• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 39.4K Lượt đọc
  • 83 Trả lời

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 287 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Em hiện đang cho con dùng sữa nước pha sẵn mùi lúa mạch của Guigoz hàng nhập. Sữa thơm ngon nên bé nhà em thích dùng lắm! Mỗi tội giá hơi cao! Một hộp 500ml giá 95k. Em đang cho con dùng kèm với S26, nhưng thấy bé uống S26 có vẻ hơi bị bón. Thế nên em muốn tìm mua sữa bột cùng hiệu cho bé uống kèm với sữa nước. Các chị có ai biết thì cho em xin địa chỉ. Em cám ơn!
    CON THƯƠNG CON CỦA CON NHƯ THẾ NÀO THÌ MẸ CŨNG ĐÃ THƯƠNG CON NHƯ THẾ ẤY:559:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 73 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rubymaikhanh Xem bài viết
    Em hiện đang cho con dùng sữa nước pha sẵn mùi lúa mạch của Guigoz hàng nhập. Sữa thơm ngon nên bé nhà em thích dùng lắm! Mỗi tội giá hơi cao! Một hộp 500ml giá 95k. Em đang cho con dùng kèm với S26, nhưng thấy bé uống S26 có vẻ hơi bị bón. Thế nên em muốn tìm mua sữa bột cùng hiệu cho bé uống kèm với sữa nước. Các chị có ai biết thì cho em xin địa chỉ. Em cám ơn!
    Guigoz chỉ có step 1 (sơ sinh tới 5 tháng) và step 2 (5 tháng tới 12 tháng) là sữa bột thì phải, còn từ 1 tuổi trở lên hoàn toàn là sữa công thức pha sẵn. Mình biết chỗ bán giá thấp hơn giá của bạn mua kha khá, bạn có thể PM cho mình,.
    • 546 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giadinhcunlu Xem bài viết
    Guigoz chỉ có step 1 (sơ sinh tới 5 tháng) và step 2 (5 tháng tới 12 tháng) là sữa bột thì phải, còn từ 1 tuổi trở lên hoàn toàn là sữa công thức pha sẵn. Mình biết chỗ bán giá thấp hơn giá của bạn mua kha khá, bạn có thể PM cho mình,.
    bạn có thể cho mình đc này được ko? Thanks:Smiling:
    • 73 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meNhim06 Xem bài viết
    bạn có thể cho mình đc này được ko? Thanks:Smiling:
    Mình đã PM cho bạn rồi đấy nhé.
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào cho bé dùng sữa Guigoz chưa? Sữa này có mát không? Mua ở đầu? Bống nhà mình lười ăn sữa lắm. Bống ăn S-26 và Hipp mà chẳng thấy hiệu quả mấy. Mẹ nào có thông tin gì hay cho mình biết với nhé.
    • 24 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mẹ nào đã cho bé dùng sữa này rồi thì cho xin ý kiến về việc phát triển chiều cao cân nặng của bé nhá. Mà hình như hồi đó ông bà mình hay kêu là sữa "digo" hay "uygo" gì đó phải không các mẹ.:Rose:
    • 687 Bài viết

• 982 Được cảm ơn

Hi ban Bamemeo,

Bé mình dùng sữa này rồi, Guigoz Comfort Plus 2, thấy hạt mịn, ko ẩm, thơm, vị vừa phải, ko ngọt lắm, mình thấy lên cân ko nhiều nhưng chiều cao tăng & out put tốt, ko biết ý kiến các mẹ khác như thế nào? mình nghe nói trứớc 1975 sữa này nổi tiếng lắm đúng ko nhỉ?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào cả nhà!
    boing của em 7 tháng cũng đang uống guigoz 2 hàng xách tay. Cu cậu kén sữa lắm, may là cu cậu thích loại này! Sữa guigoz nổi tiếng trước năm 75 (em nghe nhiều người nói). À, bố boing sắp đi Sin có mẹ nào muốn mua gì không?
    • 3,857 Bài viết

• 3,299 Được cảm ơn

Mình nghe mẹ kể hồi đó có cho chị em mình uống loại sữa này rồi,tốt lắm!!
    Tưởng biến mất lu6n rồi chứ??
    Mẹ nào bei61t nơi bán vui lòng chỉ mình nhen.
    Mèo mặt bự cùng Danny và Cọp con yêu dấu

Thanh lý
    http://zaodich.com/forum/f2932/thung.../#post26253916
    QUÀ TẶNG CUỘC SỐNG
    http://www.webtretho.com/forum/f26/n...-troi-1224816/
    • 89 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Em xem quảng cáo sữa gigo, thấy tò mò quá mới vào google tìm hiểu nhưng cũng ko có thông tin gì mấy, toàn đổ chơi là nhiêu, vậy mẹ nào cho con dùng sữa này rồi tư vấn cho em cái hiihi... Em cám ơn :Battin ey:
    Hơn tất cả ... Mẹ yêu con :X*
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

úp cho sữa tốt
    • 44 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hình như trong DD mình chưa có topic sữa Guigoz, e xin phép mở topic học hỏi kinh nghiệm các mẹ.
    Cứ tưởng sữa này chỉ nổi tiếng trước 75 thôi, giờ k có, nhưng hôm rồi mua sữa cho con e lại thấy có bán. Mẹ nào đang cho bé bú sữa này cho em hỏi thăm chất lượng sữa này bây giờ thế nào ạ? Vị nó ra sao? Cân nặng bé và output tốt k ạ?
    Em thấy ở BYCM bán Guigoz số 2 (6-12 tháng) là 560k, giá thế có cao k ạ?
    Các mẹ chỉ dùm e với ạ! :Rose:
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình nghe nói ở 196 Võ Văn Tần có bán Guigoz đó (đọc là Ghi-gô). Mình cũng chuẩn bị mua thử cho bé thôi, bé nhà mình ko thích sữa, váng sữa, sữa chua. Cái gì dính tới sữa là ko thích. Hồi xưa đổi Meiji thì tạm tạm, giờ cũng chán luôn. Hy vọng với Guigoz bé sẽ đỡ hơn.
    Sữa này nổi tiếng hồi xưa giờ, bây giờ những lon sữa bằng thiếc cũ vẫn được gọi là lon Guigoz, kiểu như thương hiệu luôn rồi á.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mẹ nào có đoạn quảng cáo sữa này cho em xin với.
    • 11 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình có vài hộp guigoz 3 đem từ pháp về.mẹ nào cần pm cho mình.530k/1hop 800g
    • 1,078 Bài viết

• 1,899 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Wall1 Xem bài viết
    GUIGOZ chứ không phải GIGO nhé!
    Đúng rồi, sữa mọi ng đang hỏi là Guigoz của Pháp, còn mấy cái hình sữa GiGo này cố tình đặt tên lập lờ, nhái danh hiệu vì ghi phiên âm như vậy rất dễ gây hiểu lầm cho ng tiêu dùng (giống như nước suối lava nhái nước suối lavie vậy đó) .Mình chúa ghét kiểu làm ăn chụp giựt này. Sữa guigoz này nghe ba mẹ mình nói có từ hồi xưa rồi và bản thân mình hồi nhỏ cũng uống sữa này. Mấy cái lon nhôm ốm ốm cao cao mà mấy ng bán xôi hay cháo sườn hay dùng để đựng đậu phộng rang hay hành phi chính là cái lon guigoz hồi xưa đó. Thế nên ng ta mới kêu cái lon nhôm đó là lon guigoz. Mình bây giờ cũng sắp làm mẹ rồi và cũng muốn bé bú guigoz (trong trường hợp mình ko có sữa hoặc ko đủ sữa cho con bú - mình thích bé được bú mẹ hơn vì ai cũng biết sữa mẹ là số 1 cho bé mà :Smiling nhưng ko biết ở đâu bán nữa, mua chỗ đàng hoàng ko sao chứ nhiều chỗ làm ăn ẩu tả bôi date cũ đi dập date mới vào thì con mình sẽ ra sao :Worried: trên wtt đã có mẹ mua phômai bị nó dập lại date rồi bán đem về phát hiện ra đã muộn nên mất toi tiền nhưng cũng may là chưa ăn vào người.
    Hiện nay ai ở SG khi đi ngang qua ngã ba đường Trần Hưng Đạo - Nguyễn Cư Trinh Q.1, chỗ khách sạn Metropole đang bị đập đi xây mới ,nếu tinh ý sẽ thấy trên vách tường cũ vẫn còn cái bảng vẽ hình quảng cáo sữa Guigoz ,mình nghĩ cái hình đó được vẽ từ mấy chục năm trước rồi, nhìn phong cách vẽ quảng cáo theo kiểu hồi xưa nhưng hình em bé vẫn rất xinh ,thấy thích lắm. Bỗng dưng nhìn cái bảng QC cũ mà mình có cảm giác thấy sao sao ấy,lạ lắm, giống như nhìn lại được 1 góc của SG xưa - úi lạc chủ đề nói về sữa rồi - hihi.
    • 112 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

sua nay co phai thoi nam 75 ko cac me , em muon mua cho thang nhoc uong nhung ko biet co phai gigo nay ko , ko biet mua o dau nua , me nap co con uong gigo thi chi cho em voi , cam on cac me.
    • 112 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

các mẹ có biết sữa này ko? có ai đã từng cho bé uống chưa , mình đang tìm mua sữa này ko biết muad9ada69u , các mẹ biết gì về sữa này thì giúp mình với nhé .thanks các mẹ
    • 23 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Ngày bé em cũng uống sữa này, không bit ở HN sữa này bán ở đâu?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 112 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanganh88 Xem bài viết
    các mẹ có biết sữa này ko? có ai đã từng cho bé uống chưa , mình đang tìm mua sữa này ko biết muad9ada69u , các mẹ biết gì về sữa này thì giúp mình với nhé .thanks các mẹ
    ko ai biet sua nay sao ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5