Các loại sữa, bột

Hỏi về bột ăn dặm pha sữa Néstle của Pháp

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 11.7K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 2,576 Bài viết

• 3,584 Được cảm ơn

Ở đây có mẹ nào hay cho con ăn bột ăn dặm pha sữa Néstle của Pháp, loại hộp 400gr dành cho trẻ từ 6m trở lên k? Mình hiện tại đang cho con ăn bột đó, trc mua chỉ khoảng 100k-120k tùy đợt, vậy mà bj gọi điện hỏi bột lên giá tận 160k/1h trong khi đồng ER thì đang rớt giá mới vô lý chứ.:Thinking: Mẹ nào biết địa chỉ mua bột này giá rẻ thì mách mình với, con m quen ăn bột này pha sữa rồi nên bj cho con ăn sữa k sợ ku cậu đói.:Smiling:

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 1,849 Bài viết

• 1,326 Được cảm ơn

Nghe bảo là bột nestle đợt nào date gần hết thì giá rẻ lắm, chỉ 90-110k thôi, cô bạn mình mua date có tháng 8/2010. Nếu hàng 160k thì là hàng date mới đấy bạn.

• 734 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình hay dùng bột Bledina, ngon hơn Nestle. Hnào k có Bledina thì mua Nestle. Mình hay mua ở Shopyeucon chỗ Kim Mã, hoặc shop Mẹ Bông ở nguyễn ngọc nại.

MỖI NGƯỜI CHA NÊN NHỚ RẰNG, MỘT NGÀY NÀO ĐÓ ĐỨA TRẺ SẼ LÀM THEO HÀNH ĐỘNG CỦA HỌ THAY VÌ NHỮNG LỜI KHUYÊN

• 251 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Bạn mua đắt nhỉ. Con mình ăn từ hồi 4 tháng. Nay đã 8 tháng rồi. Mình vừa mua hôm qua ở Nguyễn Như Đổ có 70K thôi, date hơi gần, tháng 10/2010.
    Nhím xù lông, xù xù xù xù lông :Clown:

• 2,576 Bài viết

• 3,584 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi be Nhim Xem bài viết
    Bạn mua đắt nhỉ. Con mình ăn từ hồi 4 tháng. Nay đã 8 tháng rồi. Mình vừa mua hôm qua ở Nguyễn Như Đổ có 70K thôi, date hơi gần, tháng 10/2010.
    Bạn mua ở hàng nào đấy???Thanks!

• 36 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn ơi, bạn mua bột Bledina ở đâu thế. Mình đang cho con ăn bột Hipp, mình muốn đổi cho con ăn bột Bledina mà mình hỏi mấy cửa hàng mà họ ko có. Bạn hay mua ở đâu chỉ cho mình để mình mua cho bé nhà mình nhé. Mình cảm ơn bạn

• 218 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

bạn tìm mấy shop bán hàng qua mạng trên , mình thấy bán nhiều mà. Vị bíc qui và mật ong thì ngon hon các vị khác. Mình hay mua shopyeucon ở Kim Mã

• 2,576 Bài viết

• 3,584 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_chumeo Xem bài viết
    bạn tìm mấy shop bán hàng qua mạng trên , mình thấy bán nhiều mà. Vị bíc qui và mật ong thì ngon hon các vị khác. Mình hay mua shopyeucon ở Kim Mã
    Shopyeucon ở Kim Mã bán đắt lòi mắt, cả cái shopmebuu ở Đào Tấn nữa, ngay gần nhà m mà hiếm lắm m k còn chỗ nào mua nữa thì m mới mua ở đó. Đã thế bán hàng còn kênh nữa chứ. Muốn tìm các địa chỉ shop bán hàng giá cả hợp lý mà thái độ tốt nữa cơ!

• 887 Bài viết

• 166 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tungthuyduong Xem bài viết
    Bạn ơi, bạn mua bột Bledina ở đâu thế. Mình đang cho con ăn bột Hipp, mình muốn đổi cho con ăn bột Bledina mà mình hỏi mấy cửa hàng mà họ ko có. Bạn hay mua ở đâu chỉ cho mình để mình mua cho bé nhà mình nhé. Mình cảm ơn bạn
    Bột này thấy ko phổ biến nhỉ, mình ở Đà nẵng nên cũng chỉ mua qua mạng mới có, mình hay mua ở colorful4kid

• 136 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

A lô, có mẹ nào đang xài sản phẩm "bột pha sữa" này cho mình xin ý kiến với nhé! Có tốt và nên mua cho bé uống k nhỉ?
    Chỉnh sửa lần cuối bởi ididid; 02/06/2011 vào lúc 04:23 PM.

Mẹ: 0w - 48kg, 16w - 52kg, 31w - 56kg, 35w - 58kg, 37w - 58kg
    Gigi: 31w - 2000gr, 35w - 2600gr, 37w - 3100gr, 38w - 3300gr
    NB - 3k3 52cm, 1m - 4k5, 2m - 5k6, 3m - 6k5, 4m - 7k1 67cm

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3