có 1 tháng, mua về để được 2 ngày thì thấy dòi đục cả vỏ hộp bò ra ngoài. Mà mang lên bảo hộ người tiêu dùng để định đăng báo mà nó bảo: Chị ơi, chẳng ai dám đăng báo kiện Vinamilk đâu vì bà TGĐ ở đấy làm to lắm, còn làm....ở Quốc hội nữa cơ. Nên chị chỉ có thể gọi cho Hãng và để Hãng đổi lại sữa cho chị thôi. Đấy, nghe vậy ức quá mà k làm gì được. Thấp cổ bé họng bít kêu ai đây ...Chỉ còn cách đổi sữa khác cho con thôi
    Khiếp,nghe ghê quá,hic hic.... Nhà mình hay uống sữa tươi Mộc Châu,thỉnh thoảng uống Ba Vì,chứ Vinamilk thì ko uống.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tớ lại thấy lo lo khi đọc tin này. Liệu có phải nói xấu không nhỉ? Con trai tớ vẫn dùng sữa hàng Abbout.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bữa giờ toàn thấy tin đồn, giống như vụ sữa có đỉa. Báo chí đã confirm là không có rồi
    • 101 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi miss_fly Xem bài viết
    bây giờ là thời gì rồi mà còn có chuyện làm ở Quốc hội đi khè người khác, ông hay bà lên làm không tròn trách nhiệm với dân là dân thưa cho bay chức, làm ăn ko uy tín, sản phẩm kém chất lượng là dân tẩy chay, nghe mẹ nó nói mà tức sôi ruột, kêu bả từ chức đi nếu ai cũng sợ sản phẩm kém chất lượng của bả
    • 101 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

to maikk :

trong điện thoại vẫn còn hình hộp sữa ensure gold virgo mới khui ra bị đóng cục giống như tàu hủ, chụp lại mấy tấm hình, xong alo cho tụi abbott, xuống nó đổi cho chai khác mà thấy không có gì là ăn năn trách nhiệm, biết vậy đưa hình và chai sữa lên báo cho mọi người biết cho nó sụt doanh số nó mới chừa, gọi điện lên mấy cô nhân viên tư vấn của abbott thì cách trả lời vô trách nhiệm, giống kiểu : anh mua hay không thì công ty mất doanh thu, còn tụi tui vẫn lãnh lương tháng đều đều, ko quan tâm " , hôm bữa chửi 1 lần rồi, nhân viên tư vấn abbott gì mà kiến thức không có, trả lời vòng vo, giờ ghét bỏ ko thèm mua sữa abbott, mua hiệu khác thiếu gì, chúng tưởng chúng bán đc hàng rồi tỏ vẻ xấc xược, láo lếu, mấy người của hãng sữa muốn đối chứng tôi cho địa chỉ xuống gặp trực tiếp tôi tôi cho xem hình, ăn nói lộn xộn là bị chửi tại chỗ chứ đừng có tưởng làm ăn lớn coi thường chúng tôi nhé
    Chỉnh sửa lần cuối bởi htweb; 22/02/2013 vào lúc 08:28 PM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có chuyện này hả trời, làm ăn vô trách nhiệm như thế mà được à, bạn thử kiện xem sao.